NBA Ams 05-08

bọn mày cứ chuẩn bị đi, thằng Khánh chiều hôm đấy là ko đi rồi
để chiều nay tao gọi điện lại cho bạn tao
Cầu trời cho hôm đấy ko mưa

Sân thủy lợi ở đâu hả bọn mày? Xa đúng ko?
Fun fox đánh trâu phết đấy,linh tinh là thua ngay. :-?

Sân Thủy Lợi tất nhiên là ở trường ĐH Thủy Lợi rồi, gần trường Y, đối diện với Tiền Phong VDC có cái ngõ vào sân đấy
cứ hỏi người ta trường TL ở đâu, vào trong đấy rồi hỏi tiếp, bảo vệ ở đấy dễ tính lắm

đánh mà thua tiếp cắt chim đấy :)) :)), tao cho các chú tí động lực :) :))

:)) động lực mạnh mẽ quá nhỉ? :D mà anh có biết funfox là từ trường cấp 3 nào ko? hay là dân tứ xứ?

chắc là lấy từ đâu ra chứ bản xứ sao được , anh dạo này có chơi br đâu mà biết em :D

:)) fun fox có Khánh Mĩ đấy :)) thằng cha đấy bắn hay lắm.ném phạt đẹp đừng hỏi.còn bọn trẻ trẻ hồi trước đấu có vẻ bt nó đánh lỗi nhìu lắm [-x

Oài. Hôm nay mưa đếch đi chơi được. Hôm qua định vào thì lại mưa. :( Khổ thế.

hum nay thứ 5 :(( :(( cầu trời hết mưa sớm còn chơi bóng rổ.
@All:yên cầu các bác nếu trời hết mưa sớm thì 2h30 đến cùng 1 cái chổi để quét sân trước cho khô ;)

bác Can với bác THanh bác Phóng có lên HAo đâu Lộc ...:)):)):))

2h30 quét đến 3h kém 10 xong, 3 h mưa :)) bóng sáng đấy :-?
thứ 7 có những đứa nào đi đc?

:)) Trời thế này thì quét làm gì :)) Vừa quét vừa chạy mưa ah :)) Mà Ko mưa thì tốt :)) các chú quét , anh đi học xong , về chơi là vừa :))

Thứ 7 chỉ rủ tuyển trẻ FF đi thôi, chắc ko có Khánh Mỹ đâu
Tình hình trời mưa dự báo đến CN mới hết, kiểu này nghỉ khỏe

Sáng nay mưa to rồi. Chiều ko mưa nữa đâu, ít thì ngày mai cũng ko mưa, ngày kia thì ko chắc chắn.

Hôm nay có đứa nào đi ko ? sợ sáng trời mưa to quá. ko bít sân có kịp khô ko.

Ọe. Tao học gia sư xong 4h30 mà không mưa tao đến trường xem thế nào. Chắc sân vẫn chưa khô.

các em tốt lắm có mà thắng :D, ko thắng thì anh gặp từng đứa hỏi chuyện tí :)) :))

cứ theo kế hoạch kung fu hóa bóng rổ của tao đã post ở trên thắng ngay không phải nghĩ :))
@Lộc: có gì mai rỗi rãi ra dạy tao chuyền bóng, thực sự tao chưa biết chuyền :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên