^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em ý bị bạn Phương del topic rồi =)) còn 30 là nhiều đấy :))
Các anh là có hứng thú đi cưa gái , các chị không có ý định có chicken boy em ạ :)) nên tất nhiên không lang thang vào đây rồi ... trừ chị Phương thì .... ;;)

Trần Phương Mai đã viết:
Hế lô hế lô anh :D Hic, mà sao em toàn gặp các anh thế :(( Các chị đâu hết rồi :(( Em mới dụ được 2 đứa bạn cũng là Amser vô đây chơi với em, thế mà ko biết chúng nó đâu rồi :((
Rủ thêm nhiều bạn vào đi em :D càng đông càng vui mà, rủ đông đông vào, rồi khi nào có box anh tổ chức 1 buổi off cho :D :))

khửa khửa, họp mần chi hở anh =)) Ịch, mới thấy anh post bài bên TV, giờ qua đây rồi 8-} Khủng =)) Mờ em rủ thêm 3 đứa nữa rồi =))

Hì hì, cứ rủ đi em ạ, họp xong em sẽ thấy tại sao nên :D :)) Vui lắm :D Mà thôi bàn chuyện xa xôi, cứ chờ thêm các bạn em + box mới đã :))

Trần Tuấn Anh đã viết:
Hì hì, cứ rủ đi em ạ, họp xong em sẽ thấy tại sao nên :D :)) Vui lắm :D Mà thôi bàn chuyện xa xôi, cứ chờ thêm các bạn em + box mới đã :))
Mai ui, bạn cứ rủ nhiều nhiều bạn gái vào nhá rùi bạn sẽ hiểu tại sao;;) , xin lỗi anh TA ạ :D

Chẹp, các anh chị đừng cãi nhau nữa mà :(( Em là nguyên nhân ah :-S Thôi em biến vậy /:) Mờ em hỏi nốt câu cuối, anh Dũng ý học giỏi hông ;;)

Ơ em đâu phải nguyên nhân nhờ :D :)) Cứ ở đây chơi đi :))
Dũng béo học khứa mà tính nó cũng tốt lắm :D Năm lớp 9 nó đứng làm xung kik ở cổng trường thì lớp anh + lớp H đi học muộn/ quần áo ..... ko bao h bị hỏi :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe...bé Phương Mai iu quí là mem 06-09 1st của HAO đấy àh...:x :x :x :x....
Hờ hờ...vào topic đã thấy ngay bạn Nguyên lởn vởn kâu các em nhờ....:-" :-" :-" :-"...hờ hờ...mình là mình vẫn ức chế vợ chồng nhà bạn lắm nhớ..../:) /:) /:)...Có j` lăng nhăng mình mách vợ bạn nhớ...:-" :-" :-".....

Hic hic...chuyện có j` đâu mà anh Mạnh với bạn TA cứ cãi nhau suốt thế...mệt....mỗi ng` 1 cách nghĩ + nhìn nhận....nhiều khi mệt thế đấy....thôi dẹp đi....:) :) :) :)...Ko các nhóc nó lại bảo...:D :D :D :D....

Có 1 buổi ko vào topic mà số bài từ 3 lên thành 30.8-}
Mà sao các em 0609 lang thang đi đâu mà rủ nhau vào đây ít thế. Phiền mọi người thông báo nha.;)
Anh em HAO nhà mình ko nên công khai mơi các em gái mới vào như thế.[-x Rủ nhau chạy hết thì ngồi ngáp 1 mình ah?:))

Há há, đúng rồi, ko nên dọa các em gái mới vào các anh ah =)) Thôi đùa thế thôi ko anh ý tức ;;) ;;) ;;) :)) :)) :)) Mờ em rủ bọn bạn rồi, sao chúng nó đi đâu nhỉ :(( :(( :((

Anh Tuấn Anh với anh Mạnh ui, sao 2 anh cãi nhau thế? :-/
Nếu mà tại bài #25 của em thì cho em xin lỗi nhá!:)| :((

@Hạnh: anh cũng chả hiểu thế nào là cãi nhau :))
Nói đùa mấy câu mà chú TA nhạy cảm thế, anh cứ tưởng chú đùa vui hóa ra giận thật, thôi thế anh rút cho êm :)

Đỗ Phương Linh đã viết:
Hehe...bé Phương Mai iu quí là mem 06-09 1st của HAO đấy àh...:x :x :x :x....
Hờ hờ...vào topic đã thấy ngay bạn Nguyên lởn vởn kâu các em nhờ....:-" :-" :-" :-"...hờ hờ...mình là mình vẫn ức chế vợ chồng nhà bạn lắm nhớ..../:) /:) /:)...Có j` lăng nhăng mình mách vợ bạn nhớ...:-" :-" :-".....

Hic hic...chuyện có j` đâu mà anh Mạnh với bạn TA cứ cãi nhau suốt thế...mệt....mỗi ng` 1 cách nghĩ + nhìn nhận....nhiều khi mệt thế đấy....thôi dẹp đi....:) :) :) :)...Ko các nhóc nó lại bảo...:D :D :D :D....
Tớ xin lỗi bạn Lít rồi còn gì , cả Dòi hôm qua cũng xin lỗi rồi còn gì... bỏ qua cho 2 vợ chồng đáng thương này đi ... Yên tâm là tớ không lăng nhăng đâu, không mách được gì đâu ...
Box cho các em vào làm quen, các anh chị lớn đừng cãi nhau kẻo các em ý sợ :D

Đáng thương àh...:-" :-" :-" :-"....Ở đâu ra cái từ nghe giẻ rách thế...:-j :-j :-j...Tớ có làm j` vợ chồng bạn...nói lại ngượng...:-j :-j :-j......

Uh uh...chưa j` cãi nhau....các nhóc nó sợ.....:-j :-j....Amz hòa thuận...iu thương nhau....>:D< >:D< >:D< :x :x :x :x....

thằng Trần + anh Mạnh có mún em warn cho phát ko nhờ, ko có cái trò del bài cãi nhau tùm lum đâu nhá :)) mất mặt người nhớn quá :))
@ em Hạnh : :)) từ từ các chị xinh xinh sẽ vào đây hết em ah... :)) :))

----------

@ em Mai; chị là chị thik cái ava của em lắm ý, ảnh ở đâu đấy bé cưng :*:*

Warn tao đi, lâu rồi ko có ai warn tao, mấy hôm nay hơi nóng :| :| Yên tâm đi tao ko tự xóa đâu :| :| :|
À Phương béo nói mới để ý, sao ava em Mai là hình Harry + Her mà lại có chữ Conan ở trên :)) :))

ờ nhỉ, h mới thấy 8-}8-}
warn mày thì lấy lý do gì 8-} ...8-} chán...8-}
Her và Har đều :x:x :))

Thì tên đăng nhập của bé Mai là conan potter mà...>:D< >:D< >:D< ...:-j :-j :x :x :x....
Lâu lắm ko gặo bé Mai..=p~ =p~ =p~...h ko biết lớn đùng ra sao rồi.....trẻ kon bây h dậy thì nhanh lắm...lớn lắm....=p~ =p~ ;)) ;)) ;)) ;))....MÌnh zà rồi...ko lớn đc nữa...:(( :(( :(( :((...Hic hic...mà các em gái em zai 06-09 chả thấy ma nào vào HAO là thế nào nhờ....:(( :(( :(( :(( :((.....

Sặc nghe bạn Link nói dậy thì nhanh lắm là sợ rồi đây 8-}8-}
em Hạnh đâu rồi, chị còn thấy chat chit với chị mà đã đi đâu rùi.. vào giao lưu đi em :))

Ơ ơ...ko đúng à....các bé bây h cứ lớn+ cao vùn vụt í...:(( :(( :(( :(( :((....chỉ có mình là....:(( :(( :((....
Giao lưu đi các em ơi...toàn các anh chị lập tô bích rồi chui vào xì pam bài với nhau thế này .....:)) :)) :)) =)) =))....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên