^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh mà lại bị ban nik àh? [-x gương mẫu như anh mà thế àh [-x [-x [-x
khổ, trẻ con nó cả thèm chóng chán nên mới như thế :">

Anh là ĐHV, ban thế quái nào đc.:))
Số phận chắc ko đến nỗi như anh Tâm chứ.;;)

ĐHV sao không ban đc? Anh chả là cái j ở HAO này cả /:) ngoài cái sao vàng ra cái duy nhất anh khác mọi người là ANH LÀ SPAMMER :>

/:) Spamer mà /:) Nhìn mấy đứa spamer muốn ban lắm đây [-x
Ko là spamer cũng muốn ban b-) Thằng nào thik vào TSVB spam tao giết >_< (Cảnh cáo trước =; :p )

Đang giao lưu sao lại nhảy tùm lum cái vấn đề này vào đây..

@ bạn Lộc: :)) lớp P2 ở tầng 2 thế còn lớp ấy ở đâu :)) để tớ đi tia nào :))

@a. Bình: Anh mà Hitler thế có ngày đi theo anh Tâm về hưu thôi đó.:p
@a. Mạnh: Anh em mình đồng nghiệp.:D
@bạn Phương: Hôm nay thấy ai xuống sân bóng rổ cùng Lý 1, có phải ấy ko nhỉ.:-?
P1 ah, tầng 2 nốt mà, cách P2 có 3 lớp thôi.:D Phòng 205.
Nhìn vào sẽ thấy lập tức hotboy 1st, sau đó là 2nd, bên cạnh là 3rd, xa xa là 4rd, dưới đó là 5th, và bét lớp dưới cùng...mới là 6th.:p

:) Phí công mình sáng nay edit bài mãi gần 10 lần ek được /:) Và phí công vì mình định vào đây edit bài tiếp .
Ek còn gì để nói :D

Đây là chỗ giao lưu vs 0609 chứ nhỉ, sao các anh L2 0306 lại cãi nhau thế kia, có cãi nhau thì phải cãi nhau vs 0609 chứ

Pít za cháu cãi nhau không ;;)
Mà L2 nào cãi nhau nhỉ, mẹi bọn nào mà mất dạy thế :eek: [-(

@ bạn lộc: tớ ở trên lớp suốt mà :))8-} thôi mai đi tia bạn lộc vậy :)) ko thể để có đứa bít mình mà mình ko bít đứa đó :)):)) lũ lớp tớ lúc nào chả thác loạn... hay tán gái lắm ... gái đi theo chúng nó có khi ko phải lớp tớ đâu :))

buồn quá :(( :(( :(( qua rồi cái thời đứng hành lang tia các em chạy qua chạy lại :(( còn các em cấp 2 chơi bóng nước nữa chứ =P~ :"> >:) :))

:)):)) hum nào anh Mạnh qua trường cho em gặp cái nhờ 8-}8-}...cả anh Bình với anh Đức nữa nhờ 8-}

em Phương hồi lớp anh đánh giải trường có đi xem không nhở? ;:) Bình là thằng số 88 cao cao đứng ngoài í, còn anh là thằng 24 mà bị chuột rút nằm còng queo í :D (không biết có phải là chơi bóng rổ đeo kính hay hay của em không :-")

Đào Đức Mạnh đã viết:
em Phương hồi lớp anh đánh giải trường có đi xem không nhở? ;:) Bình là thằng số 88 cao cao đứng ngoài í, còn anh là thằng 24 mà bị chuột rút nằm còng queo í :D (không biết có phải là chơi bóng rổ đeo kính hay hay của em không :-")

Anh Mạnh ơi anh đi đánh cái gì vậy ạ? Đánh cờ hay là đánh bóng hay là đánh nhau?:|

:)) ko anh Mạnh ah :))
em vừa vô L2 0306 ngắm ảnh :)) cuối cùng thấy ảnh anh Bình với anh Mạnh rồi 8-}8-} trông đáng yêu và hết sức ngộ nghĩnh 8-} :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên