Nếu chỉ còn một ngày , ấy sẽ làm j` ?

ừm... đã từng nghĩ đến vấn đề này, .-. khi có một ng` bạn mail cho và hỏi 1 câu đột ngột thế, sợ nó nghĩ quẩn.

Nếu chỉ có 1 ngày thôi, tớ sẽ...;_; dành thời gian để đánh piano và vẽ. Đánh piano cho người thân, bạn bè, ...nghe, tất cả....;vẽ lại hình ảnh của họ, vẽ lại những gì in sâu trong tâm trí tớ nhất.

Sẽ ôm hôn tất cả những ng` đã yêu thương tớ, :"> kể cả con mèo, con chó.....

ouff.

Có 1 điều cần làm là xem phim , nhất định sẽ xem phim nào mình thik mà chưa đc xem , sẽ hát thật to bài I believe my heart ( :x ) vs lũ bạn , đi karaoke hét cho sướng đời , rồi khóc một mình trong vòng 10':p ( chỉ khóc thế thôi , để time còn làm việc khác \:d/ ) , khóc cũng hét , cứ hét là nhẹ ng` , còn phải nói vs bố là mặc dù con ko thik cak sống của bố nhg mà vẫn yêu bố nhiều :)) , còn việc j` nữa ko nhỉ , à còn mua cho con em đôi converse mà nó thik , cố sống cố chết cũng phải đi xem mặt ng` iu ông anh giai quý hóa \:d/ , để đến khi ra đi đã yên tâm là chị ấy bt thôi , có j` suất sắc lắm đâu =)) =))
À cố điều chế ra cái loại thuốc giúp mình sống thêm đc 1 ngay` thôi cũng đc , giả dụ mà thêm đc 1 năm thì càng tốt , mà thêm hẳn 100 năm thì càng càng càng OK :))

Nếu chỉ còn 1 ngày .

Đi gọi điện cho những người thương yêu nhất để nói tình cảm của mình . Thế thôi 8-|

Anh Hiếu lại nhanh hơn em rồi.
Nếu chỉ còn 1 ngày để sống thì tất cả những gì xấu xa nhất của 1 thằng con zai có thể làm sẽ được thực hiện bởi 1 con người vĩ đại ở đây.
:)) Điều đầu tiên phải làm là nói với người bạn ấy mình luôn luôn thích + yêu nó để cho nó khỏi phải kiếm thằng ny già khú.
Điều tiếp theo là sẽ tìm đủ mọi cách đập thẳng vào mặt cái thằng đang làm mình phải lo lắng từng ngày về số phận học sinh vào ngày tết năm nay có bị lên giàn hỏa thiêu hay ko.....:(
Rồi sau nữa là nói với ex rằng ny em cũng chỉ như thế mà thôi......
Còn rất nhiều việc phải làm...... mà việc quan trọng nhất cần phải làm trước khi đi ngủ lần cuối đấy là......xem xxx.:))(cái này là đùa thôi nha).... đánh răng...

tớ sẽ ôm mọi ng` thật chặt
tớ sẽ dành 5' để khóc

hiz,nếu còn 24h để sống Yến sẽ:
- Tiêu hết xiền mình có và vòi thêm nếu cần để đi ăn + mua mấy bộ khủng bố cho đã đời :D :D
- Đi gọi điện cho cái người mình hận nhất _ cái người làm mình khóc nhìu nhất để nói mình iu người ấy ntn
- Gọi cả lò nhà Sinh 0508 đến để chia vui + nhận mấy cái kiss ;)) ;))
- Và ôm pama & lói I lớp ùi
- Cuối cùng mua mấy gói bò khô + ô mai đến trước nhà người ấy nhg ko bít làm j sau đó 8-} 8-} 8-}

Mình sẽ ko khóc

Trước khi đi ngủ đọc truyện cười :D

Người ta gọi đấy là hạnh phúc đến khi chết =))

chết quách luôn cho nhanh , đằng nào chả chết, làm luôn cho nó nóng =_=
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Nhìu ý tưởng nhưng chẳng bao h là đủ nếu chỉ còn có 1 ngày! ^.^
Tốt nhứt là nên sống thật nhìu để hưởng thụ! :):)

Nếu còn một ngày để sống, tớ sẽ viết di chúc hiến tạng,làm nốt những điều mình phải làm (đòi nợ, đánh nhau, tỏ tình...v...v..v. :)) )
Sau đó mặc bộ quần áo tớ thích nhất rùi dùng dao đâm một phát vào cổ. Đằng nào chả chết. Trước khi chết gọi điện thoại cho lũ bạn, để khi đến nơi thì mình cũng vừa chết. Xác chết để lâu kinh khủng lắm. =))

ừ đúng rồi
hiến nội tạng
tuy tao ốm yếu nhưng hi vọng nội tạng tao có ích và cứu sống đ.c ai đó
thế thì ko đ.c bay từ sông Hồng nữa rồi
sau đó tao muốn hoả thiêu
rồi đi lên tầng trên cùng của toà nhà cao nhất HN rồi thả xuống
hoặc ra sông Hồng
cuốn theo gió
bay theo mây
về nơi bình yên
:]

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, chết thế thì mặt mũi chân tay bị hủy hoại ghê lắm. Tớ thấy cứ chết kiểu động mạch đứt phựt một phát thế là lăn quay ra luôn ^^ Tại tớ nghĩ khi "đi" trông mình phải ổn áp một tí :D

Động mạch đứt thì máu me be bét, lại ko tởm sao.;))
Chết theo cái kiểu uống thuốc độc chết (Romeo + Julliet) mới đáng.>:)

Vãn là trong đau đớn! Tốt nhứt là trong 1 nhà hoa! Có thể chết 1 cách thanh thản! :):)

Còn 1 ngày nên chẳng kịp bay sang venice chơi ( đúng là mơ !!! ) đi đến đâu mà có 1 cái đồi toàn hoa là hoa, hoa phải vừa đẹp vừa thơm , đón hoàng hôn ở đấy rồi ăn tồi trên bãi cỏ , trong ánh nến lung linh cùng vs tất cả nhg~ ng` mình yêu quý ( cầu cho trời đừng quá nóng , chọn đồ ăn thật ngon ) , uống rượu vang =)) , riêng cốc của mình cho thuốc ngủ , thế là chết cũng ko cô đơn , chết cũng ko thành con ma đói , mà chết ở một nơi tuyệt đẹp (toàn là hoa đẹp ơi là đẹp , thơm ơi là thơm :-j ), chết trong vòng tay nhg~ ng` mình yêu thg và nhg~ ng` đó cũng yêu thg mình cũng đáng :)) . Đã ước là sống chết j` cũng phải ở trong KS 5 sao 1 lần cho biết thế nào là đời nhg mà nghĩ lại , chết rồi ko nên làm khổ nhg~ ng` còn sống [-x

Nếu chỉ còn 1 ngày , tớ sẽ ngồi chờ đến lúc chết :D
Cứ ngồi thế thôi , hôm sau chết đi học làm gì , ăn uống làm gì :D
Trong ngày hôm đấy chắc chỉ lên HAo vào topic Lý 2 viết 1 bài thông báo với bọn nó là mai tao sẽ chết :)) Xong rồi tắt ngay cái máy tính đi , ko net niếc gì nữa , ngồi bình thường kiên nhẫn đến lúc chết thì thôi :D

Nhân tiện sắp sang năm mới , chả hiểu sao lại nghĩ quẩn làm gì :D

Back
Bên trên