NẾU

VVanh ah, lau lam moi thay may xuat dau lo dien. dao nay van fong do nhi. hom no tao vao trang anh cua lop may thay anh may va thang Dinh, trong van the. Dao nay hoc hanh the nao? co gi moi ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương dê dạo này chăm vào đây thế. Một ngày chắc vào mấy lần nhỉ :D. Thằng VVANh thì mặt vẫn trẻ con như thế. Chắc vẫn nhiều người hâm mộ lắm :p

mia, luc tao nhiet tinh vao post bai thi chang thay con nao len day ca. Thang VVAnh thi bark duoc mot tieng roi bien luon, chan chung may lam co. cai gie nhe, chung may co nick YM cua nhung dua nao lop minh ? Ah ma con nao o nha, co biet tinh hinh chan cang con Thuong the nao ko?

Me, dao nay hoc hanh nhu cut, lam kiem tra kinh te cau 20 diem thi viet ro dai trong khi cau 24 diem thi viet duoc dung mot mau, dech nghi ra duoc cai gi ma viet ca. chet tao mat, cai ket wa nay lai gui ve cho thay u tao...

vua chat voi con cho Vanh xong, lau ko nghe giong no, khac vat, nghe nhu giong nguoi Manchester ay, Vanh nhi? btw, chuyen no the nao roi may. cai chuyen ay ay...(if u know wot i mean) hehe. THoi post nhieu lai bi con Thao xia xoi la "cham vao day the", bo khi.

Dương Nguyễn đã viết:
mia, luc tao nhiet tinh vao post bai thi chang thay con nao len day ca. Thang VVAnh thi bark duoc mot tieng roi bien luon, chan chung may lam co. cai gie nhe, chung may co nick YM cua nhung dua nao lop minh ? Ah ma con nao o nha, co biet tinh hinh chan cang con Thuong the nao ko?

Me, dao nay hoc hanh nhu cut, lam kiem tra kinh te cau 20 diem thi viet ro dai trong khi cau 24 diem thi viet duoc dung mot mau, dech nghi ra duoc cai gi ma viet ca. chet tao mat, cai ket wa nay lai gui ve cho thay u tao...

vua chat voi con cho Vanh xong, lau ko nghe giong no, khac vat, nghe nhu giong nguoi Manchester ay, Vanh nhi? btw, chuyen no the nao roi may. cai chuyen ay ay...(if u know wot i mean) hehe. THoi post nhieu lai bi con Thao xia xoi la "cham vao day the", bo khi.

đây, chị đây, cưng :x
thằng Vanh sủa 1 cái rồi biến vì nó còn nhiệt tình trong Radiohead, hôm nọ vào hàng đĩa nghe chùa 1 bài của bọn đấy, thấy đek phải loại mình thik nhưng chả bàn ko nó lại cho quả music lecture :)

chân con Thương thế nào rồi nhẩy :-/ tao cũng dek biết( mày có thể bắt đầu đếm từ dek tao dùng rồi Dương ạ, ko phải từ kia đâu nhá :D f***, khó chịu vật, khổ cái là ở chỗ diễn đàn trường cũ thía này, thiên hạ lúc nào cũng có thể nghía vào, ko được tự do thoải mái như là lúc chat voice với mày hôm nay cưng ạ--------> chúng mình nịch sự tí, nhẩy :D

lần sau thấy câu 24marks đek biết viết gì thì bẻ nửa câu 20 marks rồi edit tẹo mà gắn vào cho nó nhìn đẹp nhé cưng ;;) B-) ;)

tao thì được cái sướng là kết quả có f***'n shit thế nào thì u cũng chả care, mình lắm lúc nhiều tự do quá, lại sướng, :)) :)), thế mới có hứng học , hè hè, nhờ :))

tao dạo này cũng chưa thu băng giọng mình nghe thử, hơi tò mò, Hôm tuần trước voice 1 quả với nàng Bík, được nó khen: "giọng mày khàn khàn, nghe hay vật", hôm nay lại được bé Dương cho câu tung lên mây đập xuống đất thế kia B-) ---> em cũng hơi tủi :)) ( nếu tao được làm dâu Manchester ( ;;) oh my god,cứ nghĩ đến nó là thấy đời thật đẹp :) :D ) tao cũng dek tập giọng đấy đâu cưng ạ, ko mày lại chê ở Man lắm thằng gay, giữ giọng khàn khàn giống con Việt Anh cho con Bík nó khen :)) :D

hề hề, cái chuyện"ấy ấy" mà mày bảo ý, nó cũng chả " ấy ấy" mấy :D
đùa chứ, hôm nay 3h 30phút được ở cạnh chàng, thấy như 3 phút 30s,hà hà,thì vẫn thế, nó vẫn sweeet kinh dị, xinh dã man và kool tuyệt vời , thôi, tóm lại là vẫn perfect, và tao thì vẫn đang thu hết can đảm để thực hiện kế hoạch 007 mà tao kể với mày hôm nay ý cưng ạ :)), nhưng phải để hỏi xem nó đã xem phim đấy chưa đã, ko thì muối mặt :)) :))

cuối tuần này có credit tao text mày,xông xênh thì back, đêk thì thôi, hôm nào làm quả voice tiếp, nói chuyện với mày bây giờ sướng lắm cưng ạ :)),suy nghĩ có thể khác nhưng mà tao nghĩ mày hiểu tao, vì bọn mình giống nhau toàn điểm f***'n dở hơi thôi, :)), để chuốc lấy vất vả và đau khổ, nhưng mà its all worthwhile, hey ;)

cho tao gửi lời hỏi thăm "ấy ấy" cambridge mà đỉnh đỉnh của mày :)) :)) ( nếu mày gặp lần nữa thì là Fates, phải túm lấy cưng nhớ :D )

9 NGÀY NỮA LÀ VALENTINE, ĐỨA NÀO CÓ NGƯỜI YÊU ---> KỂ, ĐỨA NÀO CHƯA -------------------------> CHẠY NƯỚC RÚT :) :d :d

1,2,3....Tao cũng chạy :))
thôi chị out đây, ko online được thường xuyên nhưng đã vào thì tâm huyết lai láng cả trang :))
đến lượt con Dương cầm mic :*
mà Trang con chó đâu nhể, cả con Diệp nữa, CON DIỆP CÓ NGƯỜI YÊU MÀ BỎ BOM CÁC CHỊ KO RA MẮT RA MŨI GÌ CẢ NHỚ B-) B-) B-) B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi giời, bu già lần nào vào là cũng dài khủng khiếp, phục bu. Con Dương kia, tao bảo mày nhiệt tình thì sao. Khen mà cũng bị nói à :p. Chúng mày cứ bí bí mật mật với nhau. Đã bí mật thì đừng đưa lên đây chứ lại B-). Mà đứa nào cũng voice hết à. Tao dek biết. Để hôm nào mình cũng voice vậy :D. Đùa, cái từ dek đấy ở đâu ra mà bây giờ đứa nào cũng dùng :D.
Bu ời, con cũng chạy đây. Không chạy được thì con trốn :D

lau lau len day lai thay co ca Duong, kinh that, dao nay moi nguoi noi tieng "dem" nhieu qua ha, quen het tieng viet roi, the la khong duoc ha

hi hi, viet choi thoi
Con con Thuong thi nghe noi on roi, kho than no,
Moi nguoi dinh nam nay ve khong??????????
chan nhay, khong biet bao gio moi gap lai moi nguoi

Nguyen Phuong Thao đã viết:
Ôi giời, bu già lần nào vào là cũng dài khủng khiếp, phục bu. Con Dương kia, tao bảo mày nhiệt tình thì sao. Khen mà cũng bị nói à :p. Chúng mày cứ bí bí mật mật với nhau. Đã bí mật thì đừng đưa lên đây chứ lại B-). Mà đứa nào cũng voice hết à. Tao dek biết. Để hôm nào mình cũng voice vậy :D. Đùa, cái từ dek đấy ở đâu ra mà bây giờ đứa nào cũng dùng :D.
Bu ời, con cũng chạy đây. Không chạy được thì con trốn :D

Tao có nói gì mày đâu hả con Mộc Tồn kia, khen thì có ai nói làm gì, chỉ có khen đểu thì mới bị nói thôi. cu'. mà mày thông cảm, gần đến Valentine thấy thiên hạ nó sung sướng bên người yêu còn tao vẫn ko mảnh tình vắt vai nên đâm ra khó tính. khốn nạn, đời tao ko biết bao giờ mới biết kỉ niệm Valentine đây. :((. Mạt lăm'.

