nốt chuyện này rồi đi ăn cơm

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Bác Khánh Ngọc và chị nhà đã làm được 10 thằng bé con, nay bác Khánh Ngọc hứa: quyết định dừng lại để nuôi dạy con cho tốt. Thế là bác Khánh Ngọc đến gặp bác sĩ Quân trong làng VC và nói rằng không muốn có con nữa. Quân không muốn làm bác Khánh Ngọc phải tốn kém vì tiếu phẫu hay đại phẫu này nọ, với lại cũng thừa biết tính bác Khánh Ngọc từ những lần hứa trước, nên lần này kê cho bác Khánh Ngọc một toa thuốc đặc biệt.

Quân nói với Khánh Ngọc về lấy một quả pháo to, châm ngòi, cho vào một cái chai thủy tinh, cầm chai thủy tinh lên ngang tai và đếm đến 10. Bác Khánh Ngọc rất là băn khoăn:

- Bác Quân này, tôi không nghĩ là đặt một quả pháo đã châm ngòi vào một thủy tinh rồi để bên tai và đếm đến 10 sẽ giúp chúng tôi không sinh thêm con nữa đâu.

Nhưng Quân động viên bác KN hãy tin mình. Và cũng không còn cách nào khác, KN bèn về nhà làm theo hướng dẫn của bác sĩ: lấy một quả pháo, châm ngòi, cho vào một chai thủy tinh, cầm cái chai bằng tay phải và cho lên ngang tai. KN bắt đầu đếm bằng tay trái:

- 1, 2, 3, 4, 5

Đến đây, bác KN dừng lại, kẹp cái chai vào đùi và tiếp tục đếm bằng tay phải:

- 6, 7, 8, 9, ... :| :-$

:)):)):)) anh KN đến là ...thông minh :)):))
bác sĩ Quân lường việc như thần :))
phục thật
>:)>:) az thế này kà ko đc ròi :-?
cả nahf ơi , az HM của em khao cả nahf rồi, cả nhà khao lại chứ nhỉ >:)>:)>:)
chết az chưa :>:>

Khao cái gì? Bao giờ? :eek: :eek: :eek:

Đùa chứ bác sĩ thông minh như thần :)) :)) :))

Hêhhe, nhưng mà như thế thì mất luôn đi cả tình cảm vợ chồng :)) Hay hay, chuyện hay lắm anh HM :) ;)

:|

đùa

may mà anh yêu ko cho em vào :|

ko thì :))

;;)... ừ, anh ko cho em Hoa vào đâu... anh định khao em Hoa chuyện riêng cơ ;;)

em biết anh rồi :>

đc đấy :> anh biết tay em :>

may quá ! bà con ạ , quả pháo to thật nhưng mà xịt ! :)) mà bác sĩ ngốc thế , với miệng lỗ của chai thủy tinh và độ dày chai ta tính toán đơn giản có thể thấy quả pháo o thể làm nổ chai được , cùng lắm nó làm nóng thêm chút ít thôi :))
nghe nói sau vụ giúp mình hụt quân rút kinh nghiệm , dùng phương pháp làm thuyền trong chai để đưa quả pháo thật to nhồi thuốc nổ C4 vô trong vụ giải quyết cho anh Quốc vì theo bác sĩ , chỉ có C4 mới giải quyết nổi vụ này :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:|... thế cơ à??? thế thì ông bác sĩ đúng là sơ suất quá... C4 mới làm hỏng được thì quả là anh KN phải hơn dân Texas :|

đấy là cho anh quốc ! e hmm ! chú xem lại đi :)) mí lỵ ! vợ anh là em nào , nói coi nào tò mò quá :D

gái trong VC thì em nhung là vợ công tử nào đấy ;;)

anh Tâm có chị Tí tố

em Hoa là vợ HM ;;)

còn em big thủy 8-}

em Mai Trang :x

em Trang sịt :*

Trang Thư :-s

chưa có ai

anh thik em lào :p

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi khỏi , ngu gì ! girl vườn cười ==> đáng sợ lắm , cứ nhìn mặt NY của N là anh thấy sợ , lại nghe mấy sự tích của H anh từ bỏ luôn :))

:))

em viết thế thôi chứ có thật đâu mà anh tưởng bở :))

:)) xứng đáng làm em trai chị :mrgreen: cho một tràng pháo tay =D> (ko phải điểm:mrgreen: ) Minh dạo này đỡ dớ dẩn rồi nhỉ;;)

hoa câu bài trắng trợn ==> đề nghị phạt cho đi nhà trắng

:|

em xin lỗi :(

mãi mới đc anh Ngọc nhắc nhở :)

Back
Bên trên