^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
các em 05_08 nhanh tay thế. WELCOME các em đến với HAO, đặc biệt BIENVENUE các em chuyên pháp

ĐẠt cuuuuuuuuu :D
a2 thôi ah, chán thế :D
thế là cả 2 bạn ở đây đều nguyễn tộ :D
nick bạn mai là j tớ add :D
và move bạn ĐẠt từ others sang 0609 ;;)

thôi cứ để others là được rồi :D
mà 2 bạn ở đây là còn bạn nào?

em Mai ;;) anh thuộc group nào thế :)) các em sau này có box riêng, đừng bỏ nhà ra đi nhá :)) vào đây giao lưu với anh nữa ... :)) anh là anh không vào được các box trong trường ;;)

Trần Phương Mai đã viết:
Hé hé, em đọc thấy bài mấy anh chị thế kia em đành phải vô đây post tiếp :)) Hế hế, tên em là conanpotter ==> Hay nhể các anh chị nhể ;;) Hay cực ý ;;) Ai bảo ko hay thì em.... em.... ko làm gì cả :"> Hí hí, nếu ko thì anh chị thích đánh chữ gì ah ;;)
@chị Linh; Chị iu quý, em mới cao 1m58 thôi :)) Chị cứ yên tâm em thấp hơn chị :))
con Mai b-( điêu thế :)) Mày á :)) mét 5 là cùng :)) Nhoi lên mét 58 thì = tao à b-(

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
:"> Tớ ko muốn nói đâu :">
Nhưng mà Mạnh ơi... Đừng ... của tớ :)) có muốn ... cũng ko được đâu :)
Em Phương có thể làm nhiệm vụ thấy em 06-09 nào thì bảo em ý add nik anh được ko ;) Anh đang có việc thật :)
anh Bướm :)) bọn em nè :)) sao ko hỏi :)) đi hỏi xa xôi làm gì :)) Hôm nào chả onl ; ))

các anh chị cho em làm quen với :x ;;)
Anh Nguyên nick là gì ạ :x Nghe danh anh đã lâu ;;) hót boi Giảng Võ cũ ;;)
Cả anh Tô nữa ;;) nick anh là gì thế :x Anh Tô thì cũng đẹp trai có tiếng ;;)
Tớ hỏi đây là hỏi hộ luôn 2 bạn Mai và mấy bạn xyz đấy nhá ; )) Các anh là hót lắm ;;) chỉ sợ ko cho nick thôi :(
Còn bạn Hữu Đạt nữa;;) Bạn học thêm Tiếng Anh ở đâu ;;) Sở thích của bạn là gì ;;) Bạn thik màu gì nhất ;;) Mẫu bạn gái của bạn là gì ;;)

P/s : con Mai :)) Mày mà định làm điều gì không phải thì về nhà úp mẹt vào tường đi nhá :)) Đừng có vớ vẩn :)) Để đấy cho tao relax tí :)) Ko đc chõ mỏ vào :)) Nhớ chưa :)) Nhớ đấy :))

Em Huyền nói nghe sướng lỗ tai thế =)) lol .. xin kiếu em, hot với chả cold cái gì :)) anh mà được làm hotboi GV thì chắc GV toàn đào tạo hotboi =)) nik boycoldface các em thoải mái add .... Còn anh Tô đấy :)) tán đi ... anh ý chưa có ny, rất mong sự hợp tác của các em ... không phải lo về bé Mai, tuy là vợ của Tô nhưng mà lăng nhăng lâu rồi, vợ chồng sống với nhau mà không còn tình nghĩa , chỉ có danh nghĩa thôi ... các em gái cứ tự nhiên ....

Trần Bình Nguyên đã viết:
Em Huyền nói nghe sướng lỗ tai thế =)) lol .. xin kiếu em, hot với chả cold cái gì :)) anh mà được làm hotboi GV thì chắc GV toàn đào tạo hotboi =)) nik boycoldface các em thoải mái add .... Còn anh Tô đấy :)) tán đi ... anh ý chưa có ny, rất mong sự hợp tác của các em ... không phải lo về bé Mai, tuy là vợ của Tô nhưng mà lăng nhăng lâu rồi, vợ chồng sống với nhau mà không còn tình nghĩa , chỉ có danh nghĩa thôi ... các em gái cứ tự nhiên ....

mẹ thằng ôn con này chia rẽ vợ chồng tao thế àh? [-x[-x :)):)) Anyway, có em nào chưa có người yêu thì anh sẵn sàng làm quen ;;) còn có rồi thì thôi khỏi :)) :p
Bé Huyền làm anh phổng mũi thế 8-} Anh mà đẹp zai có tiếng thì thứ nhất là tốt quá, thứ 2 là đã ko phải mò vào mấy topic giao lưu với các em gái như thế này:p:)):))
Huyền đã viết:
các anh chị cho em làm quen với
Anh Nguyên nick là gì ạ Nghe danh anh đã lâu hót boi Giảng Võ cũ
Cả anh Tô nữa nick anh là gì thế Anh Tô thì cũng đẹp trai có tiếng
Tớ hỏi đây là hỏi hộ luôn 2 bạn Mai và mấy bạn xyz đấy nhá ; )) Các anh là hót lắm chỉ sợ ko cho nick thôi
Còn bạn Hữu Đạt nữa Bạn học thêm Tiếng Anh ở đâu Sở thích của bạn là gì Bạn thik màu gì nhất Mẫu bạn gái của bạn là gì

P/s : con Mai Mày mà định làm điều gì không phải thì về nhà úp mẹt vào tường đi nhá Đừng có vớ vẩn Để đấy cho tao relax tí Ko đc chõ mỏ vào Nhớ chưa Nhớ đấy
Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
:eek: ;;) :(( [-( bắt quả tang ;;)
Mình, bình tĩnh bình tĩnh :p Đừng nóng nảy mà suy nghĩ nó thiểu chín chắn, ảnh hưởng đến tương lai chúng ta ;;) :p :))

Phạm Khánh Huyền đã viết:
con Mai b-( điêu thế :)) Mày á :)) mét 5 là cùng :)) Nhoi lên mét 58 thì = tao à b-(

Chết thật, Huyền nào thế lày >.< Tớ nhớ tớ chị quen bạn Huyền gì gì đấy (lại quên rồi :(() bạn của bạn Vanh thôi mà :-S Lạ nhể :-?

có thêm mấy em nữa rồi ah :)) mà sao toàn chuyên anh thía này :)) chuyên tự nhiên đâu hết rồi nhờ 8-}

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
;;) em ko nói đâu anh Ng. ;;)
Anh "Ừng chấm" là anh nào hả em :)) ( Ng bên này nó đọc là Ừng)
Nói đê rồi trước khi về anh dẫn đi chơi lần cuối ;;)
Đông các em gái thế ... phải có mấy em trai thì mới có cớ cho chị Phương duy trì topic chứ :))

anh ở chỗ special ones :">
em biết đọc là ừng rồi :)) con Huyền có biệt danh là gấu mọi ng ko biết ah :))

Em biết nhỡ người khác không biết thì sao ;;)
Special ones cơ à ;;) Chồng em chắc cũng thía :))
Sao lắm gấu thế này, phân biệt sao đây....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên