^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vũ Thu Phương đã viết:
;;);;) chị mà trên 50 điểm cl thì chị cộng ngay cho em Hạnh nhờ bài vừa rồi ;;)

@ bạn N: animalship tạm dịch là thú tính 8-}8-}

chào em My dễ thương :))
Chị đánh giá tốt các bài trên đi ;;)

;;) hí hí đánh giá tốt lúc nhấn vào đấy nó hỏi bạn có chắc bài viết co cl tốt làm chị lại chột dạ ;;);;)

@ P :ý ban N không phải là hỏi nghĩa mà hỏi là tại sao bạn P lại dám nói thế ;;) cái đấy được qui kết là không tôn trọng thành viên :)) có thể bị xử phạt như anh Tâm nếu N kiện ;;)

Bạn N đúng là đáng bị gọi animalship roài. Gì chứ méc anh Tâm thì thâm quá.:-s
hí hí đánh giá tốt lúc nhấn vào đấy nó hỏi bạn có chắc bài viết co cl tốt làm chị lại chột dạ
Thử 1 cách này nhá, bấm vào cái nút bài hay dưới bài của tớ này. Để con trỏ vào "ok", nhắm mắt, click, thế là xong.:D Ko cần nghĩ gì cả.
Mà lúc 7h thì tớ đang đánh răng ở nhà bạn Phương ạ.:)) Tớ đến đúng h chứ ko đến sớm đâu (thành ra hay đến muộn:().

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Bạn N đúng là đáng bị gọi animalship roài. Gì chứ méc anh Tâm thì thâm quá.:-s

Thử 1 cách này nhá, bấm vào cái nút bài hay dưới bài của tớ này. Để con trỏ vào "ok", nhắm mắt, click, thế là xong.:D Ko cần nghĩ gì cả.
Mà lúc 7h thì tớ đang đánh răng ở nhà bạn Phương ạ.:)) Tớ đến đúng h chứ ko đến sớm đâu (thành ra hay đến muộn:().
Thế này thì khôn lỏi quá nhỉ? Chị Phương có đồng ý không kìa?

thay mặt chị Phương trả lời em Link là chị P đồng ý (trơ quá :)))

Ối sao mấy ng toàn nói thay lời em thế :))

@ bạn Lộc: sướng nhờ... :)) sáng 6h tớ phải dậy, 6h15 đã lên xe buýt , đứng và đi bộ 45 :(( mới đến trường :-s:-s

@ bạn N: thấy chưa [-x bạn Lộc còn bảo thế nhá [-x

ô chả hiểu cái ava nầy có cái gì hay mà từ hồi anh để trên blog lắm đứa hỏi thế 8-}

Ko thấy trên blog.:-/
Anh để lại cái 26+31 đê.:D
@Phương: Thế bây h ấy ở đây rồi, làm thử cái tớ bảo ở trên đi.;;)
Mà sao lại phải đi bộ đến 45' nhỉ.:-s Tớ phóng xe 2km trong 10' là đến nơi.:D

Ô hay, tớ đi 2 xe buýt mới tới được, có hum chờ xe dài cả cổ /:) ...từ nhà tớ đi buýt mất 45', đi xe đạp nhanh nhất là 35' 8-} mà còn mệt nữa /:) :(:)((

@anh Mạnh: em đoán chắc cái ava này giống với mặt anh cho nên là mới có nhiều người wan tâm thế!
@chị Phương: nhà chị ở đâu mà than xa ghê thế? Để xem có xa bằng nhà em không nè?

Cái gì thế... anh Mạnh giống anh Koo ah :eek::eek: thik anh Mạnh mất thôi :x :)):))

@ em: nhà chị ở Lạc Trung , cách Mai Động khoảng 2km, cách trường 7.5km thì phải :))

:eek::eek: [-x ko bít ngượng ah 8-}8-} .... anh này :)):))... anh Mạnh post ảnh mới nhất của anh đi;;) cái ảnh giống cái chụp từ webcam trong album lớp anh ý... có khi các em nhỏ lại vào đây rầm rầm đấy ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hử? Cái nào chụp từ WC cơ :eek: có mỗi cái năm ngoái thì anh phi tang rồi còn đâu nhỉ :eek: :eek: :eek: :">

hic, hay là nhầm lẫn giữa anh Bình vs anh Mạnh rồi :)):)) để em tìm lại đã :))

Thế anh cứ post ảnh anh đi :)) ngộ nghĩnh mà :)):x

nhầm là cái chắc rồi, anh là anh không phải cái dạng đi khoe hàng như thằng Bình nhá :> anh nghiêm túc lắm cơ :> vớ vẩn quá [-(

thế em hỏi nè, anh có phải bị cận ko , lùn lùn ;;) có 1 cái ảnh của anh trong album thì phải :-j còn cái qua wc là của anh Bình thì phải :)) nhầm lẫn lung tung rồi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên