Nếu chỉ còn một ngày , ấy sẽ làm j` ?

còn ngày cuối cùng sẽ kiếm thêm đứa nào cũng chỉ còn 1 ngày và hẹn nhau ra Cầu Long Biên cho nó ... chủ động
Chủ hay bị thì cũng 8-X: cả thôi.:))
Mà có bạn nào xấu số bị Chủ tịch kéo theo chết cùng thế hả?:))

nếu còn một ngày nhất quyết tìm cách để sống thêm, gọi là thay đổi định mệnh :p tớ còn yêu đời lắm :x chưa muốn chết đâu

còn 1 ngày bây giờ tao biết tao phải làm gì rồi
Phải xem xét lại tình cảm bản thân hix:(

còn 1 ngày thì mình sẽ fải nói vs nó là mình thik nó :D:D:D xong roài chít cho đỡ ngượng :">:">:">

nếu có một lần để nói thì nói iu luôn :p iu anh đến lúc chết :))

Ở đây ai mà chả có ý định nói thế vào ngày đó chứ.;))
Nhưng mà.....nhưng mà nhỡ.....ko chết thì sao?:-s

thì có nghĩa là giả thiết (nếu chỉ còn 1 ngày ) sai
giả thiết sai thì kết luận (em iu anh cả đời) sai nốt :p

SẼ can đảm nắm tay ge:)) Dù sao thì cũng chết mà:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Kể ra còn 1 ngày cũng tốt chứ nhể :) Tớ sẽ luôn nghĩ về nhũng thứ tốt đẹp mà chính bản thân đã cật lực giành đuọc :) Và lấy chúng là chuẩn cho hướng phấn đấu ở 1 kiếp người khác :p Vậy thoai

-SÁng:7-9h:ăn sáng ,nghe NIRVANA lần cuối ,bắt 20 đến trường ,quyết tâm giành ghế của bà già ,phụ nữ mang thai,con nít
+9h30-11h30:kiếm viên gạch đẹp đẹp choảng xe hơi của Điện rồi té
+12h-13h:về nhà ăn cơm thân mật cùng thầy u,vẫn ko để cho ai biết minh sẽ ra đi trong hôm nay(nghẹn ngào)
+14h-16h:đem sổ đỏ tặng nàng
+16h-18h:ra Trí Tuệ mua Origami về gáp hạc
+18h30-20h:nén nỗi đau ăn bữa tối cuối cùng
+20h-21h:đi tắm
+21h-22h:sửa soạn quần áo ,đồ chơi cho vào vali
+22h-23h:cả nhà đã ngon giấc,lẻn ra khỏi nhà
+23h30-24h:dừng chân tại ga Hà nội ,nằm trên đường ray đợi chuyến tàu hà nội-lạng sơn ,vác telecop ra ngắm saturn lần cuối
và ước là mình đang mơ.

Nếu chỉ còn 1 ngày mình sẽ đứng từ trên núi cao và nhảy lao đầu xuống biển. Thích thật!

Chết trong 1 bể kem NZ có phải hay ko???Vừa được "chết" trong ngọt ngào(là kem),vừa được chết trong sự lạnh giá(mà tớ thik nhất).\:d/

nếu còn một ngày thì đi xem bói xem kiếp sau của mình là ai ;) (hoặc là con j ;)

thầy bói phải chờ xem Hoa chit bằng cách nào mới nói cho Hoa bit được chứ:D
Chẳng hạn,nhảy sông Hồng thì làm con cá nè,uống thuốc thì làm con chó hay con mèo gì đấy hay ăn phải bả nè,chết ko toàn thây thì làm con thiêu thân nè,chết treo cổ thì...làm con ma nè...:roflmao: :roflmao: :roflmao:

nếu còn 1 ngày mình sẽ phởn cho đến hết ngày :x

Sẽ spam trên này cho kì đc thứ nhất thì thôi.>:)
Spam cho đến chết.:))

Back
Bên trên