^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có 10 đứa cơ vào chỗ 9b 0206 ở cấp 2 mà xem :D
anh trần bình nguyên ;;) giả vờ giả vịt ngây thơ vô số tội ;;) đâu đây mấy tuần trc' anh em mình vừa đi chơi với nhau ;;)

----------

mà tú con là ai hở anh?

Trời! Mới có 2,3 em mà topic đi liền tới hơn 100 bài rồi. Chóng mặt @-) Giao lưu thế này mệt quá!

Phạm Vũ Lộc đã viết:
Trời! Mới có 2,3 em mà topic đi liền tới hơn 100 bài rồi. Chóng mặt @-) Giao lưu thế này mệt quá!
thế còn ít ạ, cái topic cũ, 1 mình em mà đã hơn 200 bài rùi mà (thế mà chị phương del mất:(:)(()

Xời xời, thế hôm nay tớ lại vào chơi với ấy tiếp =)) Từ từ, chơi xong chị Phương có del ko chị ơi :((

Đỗ Phương Linh đã viết:
Úi úi...bố tôi cũng thấy các em gái nhí nhảnh dễ thương mà tí tớn sà ngay vào đây..;)) ;)) ;)) ;))...Hĩ hĩ...thik nik em Mai ko...kon cho....em í hiền lành đáng iu dễ thương lắm...;)) ;)) ;))....
Mai ơi có muốn cho bố chị nik em ko...;)) ;)) ;))....Bố chị cùng hiền lành điẹp zai sáng láng cao ráo lắm...chỉ tiếc bố đang bên SP thôi....;)) ;)) ;))...Hic hic....lại nhắc đén SGP...nhớ SGP quá....huhuh.....sang đấy gặp bố đc có 1 tí tẹo....:(( :(( :((...chưa đi chơi đc đâu...:((...
Kon gái;;) Khen thế này làm bố phổng mũi we' :p:))
Thấy dạo này HAO cho đăng kí mới nhiều phết, ko như hồi trước, cả tháng giời mà thành viên mới nhất vẫn đúng 1 cái tên :D
Bố vừa add nick em Mai rồi ;;) Thấy Liz kon khen kinh thía ;;)
Bé Mai có onl ko? Anh vừa add nick mà thấy add request pending suốt :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Phương Mai đã viết:
Xời xời, thế hôm nay tớ lại vào chơi với ấy tiếp =)) Từ từ, chơi xong chị Phương có del ko chị ơi :((
Hic cái topic trước đã nhắc P là lock thôi mà sao lại del đi làm gì, chỉ có khúc cuối là hồ spam thôi còn khúc đầu vẫn ngon :D
Còn topic này thì yên tâm đi em, k có chuyện nóc niếc gì ở đây đâu :D :)) :))

Thế mà từ đầu đã bị dọa là lock khi có box 0609 mà.:-?

Aha! Em học CVA II ah?
Uh, anh trước 9A2, lớp Pháp, mà sao biết anh vậy?:-/

Chán anh quá <hùi trước còn xưng hô tao mày mãi, bây giờ nhớn rùi, gọi thế này cho lịch sự>. Anh học tiếng Anh ở CUng mà, nhớ cái hôm anh tâm sự về cái vụ đi mini mà học Ams

Ơ ơ, anh Lộc đấy ah :O Mày oai, tao nhớ là tao cũng quen một thằng tên Lộc, có phải anh này ko mày =)) Ối giời hay đấy mày ah =))

Tô Xuân Nam đã viết:
Kon gái;;) Khen thế này làm bố phổng mũi we' :p:))
Thấy dạo này HAO cho đăng kí mới nhiều phết, ko như hồi trước, cả tháng giời mà thành viên mới nhất vẫn đúng 1 cái tên :D
Bố vừa add nick em Mai rồi ;;) Thấy Liz kon khen kinh thía ;;)
Bé Mai có onl ko? Anh vừa add nick mà thấy add request pending suốt :(

:eek: ;;) :(( [-( bắt quả tang ;;)

theo lời dụ dỗ của bạn "Hạnh gà rán" em (0609) nhẩy vô đây :)
em chào các anh các chị cô gì chú bác và ...tất cả mọi người

Phạm Đan Hạnh đã viết:
theo lời dụ dỗ của bạn "Hạnh gà rán" em (0609) nhẩy vô đây :)
em chào các anh các chị cô gì chú bác và ...tất cả mọi người
con hạnh kia, mày gọi tao là j` đấy hả, hôm nào đi tập trung, tao xử màyX( X(

mọi ng` ơi bảo admin lập 0609 đi :D
riêng cấp 2 ams em nói thật cũng đủ đến mấy chục đứa < chắc tầm 5,6 chục > ams 3 rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hị hị, mấy đứa yên tâm, cái topic nọ là chị quá tay thôi :)) cái này lúc có 0609 chị chỉ lock thôi ;;)
Uầy đông quá :x

Vũ Thu Phương đã viết:
hị hị, mấy đứa yên tâm, cái topic nọ là chị quá tay thôi :)) cái này lúc có 0609 chị chỉ lock thôi ;;)
Uầy đông quá :x
Chị ui, đừng lock nhá, chị lock nó thì em bít đi đâu về đâu?:(:)((

hị hị, bao h có 0609 độ vài tháng chị mới lock cơ bé ah ;;) yên tâm đê :))

Topic kia của em Hạnh để 0609 giao lưu với nhau, đề nghị ae và ce ko vào câu gái hay nghịch ngợm ;;), chỉ quậy và làm quen trong này thôi nhá ;;)

Oài,có bé nào lớp trung 06-09 ko???Ko hiểu năm nay có lớp trung ko nhỉ???Cả bé nào thik R&B,rap,hiphop (ko có nhạc việt nam đâu nhé) nữa????:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên