Nếu chỉ còn một ngày , ấy sẽ làm j` ?

Nếu còn 1 ngày, chả biết làm gì nữa, những thứ mình chưa làm đc cần gấp nghìn lần thời gian như thế ><

Nếu chỉ còn một ngày, mình sẽ đi đến hêt những nơi mình chưa đến( Ớ, một ngày sao đủ. Mà còn đầy tham vọng thế này mà chết thì uổng quá!!!)

Khiếp , con My này câu kinh chưa kìa [-x
Hơ hơ còn 1 ngày sẽ đi xem phim tình cảm buồn sướt mướt , khóc theo phim cho nó đã đời :))

Đi đặt quan tài, tìm khu nghĩa trang trông ổn ổn để dc mồ yên mả đẹp :))

Nếu còn 1 ngày, tớ chỉ mong có vài chục triệu trong túi để ra siêu thị bốc cho cạn thì thoai :">

Chỉnh sửa lần cuối:
còn 24 h ngồi làm nốt mấy bài hóa , uống 1 cốc cà phê , xem ti vi, buôn mess , chat vớ vẩn với 1 ai đó , câu kéo vài bài .......

là 1 ngày bình thường như bao ngày khác , có mỗi 1 điều là thiếu 8-|

Thiếu ngày mai :))
Còn một ngày thì đi đua xe, đằng nào cũng chết mà :))

muốn chết một cách yên bình trong ngày cuối đời, hãy nghe linh hát nhạc sến :))
quả này em ra đi trong Vầng trăg khóc rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
dù còn có 1 ngày cũng nhất quyết ko public blog :)) mình chết đi còn chưa đủ ah mà còn phải để cả lớp phải chết cùng vì Mrs NA chứ =))
còn 1 ngày sẽ ngồi nghĩ xem tại sao mình lại chỉ còn có 1 ngày ?:p

Thì ra trong blog Chủ tịch có tài liệu phản động ah.;))
Nghĩ ra rồi! Ngày cuối cùng của cuộc đời thì phải làm những việc mang tầm vóc cuộc đời.:-?
Nhưng mà ngoài 2 việc sinh ra và chết đi, chả có gì là mang cái tầm vóc đó cả. Thế nên.....làm gì cũng thế thôi.:-<

cũng tương đối như mọi blog của mem P2 thôi :-j :))
còn ngày cuối cùng sẽ kiếm thêm đứa nào cũng chỉ còn 1 ngày và hẹn nhau ra Cầu Long Biên cho nó ... chủ động :)) Ôi sông Hồng đỏ nặng phù sa :p

Back
Bên trên