^^.. New... Giao lưu với các bé 0609... ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vũ Thu Phương
(Vũ Thu Phương)

Điều hành viên
Hí hí, mod lập 1 topic khác cho cả nhà nhào vô làm quen với các em 0609 nhá...
Chúc mừng các bé đã đỗ vào trường ams năm nay, hi vọng chị sớm gặp các bé ^^....
Chào mừng các bé 0609 tuy ko vào ams nhưng là thành viên của HAO :)):)) rất vui khi được làm quen với các bé.. :))
Nào mọi người vào đây nhá... ^^

Hic các bé 0609 đâu rùi T__T sao ko có bé nào vào đây, để 2 anh chị nói chuyện với nhau thế này ah T__T

Ủa thế là chỉ có 2 anh chị ah?:-/
Chỗ này có khuất tầm nhìn ko nhỉ? Đợi các em đổ bộ đầy đủ rồi dắt sang đây thôi. Hay là sang box 06-09 mới mà vận động vậy.:-?

Ah ah, hế nhô hế nhô =)) Lần thứ 2 em vào cái topic này, em tưởng ko post bài đc, ai dè vẫn post đc :"> Hế hế, đây ạh, mem 0609 mới toanh, tò tí te con bò kéo xe đây ạh ;;) Em là học sinh Ams \:D/ Mà anh Lộc oai, đã có box 06 - 09 mới đâu hở anh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
CHưa có em ah, em cứ vào đây, bao h có chị lock cái này lại ^_^
em giới thiệu 1 tý về bản thân cho anh chị xem nào ;;)

Bây giờ đã có 1 em rồi.=D>
Chưa có thì mới vào đây tạm trú chứ.:D

Chị Phương ui, đừng lock topic này nhá, chị lock nó rùi thì em làm thế nào? Em có học Ams đâu:((

Trần Phương Mai đã viết:
Ah ah, hế nhô hế nhô =)) Lần thứ 2 em vào cái topic này, em tưởng ko post bài đc, ai dè vẫn post đc :"> Hế hế, đây ạh, mem 0609 mới toanh, tò tí te con bò kéo xe đây ạh ;;) Em là học sinh Ams \:D/ Mà anh Lộc oai, đã có box 06 - 09 mới đâu hở anh :D
Bạn Mai ui, điểm cao thế sao ko vào lớp Anh 1 í? Chẳng bù cho tớ, muốn vào lớp CE mà cũng ko được đây này!:(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Mod xấu tính nhỉ, hơn chúng nó 1 tuổi gọi chúng nó là bé, anh hơn không biết bao nhiêu tuổi mà dùng từ bé con là dãy nảy lên...

ack ack, đang giao lưu với em Hạnh mà tình hình khó khăn quá, chắc tại anh em mình không có duyên :(
Ôi tiếc thế :((

@ Hạnh em : :D k đc làm Amser thì làm HAO'er cũng vui lắm em ạ :D
@ em Mai : box 06 -09 thì phải đợi em ạ :D khi nào có khoảng ~ 10 hs thì mới lập đc :)) :D

Uh, chị mở cái này là đón mừng các bé amser và Hao'er 0609 mà :)) em cứ vào đây Hạnh nhá :p:p
chị add nick em rồi ;;)
@ anh Tâm: anh ghen ah [-x :))8-}
@ anh Mạnh: em Hạnh kia kìa, anh giao lưu đi :))

Không phải amser đây :)) em Hạnh có làm quen không nào ;;)
Ngày xưa hồi 0508 có khổ sở thế này đâu nhỉ :)) tao vào đăng kí 1 phát là đã tung hoành box các lớp rồi mà =))

Trần Bình Nguyên đã viết:
Không phải amser đây :)) em Hạnh có làm quen không nào ;;)
Ngày xưa hồi 0508 có khổ sở thế này đâu nhỉ :)) tao vào đăng kí 1 phát là đã tung hoành box các lớp rồi mà =))
Anh học LTV ở đâu đấy? SG là đâu ạ?
Bọn bạn em nhiều đứa vào LTV HN lắm!
Ai del hộ em bài trên với, quên ko đăng nhập :D

Chỉnh sửa lần cuối:
em thử nghĩ đi :)) nước mình có chỗ nào viết tắt là SG =))
Bạn Phương đâu, làm nhiệm vụ dọn dẹp đi kìa :)) làm mod khổ nhểy ;;)
LTV học mệt lắm....:((

Chiệp chiệp, mới mấy tiếng ko vào HAO mà nhiều người ủng hộ em nhỉ ;)) Dạ, em tên là cái gì đấy ở bên tay trái ý :D Em học lớp anh 2 (chắc thế ah =(( ) Chẹp, còn gì ko ah ;;)

Chà .... :|
Mod Phương nhanh gớm nhỉ ;;)
Mà sao giờ này ít các em 0609 vào nhể :|
Anh là anh noob :) rất vui đc làm queng với các bé nha :D :))

PS: ôi sao em Hạnh còn có 30 bài thế kia :|
Cả tuân rùi ko vào HAO chả bít gì cả :-/

Hế lô hế lô anh :D Hic, mà sao em toàn gặp các anh thế :(( Các chị đâu hết rồi :(( Em mới dụ được 2 đứa bạn cũng là Amser vô đây chơi với em, thế mà ko biết chúng nó đâu rồi :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên