^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oh không hiểu Mạnh đại ca có ny chưa mà cứ đi câu các em bé bỏng xinh xắn ngây thơ vô tội này nhỉ :-/ mà chắc lá chưa :)) giống kiểu u Bình rồi :))
Bổ sung cho bài viết của bạn Phương, các em ( đặc biệt là các em gái) khi vào box này ngoài việc giới thiệu bản thân thì 2 việc quan trọng nhất cần làm là post ảnh ( càng mới càng tốt, càng lừa tình càng tốt ) và tình trạng hôn nhân =)) Việc này anh chưa thấy em nào làm được :"> vậy bi h nói trước để sau các em có hướng mà thực hiện :))
@ P: hóa ra không nc với tao để vào đây del bài các em đá đểu ah :))

Trần Bình Nguyên[/quote đã viết:
Oh không hiểu Mạnh đại ca có ny chưa mà cứ đi câu các em bé bỏng xinh xắn ngây thơ vô tội này nhỉ :-/ mà chắc lá chưa :)) giống kiểu u Bình rồi :))
Bổ sung cho bài viết của bạn Phương, các em ( đặc biệt là các em gái) khi vào box này ngoài việc giới thiệu bản thân thì 2 việc quan trọng nhất cần làm là post ảnh ( càng mới càng tốt, càng lừa tình càng tốt ) và tình trạng hôn nhân =)) Việc này anh chưa thấy em nào làm được :"> vậy bi h nói trước để sau các em có hướng mà thực hiện :))
Nguyên đệ nói hay quá =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế mà ảnh anh Mạnh chưa thấy đâu, chưa nói đến mức lừa tình ra sao.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đào Đức Mạnh đã viết:
Nguyên đệ nói hay quá =D> =D> =D>
Mạnh ca quá khen :"> thấy Mạnh ca câu bài ở Văn 0407 đã lâu, cũng là bạn của Bình bướm đại ca nhưng mà đệ ngại chưa làm quen :-" nay có duyên xin kết bạn cùng ca :))=)) Chết cười, anh Mạnh post cái ảnh cho cả nhà cũng biết mặt đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đinh Hồng Hạnh đã viết:
:eek::eek::eek:
Tìm hiểu kĩ thế nhỉ :eek: ;;)
Bạn Link cẩn thận nhá ;;)
Cảm ơn sự nhắc nhở của bạn Hạnh!
@anh Mạnh: cảm ơn anh đã biết ngày sinh của em! Đấy là niềm tự hào lớn nhất trên đời của em đấy anh ạ!
Xin giới thiệu với tất cả mọi người! Em tên tuổi ngày sinh tất tần tật đã ghi rõ rồi nên không nhắc lại nữa! Em có sở thích xem phim nghe nhạc đọc truyện tranh .... túm lại là tất cả các trò giải trí:))! Địa chỉ Ym: [email protected] .Còn ảnh thì .... em không có đủ tự tin để post lên đâu chị Phương ạ!

:-B Hì hục đọc gần 60 trang của topic này mà vẫn chưa thấy thần tượng của mình đâu o_0.
@Ku Nguyên ;;) Liên lạc với anh gấp ;;)

Ối bạn N cứ vu oan cho P nhờ... :)):))

Mà topic mình có cái trò khen nhau ở đây cơ ah 8-}...

Các anh hùng dũng quá làm các em chạy hết rồi :((

@ bạn Lộc: :eek::eek: sao ko gọi :(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
@Phương: Đụng mặt mà, chưa kịp hoàn hồn mà gọi thì ấy đi thẳng ra cổng trường rồi./:)
Nhưng mà tớ thấy 1 thằng con trai chạy theo gọi 1 đứa con gái i ới thì...:">
Dịp khác nhá...:D

Nguyên ku đây, Bình bướm có gì gọi em thế ??
@ P: ờ, đấy là nhận xét thôi mà :D bạn N có dám vu oan cho bạn P đâu :">

Phạm Vũ Lộc đã viết:
@Phương: Đụng mặt mà, chưa kịp hoàn hồn mà gọi thì ấy đi thẳng ra cổng trường rồi./:)
Nhưng mà tớ thấy 1 thằng con trai chạy theo gọi 1 đứa con gái i ới thì...:">
Dịp khác nhá...:D
Anh í hồi hộp quá :)) :))
Dịp khác là bao h thế anh Lộc "thân"? ;;)
Võ Phan Tâm đã viết:
bi h em mới thấy có topic này.vui nhầy các bạn hình như cũng ko vào nh` lắm thì fải
Từ ngày có box 0609 là các bạn bỏ rơi tớ luôn :(( :((
Mà câu của ấy hơn có vấn đề:
các bạn hình như cũng ko vào nh` lắm thì fải
thế thì sao lại
?

Chỉnh sửa lần cuối:
Soi mói vậy em Hạnh.[-x
Tại em lười lên HAO đấy chứ. Sang box mình phá đi.:D

Lại spam ah? Chết!
Dạo này mod bên đó hổ páo lém. Anh Phương ấy!
Chị Trang ko đỡ đc, phải thiết quân luật rồi.:-s

@ bạn N: :)):)) uh bít rồi, sợ rồi, bạn N animalship :-s:-s

@ bạn Lộc: sáng nay 7h đến trg , đã tìm được lớp P1 mà ko thấy bạn Lộc :)):-s:((

@ em Tâm: uh xuống đây cho vui nào :))

@bạn Hạnh: là vì tớ ko ngờ lại có cái box này nên thấy'' thật tình cờ và thật là bất ngờ'' chứ có sao đâu

Vũ Thu Phương đã viết:
@ bạn N: :)):)) uh bít rồi, sợ rồi, bạn N animalship :-s:-s

@ bạn Lộc: sáng nay 7h đến trg , đã tìm được lớp P1 mà ko thấy bạn Lộc :)):-s:((

@ em Tâm: uh xuống đây cho vui nào :))
/:) /:) /:) gì mà animalship ??:-/ /:) /:) /:) [-x [-x [-x Mạnh anh đâu rồi không thấy mặt nhểy ??

Trần Bình Nguyên đã viết:
Mạnh anh đâu rồi không thấy mặt nhểy ??
Mọi ng` bắt post ảnh, chú ấy ngượng, té rồi :)) :))
Võ Phan Tâm đã viết:
@bạn Hạnh: là vì tớ ko ngờ lại có cái box này nên thấy'' thật tình cờ và thật là bất ngờ'' chứ có sao đâu
Bây h thấy rồi đấy bạn :D
Thấy rồi thì thỉnh thoảng vào đây chơi chứ ko lại có mỗi tớ vs các anh chị ấy :(

;;);;) chị mà trên 50 điểm cl thì chị cộng ngay cho em Hạnh nhờ bài vừa rồi ;;)

@ bạn N: animalship tạm dịch là thú tính 8-}8-}

chào em My dễ thương :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên