^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Phương Linh đã viết:
mà các em gái em zai 06-09 chả thấy ma nào vào HAO là thế nào nhờ....:(( :(( :(( :(( :((.....
em là 0609 vào HAO đây còn gì chị, tiếc là em là CNNer chứ ko fải Amser :(( à mà tên trường, lớp + khóa học của em chưa sửa được nên mọi người cứ nhầm

Chỉnh sửa lần cuối:
Hé hé, em đọc thấy bài mấy anh chị thế kia em đành phải vô đây post tiếp :)) Hế hế, tên em là conanpotter ==> Hay nhể các anh chị nhể ;;) Hay cực ý ;;) Ai bảo ko hay thì em.... em.... ko làm gì cả :"> Hí hí, nếu ko thì anh chị thích đánh chữ gì ah ;;)
@chị Linh; Chị iu quý, em mới cao 1m58 thôi :)) Chị cứ yên tâm em thấp hơn chị :))

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
em là 0609 vào HAO đây còn gì chị, tiếc là em là CNNer chứ ko fải Amser :(( à mà tên trường, lớp + khóa học của em chưa sửa được nên mọi người cứ nhầm

Hic hic....em ơi....chị đang bảo Amser 06-09 cơ mà...../:) /:) /:) /:) b-) b-) b-) b-) ....lấy đâu ra CNNer ở đây....b-) b-) b-) .....

@Mai: Ôi ôi em Mai iu quí....:(( :(( :(( :((....Sao bé lớn nhanh thế hả giời....:(( :(( :(( :(( ....chị cũng cao có met58 em ơi.....:(( :(( :(( ........

Đỗ Phương Linh đã viết:
Hic hic....em ơi....chị đang bảo Amser 06-09 cơ mà...../:) /:) /:) /:) b-) b-) b-) b-) ....lấy đâu ra CNNer ở đây....b-) b-) b-) .....
Chị Linh ui, lần sau chị viết rõ ra nhé, nhưng mà chị cũng đừng động đến nỗi đau của em thế chứ :(( :(( :(( :(( :((
em có muốn học CNN đâu:(( :(( :(( :(( :((

UH uh...chị cũng thương em lắm lắm....:(( :(( :(( :((....Àh mà ko....bây h CNN cũng đú phết....;)) ;)) ;))......nổi phết em ạh....đánh nhau cũng nhiều phết.....ko còn nhà quê nữa đâu...:-" :-" :-" :-"....;)) ;)) ;))....Mà năm nay Amser cấp 2 đổ về đấy cũng nhiều phết...:-s :-s :-s :-s....

Đỗ Phương Linh đã viết:
UH uh...chị cũng thương em lắm lắm....:(( :(( :(( :((....Àh mà ko....bây h CNN cũng đú phết....;)) ;)) ;))......nổi phết em ạh....đánh nhau cũng nhiều phết.....ko còn nhà quê nữa đâu...:-" :-" :-" :-"....;)) ;)) ;))....Mà năm nay Amser cấp 2 đổ về đấy cũng nhiều phết...:-s :-s :-s :-s....
Em cũng chẳng hiểu lắm nhưng bọn CNN vẫn học trâu lắm chắc em toi mất:((
mà CNN cũng đánh nhau cơ ạ? Em tưởng ở đấy ít XY lắm mà, còn cái chuyện nhà quê thì vẫn thế thôi chị ạ, bên CNN nhiều bọn từ các tỉnh khác lên lắm! Em vẫn iu Ams nhất!:x
À, phòng thi của em cũng có 1 bạn là Amser đấy, ko biết bạn thi thế nào!

Chỉnh sửa lần cuối:
Úi úi...em ko biết chứ gal CNN đánh nhau kinh phết em ạh...máu lắm...:-s :-s :-s :-s :-s....CHứ XY thì nói làm j`...:-j :-j :D :D....
UH.....ko đâu = Amz em ạh....:x :x :x :x.....

Đỗ Phương Linh đã viết:
Úi úi...em ko biết chứ gal CNN đánh nhau kinh phết em ạh...máu lắm...:-s :-s :-s :-s :-s....CHứ XY thì nói làm j`...:-j :-j :D :D....
UH.....ko đâu = Amz em ạh....:x :x :x :x.....
XX lớp nào hả chị?:-/ lớp mà kinh thế?

Thôi...nhóc mới vào tr` ko nên biết mấy chuyện vớ vẩn....b-) b-) b-) b-)....CNN cũng ko vừa đâu...[-x [-x [-x [-x...cũng thik kèn cựa với Amz lắm nhóc ạh....;)) ;)) ;))...

Đỗ Phương Linh đã viết:
Thôi...nhóc mới vào tr` ko nên biết mấy chuyện vớ vẩn....b-) b-) b-) b-)....CNN cũng ko vừa đâu...[-x [-x [-x [-x...cũng thik kèn cựa với Amz lắm nhóc ạh....;)) ;)) ;))...
sao lại thế ạ, thế mà em vẫn luôn muốn Ams và CNN có thể thân với nhau đấy:((
Tại sao ko được chứ:(( :((
Ko lẽ bây giờ em vào CNN lại phải đối đầu với Ams à?:((

Chỉnh sửa lần cuối:
KO phải thế...mệt...[-x [-x [-x [-x....tức là bọn CNN cũng muốn nổi...muốn active...muốn đc thương hiệu như Amz í em ạh......[-x :-s...

Ủa thế à mình nghe chuyện này lần đầu, con zai CN có mấy mống ghẻ :D :)) ::)) :)) Tưởng CVA mới kèn cựa nhiều chứ CN có mấy khi liên qua giè đâu nhờ ?

Đỗ Phương Linh đã viết:
KO phải thế...mệt...[-x [-x [-x [-x....tức là bọn CNN cũng muốn nổi...muốn active...muốn đc thương hiệu như Amz í em ạh......[-x :-s...
Em hiểu roài, chán thật đấy, em iu Ams cơ!!!!!!!:(( :((

----------

Trần Tuấn Anh đã viết:
Ủa thế à mình nghe chuyện này lần đầu, con zai CN có mấy mống ghẻ :D :)) ::)) :))
Năm nay có 72 XY đỗ CNN ạ, còn học chính xác bao nhiu thì em ko bít:D

:)) chưa chi đã lên trang 3, .. sợ mạnh :-s:-s
anh Bình cứ tìm đi, có 2 em đây nè... :p:p thoải mái chọn lựa..:p

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:-< Đang cần tìm các em 06-09 ma` ko tìm được em nào :((
có bạn Trần Phương Mai đấy còn j` ạ:D

----------

Vũ Thu Phương đã viết:
:)) chưa chi đã lên trang 3, .. sợ mạnh :-s:-s
anh Bình cứ tìm đi, có 2 em đây nè... :p:p thoải mái chọn lựa..:p
chị Phương ui, chị nói ai đấy?X( , em ko phải đồ để chọn đâu nhá!!X(

Em Hạnh ko nên nóng :) Chị Phương chẳng qua chỉ là có sao nói vậy thôi mà :))
Đùa, em nào 06-09 va`o topic này add nik anh lun đi :(( Đang cần tìm gấp :"> Chuyện sự nghiệp cuộc đời của anh ... khẩn khẩn :">

cả em Hạnh nữa...:))

----------

nick em Hạnh là garankfc_91 :)) (xin lỗi bé Hạnh nhá, chị thấy em nói chuyện hay lắm ý :p:p... đưa nick em cho cả nhà :p:p )

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Em Hạnh ko nên nóng :) Chị Phương chẳng qua chỉ là có sao nói vậy thôi mà :))
Đùa, em nào 06-09 va`o topic này add nik anh lun đi :(( Đang cần tìm gấp :"> Chuyện sự nghiệp cuộc đời của anh ... khẩn khẩn :">
em có nóng đâu, dọa chị Phương ti thôi:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên