^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chuyện sự nghiệp = chuyện hệ trọng cả đời = ... :)) =)) :-s Bình ơi tao xo ri mày :))
Mà cái topic này sao cứ nói đùa mấy phát là có người tưởng cãi nhau thế nhỉ? Toàn người nhạy cảm ;;)

tốt rồi..
em Hạnh đang dọa xử lý em nếu em add lung tung :(( cả nhà add nhớ nêu rõ danh tính :(( 8-}

Há há, mấy anh chị này =)) Em vừa đi chơi về đã có thông tin thú vị =)) hé hé =))

:"> Tớ ko muốn nói đâu :">
Nhưng mà Mạnh ơi... Đừng ... của tớ :)) có muốn ... cũng ko được đâu :)
Em Phương có thể làm nhiệm vụ thấy em 06-09 nào thì bảo em ý add nik anh được ko ;) Anh đang có việc thật :)

Chẹp, em là dân 06-09 đây này ;;) Mờ add nik anh làm gì ah, có phải việc gì mờ ám ko ah :-? Em là em kỵ mấy cái đấy nhắm >.<

Vũ Thu Phương đã viết:
anh Bình định mua chuộc em đưa nick các bé bằng cái gì đây :-? B-) >:) ;;)
Chị Phương ui, nghe chị nói cứ như định "buôn bán" bọn em í, chị kinh doanh đĩa roài giờ chuyển sang kinh doanh trẻ con hả X( X(
Chị cẩn thận hôm nào gặp em xử lí chị đấy X(

Dọa tí, chết ai đâu :D

khiếp, mỗi 1 bé thôi mà sao các anh chị săn đón kinh thế :)):)) Chị Phương còn lập hẳn topic này :)) Vãi ạh :))
Mai ơi cho anh nick với ;;) Vợ anh cũng tên là Mai ;;) :))

Trần Phương Mai đã viết:
Chẹp, em là dân 06-09 đây này ;;) Mờ add nik anh làm gì ah, có phải việc gì mờ ám ko ah :-? Em là em kỵ mấy cái đấy nhắm >.<
Anh í có việc mờ ám lắm í bạn ạ;;) ;;) cứ thử cho nick roài biết;;) ;;)

----------

Tô Xuân Nam đã viết:
khiếp, mỗi 1 bé thôi mà sao các anh chị săn đón kinh thế :)):)) Chị Phương còn lập hẳn topic này :)) Vãi ạh :))
Mai ơi cho anh nick với ;;) Vợ anh cũng tên là Mai ;;) :))
Anh ui, có 2 bé mà, cả em nữa, sao mọi người chỉ hỏi đến Amser thôi thế? Em cũng là HAOer mà (tiếc rằng em là CNNer):(( :((
Mà nếu muốn biết nick bạn Mai cũng dễ thôi mà anh, click here

Chỉnh sửa lần cuối:
à, à, anh lười đọc để ý thấy mỗi bạn Mai, nhiệt liệt welcome cả em nữa :p Anh xin lỗi, thế em cho anh nick đi ;;);;) :))
Anh thích xin nick trực tiếp cơ, bạn ý đồng ý anh mới lấy, cũng như xin phone number mà lại ko hỏi trực tiếp thì ngượng lắm :)):p

Chỉnh sửa lần cuối:
Tô Xuân Nam đã viết:
à, à, anh lười đọc để ý thấy mỗi bạn Mai, nhiệt liệt welcome cả em nữa :p Anh xin lỗi, thế em cho anh nick đi ;;);;) :))
Anh thích xin nick trực tiếp cơ, bạn ý đồng ý anh mới lấy, cũng như xin phone number mà lại đi hỏi người khác thì ngượng lắm :)):p
No problem ạ:D
nick em là garankfc_91, chị Phương viết ở trên roài đấy ạ!:D

uah`, anh cũng vừa mới add nick em roài ;;):p
Em out đúng lúc anh bị out :)) :p Hy vọng ko phải số trời :)):p

Úi úi...bố tôi cũng thấy các em gái nhí nhảnh dễ thương mà tí tớn sà ngay vào đây..;)) ;)) ;)) ;))...Hĩ hĩ...thik nik em Mai ko...kon cho....em í hiền lành đáng iu dễ thương lắm...;)) ;)) ;))....
Mai ơi có muốn cho bố chị nik em ko...;)) ;)) ;))....Bố chị cùng hiền lành điẹp zai sáng láng cao ráo lắm...chỉ tiếc bố đang bên SP thôi....;)) ;)) ;))...Hic hic....lại nhắc đén SGP...nhớ SGP quá....huhuh.....sang đấy gặp bố đc có 1 tí tẹo....:(( :(( :((...chưa đi chơi đc đâu...:((...

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ hơ, chị thích chị cứ cho đi ah =)) Mà thôi để em cho luôn ;;) harmony_tran anh ah ;;) Ah Hạnh ơi, tớ add nik ấy nhé ;;)

:D Chán wa', sáng ol mà ko thấy em nào add nik mình :)) PHương cố giúp anh đi ;;) Sẽ cảm ơn và hậu tạ mà :D

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:D Chán wa', sáng ol mà ko thấy em nào add nik mình :)) PHương cố giúp anh đi ;;) Sẽ cảm ơn và hậu tạ mà :D
em mà giúp anh lấy nick mấy đứa bạn em, anh cũng hậu tạ nhá ;;)

Bố Bình bướm định đi buôn gái hay sao mà ...
Bé Mai có cho add không, tối anh add luôn thể :))

hị hị, bé hạnh định xử chị mà cuối cùng lại cho các anh add nick tùm lum ah B-) ;;) hay là hum nào bé thay ava bé bằng ảnh của bé đi :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên