^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bình ơi em nói thật là đời anh cô lựu rồi :)) Mà không sao đâu, em P đang hâm mộ anh B kìa, chơi đi ;;) em P mà ôm mùa đông là sướng lắm đấy Bình ơi:))

Ấy chết! Bạn N nói thế, có ngày bị bạn Phương xẻo thịt thì chít.:-s

đọc kiểu gì thế, gà, P em xẻo thịt em Nguyên đấy chứ :-"

@Phương: ngộ nghĩnh cái gì b-)
@Gà: gà :>
@BìnhL: Thôi chắc mày chết rồi nhỉ, kệ nó nhá >:)

Đấy đấy! Bạn N cẩn thận.>:)
@Pít za: ~:> :))
Anh Bình ơi! 1 tuần chưa nhỉ.:-/ :D

ô em Phương rất chi là có tài làm người ta thấy khó hiểu nhé :(( :(( :(( thôi anh té vậy :((

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Đấy đấy! Bạn N cẩn thận.>:)
@Pít za: ~:> :))
Anh Bình ơi! 1 tuần chưa nhỉ.:-/ :D
@Anh Lộc: X( X(
@Chú: ko cho add nik lại thật đấy à? :eek: :eek:
:(( :(( :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Loạn cào cào, chả hiểu cái m** gì cả :)) tóm lại là thế này, Bình bướm với Mạnh ca được các em ý hâm mộ thì phải làm 1 cái gì đó hoành tráng đê ;;) đề nghị bạn Phương để stick phỏng vấn giống 0508 =))
Các em gái ai có nhu cầu tìm bạn trai độ tuổi sung sức, diện mạo ưa nhìn, tính tình chấp nhận được, học thức tốt nghiệp THPT, có kinh nghiệm lâu năm trong nghề cưa gái và đá gái thì nên tìm gặp 2 anh :))

:)) Giống được thì là thiên tài hả em =))
Tiếc là em ko phải là thần tượng của bạn anh :"> để vài hôm nữa xem trò vui sắp có :)) :">
:p Xin lỗi nhé :)) Mai nhân viên Ebay còn qua CNN phát nữa :)). Mà tình hình là còn dài dài nữa nhé ;;) :))
:-< Xin lỗi ku Lộc nhé, chắc hết ngày mai anh vẫn chưa giảm warn được đâu :D. Anh đang bận chút
@Mạnh, ừ, tình nghĩa đôi ta chỉ thế thôi :)). Thik quá :)) Ha Ha Ha, cám ơn mày mới phải :)) :* Thanks thanks :*
Tuyệt quá :)) I'm Free :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:)) Giống được thì là thiên tài hả em =))
Tiếc là em ko phải là thần tượng của bạn anh :"> để vài hôm nữa xem trò vui sắp có :)) :">
:p Xin lỗi nhé :)) Mai nhân viên Ebay còn qua CNN phát nữa :)). Mà tình hình là còn dài dài nữa nhé ;;) :))
cái j` thế? ko hiểu j` hết :-/
mai còn qua CNN phát quà tiếp :D :)) :))
là lá la, mai có Feeling Tea free :D :)) :x

Bình anh nói cái gì em chả hiều gì cả :))
@Hạnh :D ảnh này từ hồi lớp 10 sao mà giống được :)) Bình anh béo lên nhiều lắm :-" mặt cũng nhiều cái gì gì lắm ý ;;) :))
@P: chuyện :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên