NBA Ams 05-08

Anh Bốp ơi. Mấy thằng lên mạng toàn T2 đâm ra chẳng thằng nào biết đt thằng Khánh đâu. Hôm nay nó mang chưa???

thằng Khánh nói thì không làm bao h đâu
hôm nọ thấy chú đi uống nước mía đã biết trả tiền rồi, tiến bộ thật :))

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
bọn mày bây giờ già rồi cút đ :)) :))i, các em 06-09 cần hơn :)) :)) :))
ko cần thì thôi :)) Sơn kệ ông bốp :)) ko đòi mp3 hộ nữa kệ bo* :-"
@Bốp:1vs1 ko :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Có bọn Fun fox rủ mình đấu 4h chiều thứ 7 sân Thủy Lợi, có gì tao post thông báo sau

Mày vừa trả lời bài ở trên là nghe hay nhỉ còn gì.
Em dạo này lười tập nên trình xuống quá. Anh Hưng dạy em lớp cấp tốc với. Dạo này bắn 3 với Jump shot kém hồi đi S về. Chán.[-x

chú cứ đến trường tập đều, đòi vào đánh cùng các bác tự khắc trình lên ngay.
Hầu như tất cả những ng trình bóng rổ cao bi h đều tự thân cố gắng mà lên hết, rất ít người đc cao thủ kèm cặp hướng dẫn 1&1.

tao nằm nhà chán đời nghĩ ra một kế này để anh em thắng bọn 0508 ở các trường khác
đầu tiên thằng Lộc lấy bóng chạy lên như một thằng điên quẩy quẩy quẩy quẩy để bọn nó nhức đầu
sau đó thằng Lộc chuyền cho thằng Khánh spin move cho bọn nó chóng mặt
sau tiếp chuyền cho thằng Trung óc bò ném ngang vào vành rổ bật lại vỡ mặt thằng C của bọn nó
tiếp tục chuyền cho thằng Khuất giữ bóng chờ tao lăn chết hết bọn còn lại thì ném nếu trượt cắt ...
vậy là 0508 sẽ vô địch không phải nghĩ nữa

Kế hoạch là có đứa Fun fox bảo tao chiều thứ 7 4h rủ bọn trường mình ra sân Thủy Lợi, nếu đứa nào đến được thì đến đi, như lần trước có mỗi thằng Long ái đến( mà nó đâu có phải là tuyển tiếc gì đâu)

3h tập trung ở trường đi rồi đi.Nếu ko đấu thì cả hội về trường chơi với các bác lun

Back
Bên trên