NBA Ams 05-08

Em là thằng anh hay gọi hiphopboy é. Mà em có hiphop đâu, chỉ thích nhảy thôi.
Anh Bốp dạy em PG đi.

hôm qua bị ông bà già cấm cửa ở nhà không có đi đâu cả, hôm nay định đi thì mưa

:)) Hổ báo thế cơ ah :)) Hay đây , hôm nào phải lên xem anh í úp rổ mới được :))

1m8 ? nó thấp hơn ông Hiển mà. Hiển 1m9 mà lâu lâu mới úp vài quả, thằng 1m8 này còn úp liên tục, có điêu ko thế ? gắn lò xo vào chân à :))

Chắc lò xo nhà nó phải cao hơn cái ghế chèo lên bàn thờ nhà tao.8-} :)). Anh Hiển đến xem rồi úp cho nó nhìn. :))

1m8 cái l /:) ít cũng phải 1m9 bố cái thằng Duy ko bít gì mà kể linh tinh /:)
Tao Lộc đây

Nói như mày ông Hiển cao 1m9, sức bật cũng ko phải yếu mà lâu lâu mới úp đc vài quả, nó mét 8 úp điên khùng thế thì đúng là quê nó ở Châu Phi còn gì :))

tao thấy cái điều đấy là ko có thật đâu, phải nhìn tận mắt chứ kể thế này thì tao cũng kể đc: hôm trước tao gặp 1 thằng mét rưỡi qua háng úp rổ :))

nói chung là nếu tầm 1m90 thì úp rổ ok cái thằng pikachu 1m92 nhảy tí là úp nhg mà thằng kia nó bám biếc úp rổ như vượn thế thì khó tin quá

Em cũng mới nhìn thấy anh Hiển nhà mình úp rổ 1,2 lần gì đấy mà trông khó khăn quá. "Anh" THD này kinh thật. 8-}

Chắc là lại tin vịt ở đâu thôi, :)) giống như thằng Sơn Tùng bảo tuyển 10 PDP thằng nào cũng úp đc rổ ý...:))=))

:)) Khổ thế , ở đời nhiều thằng quái vật lắm ;)) Biết đường nào mà lần :)) Để hôm nào lên xem phát :))

thắng ý sắp vào NBA draft rồi :))

chiều mai anh qua trường anh biết số dt của khánh bảo nó mang mp3 hộ anh cái cảm ơn

----------

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
thắng ý sắp vào NBA draft rồi :))

chiều mai anh qua trường anh biết số dt của khánh bảo nó mang mp3 hộ anh cái cảm ơn

thằng Hiển ko phải nó nhảy thấp tại nó nhảy ko đung' nhịp thôi ...tao Biu` đây

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Nhảy được đung nhịp cũng hơi mệt :)) Tao ko tập nhảy , có khi phải đầu tư tí thơi gian thôi :)) Thằng nào có dây nhảy ko ? cho anh mượn

Back
Bên trên