Ah mà mày sủa cái gì mà "bí mật với nhau"? Ai bí mật, bí mật cái gì? Ko hieu gi het... :-/ Ah mà cái từ dek là từ con cẩu Vanh mà ra chứ ai. Đồ vô văn hóa, con gái con đứa trường Ams mà mất dạy thế đấy hả? Oánh bỏ mịa con nào chửi bậy đê. hì :)). Thôi tao biến đây, mấy hôm nay trốn ko làm bài tập về nhà, nó dồn cho một đống, ngày mai bà la sát lại kiểm tra, khổ thế đấy, học ở bên này rồi mà vẫn ko thóat được bài tập về nhà.

ừ, con cẩu Vanh này dạo này ăn nói thế nào thì con Dương, con Bík biết,nhờ :D
|nhưng mà tao đek cần care,và cũng chả cần give a f***'n shit mà làm gì để care, chán lắm rồi :|
mày biết ko Dương, hôm nay tao đi trên đường nhìn thấy 1 cảnh mà làm tan biến cái kế họach trong " Love actually" của tao đi, nhìn thấy, nói chuyện với nó mà thấy đầu óc mình chả có suy nghĩ gì cả, nó cứ hụt hẫng, trống rỗng, miẹ kíp :|

...đến lúc nó đi rồi thì lại vừa đi vừa bật khóc...tao cũng chả hiểu tao làm sao nữa, thất vọng vì mình, vì nó, hay vì cái đek gì cũng đek biết nữa...

thôi chán rồi, lại quên đi,mong là 2 tuần nữa bay đến 1 nơi mới,năm học mới, cả 1 chặng đời mới---->vùi đầu vào học hành để mà quên đi vậy, chó má vật :|

đời tao chưa bao giờ có được cái gọi là good luck trong đường tình cả! VÌ SAO THẾ HẢ :-/ :-/ :-/ :((
sắp đến Valentine's rồi,mong là hôm đấy mình bận chóng mặt để mà quên đi! và đừng có ra ngoài đường buổi tối nhá :-s
To Dương: học hành ngoan nhé cưng, cơ hội khác sẽ đến, tao biết chắc mày sẽ cực cực ổn,bet my bttm to trust in ya, mate :)
To Diệp: đời cứng quá thì phải có đệm cho nó nhẹ nhàng mày ạ

sao thế hả Vanh? Vanh của tao mà lại thế ah? Không thể tin con Vanh mà tao ngưỡng mộ lại có lúc yếu mềm thế thôi sao? Thất vọng về Vanh quá.... :( mà tao cũng thất vọng về cả tao nữa còn vì sao thì dài dòng lắm... thoi vui lên nhé, đời còn dài , giai còn nhìu mà. Biết đâu thế lại tốt, anh ấy mà ko thích Vanh thì chỉ có g...a...y thoi,

1 câu nữa, nó mà ko nhận ra là nó đang may mắn thì đấy là một thằng ngu---->walk away 4 a better day( mày có làm được ko )
yêu và nhớ mày, ừ, nhiều

cau nay may viet cho con Trang cho, bay gio tao viet no cho may nhe'

Ah này mày đừng có bet cái bttm của mày mà trust tao ko thì ko có cái đầu ra đâu... hihi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao lại quay lại đây....
To Dương:sang đấy cố gắng học hành về có gì vui kể cho tao nghe
To Vanh:thế có muốn nghe thuyết trình về radiohead nữa ko??
To Thảo:Chào Thảo hâm
To Diệp:lâu rồi ko gặp mày...mày ổn cả chứ??

hic hic
sao hom nay moi nguoi nhiet tinh soi dong qua vay lam tao cung nho nha qua nha, bat den ne
to vanh: the may lam sao, co chuyen gi ma kho so the, can qua valentin khong, tao cho, gom may lo gi cho cai ngay do, hang van nguoi nhu minh ha,

COn Duong kia, he he, tu tat vao mom di, tai sao lai noi bay, hu qua, "con gai" nhu may y ha,

Chao Vva, hi hi, dao nay cung binh thuong thoi, di hoc cung kho nhung khong den noi chet khong dung noi, the con tinh hinh moi nguoi o nha???????????

Thao thi sao ha may, hichic, chac nam nay may cung khon g ve ha, nho nha khong????????

tao cũng thất vọng về ..., miẹ, dêk biết về cái gì nữa,
hà hà, cái chuyện kia thì để hôm nào voice với mày tao kể tỉ mỉ cho cưng ạ, tao cũng muốn nghe cái " Vì sao thì dài dòng lắm" của mày
nó chắc chắn là ko gay, và tao thì sau 2 lần :(( :(( tối qua,được 2 con bạn bên này dẫn đi "CHO QUÊN" mà càng thấy dek quên được, nhưng mà sau khi suy nghĩ bình tĩnh lại,tao vẫn cứ muốn thực hiện cái kế hoạch kia, mặc dù tao sẽ cho vào 1 cái hộp Dương ạ, thứ 3 này có vẻ thík hợp, để hôm nào mày dek bận thì voice, tao muốn mày quân sư cho tao vài miếng, ít ra là tư tưởng mình nhiều lúc fit nhau, về nhiều chuyện,rồi kết quả thế nào tao kể cưng nghe nhá :) |-)

tại sao cái đấy lại để có đầu ra :-s ,dạo này nhà Chiêm Tinh Học ;;) :)) có vẻ hơi bí hiểm quá :D.mà trong cái sao Bắc nam cân đẩu vân cái gì gì mà mày nói lần trước có cái nào nói về thời kì điên này của mình ko nhẩy :D

kiểu gì tao cũng cứ bet, vì tao biết mày, cưng ạ :x,.mày giỏi lắm :)

To Vương:cho tao tờ ảnh bác Oa sin tơn cũng đek nghe thuyết trình về cái đấy, non phải kiểu nhạc tao nghe, ok

To Diệp: dạo này mày hồi xuân à, làm tao thấy mình già,lâu lắm dek nói câu"Nhớ nhà" là 1, "bắt đền" là 2, tao nhớ chỉ có nhớ Người( ví dụ như u tao), dek nhớ nhà, mà mình chưa bao giờ ở 1 cái nhà nào đủ lâu để mà nhớ, kỉ lục 2 năm, giờ đek nhớ
:| tao đek cần quà Valentine, cần Valentine thật :| , mày cho nổi ko :-/ , hàng tỉ người như mình, cũng đúng, nhưng mà chả liên quan đek gì đến mình cả mày ạ

mà thôi, đang chán, giọng tao nghe chắc hơi xương, các đồng chí thấy hóc thì bỏ qua :)
Vanh chúc mọi người...chà,vui :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chào các bạn , nếu mà gặp dua nao lop minh thì bọn mày cho bọn nó đuong link để vào đây nói chuyện cho vui nhé , không ngo đông vui thế này
Tu khi có mat trong cuoc doi nay , minh đều đuoc day rang những đứa bạn chân chính sẽ không chửi nguoi yêu của bạn như chó như thế . Lũ khốn nạn . Con tao có chui ra được hay không không thuộc phạm trù mà bọn mày có thể xen vào , nghe chua . Không đuoc thì chồng tao giúp , dễ ẹt , không phải lan tăn.

quên mất không hỏi con Dưong , thế mày có biết tin tức gì của thằng Đức không ? thingr thoảng nó vut cho tao 1 cái mail roi lặn , cú thật

Đang chán đời đây. Con Trang với con Diệp thì hạnh phúc rồi. Còn tao thì khốn nạn quá. Hic, vừa lên biết điểm psyc xong. Chán dek tả. Học với chẳng hành, như hâm.
Con Trang mới đổi chữ ký, nhìn chuối vật. Đoạn ở trên thì love loạn cả lên, thế mà câu cuối lại là "Đảng cộng sản Việt Nam quang vinh và muôn năm" :p
Thằng Vanh chào tao được mỗi câu thế à?
Con Diệp không thấy thông báo tình hình bên đấy thế nào nhỉ. Học hành, yêu đương thế nào mày? Đứa nào thế? Làm quả avatar giống con Trang đê.
Thôi biến đây, đi ngủ, ngủ xong dậy thấy đời đẹp hơn. :( sigh

bu mày vừa ngủ dậy mà dek thấy đời đẹp thêm mấy tí >:)
Thảo ơi, yên tâm đi con, đứa nào mà được A+ môn Psy thì đứa đấy nhất định hơi mát, thế nên con là hoàn toàn bình thường, allrite ;;) :>

Signature của con Trang con chó-----> tao miễn bàn câu Đảng, câu trên thì cho tẹo ý kiến là, làm cái đek gì cũng bị scared thì cho nốt câu : When I was born alive, I was scared to live cho nó xong việc, B-)

thằng Đức cũng hay chơi tao quả như thế, thỉnh thỏang bomb 1 quả mail, 1 quả text rồi bốc hơi luôn B-) , mà năm nay nó ko gọi điện chúc Tết tao như năm ngóai, nghĩ mà ghét :D

ê, Valentine năm nay cả nhà mình làm gề ý nhở :> ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trang ơi,mày gọi điện cho Quyên 091 232 4621 bảo là check mail của tao nhé |-)
cảm ơn Trang công chúa :x
tao sẽ đa tạ bằng cách chả bình luận chuyện con mày có chui ra chui vô được ko nữa ;;) ;) ( bình hết xừ rồi còn đâu, Dương nhờ B-) :)) )

dao huyen trang đã viết:
quên mất không hỏi con Dưong , thế mày có biết tin tức gì của thằng Đức không ? thingr thoảng nó vut cho tao 1 cái mail roi lặn , cú thật

nó còn thỉnh thoảng vứt cho mày một 1 cái mail chứ tao thì từ khi sang đây đến giờ chưa nhận được cái spam no gửi cho cơ. mk, chán đời lắm nên mày được nó cho mấy cái thư là may mắn lắm rồi...

COn Duong kia, he he, tu tat vao mom di, tai sao lai noi bay, hu qua, "con gai" nhu may y ha,

Tao tát nhiều quá rồi nên nó mất bố nó cảm giác rồi. Mà tao thấy mình thế nào thì ai cũng biết rồi, ghét thì cũng ghét rồi, mà chưa ghét thì tức là sẽ ko ghét. Tao cứ sống đúng với bản thân tao thôi. Uh thì được khen là con gái dịu hiền thì đứa nào chẳng thích nhưng cũng chẳng phải là tao nên tao cũng chẳng sung sướng gì. hihi, hôm nọ có anh khen mình DỊU DÀNG, tao chỉ thấy buồn cười thôi, ko ngờ người lớn nhiều lúc cũng nhìn đời một phía nhỉ???

tại sao cái đấy lại để có đầu ra ,dạo này nhà Chiêm Tinh Học có vẻ hơi bí hiểm quá .mà trong cái sao Bắc nam cân đẩu vân cái gì gì mà mày nói lần trước có cái nào nói về thời kì điên này của mình ko nhẩy

tao đếk hiểu mày nói cái gì nữa....ý mày là... mà tao cũng chẳng biết ý mày là cái gì nữa.

18 này tao xuống York chơi, đi open day của trường đại học, vui đây, nhưng mà đi một mình nên cũng chán mà chả muốn rủ ai đi. có con Qanh thì nó lại quấn quít với thằng người yêu, khổ thế.

Thảo ơi, hôm qua có mo* về chị ko em? Thấy chưa, chị nói mà mo* về chị là hết chán liền.

Tu khi có mat trong cuoc doi nay , minh đều đuoc day rang những đứa bạn chân chính sẽ không chửi nguoi yêu của bạn như chó như thế . Lũ khốn nạn . Con tao có chui ra được hay không không thuộc phạm trù mà bọn mày có thể xen vào , nghe chua . Không đuoc thì chồng tao giúp , dễ ẹt , không phải lan tăn.

tất nhiên chuyện mày có con ko thì làm sao bọn tao có thể xen vào được, trừ khi là mày là o-> nhưng mà chuyện chồng mày có con ko thì bọn tao có thể xem xét mà giúp đỡ. :)) Thôi, ko bình luận nữa, bọn tao đều có lòng tốt mà mày lại ko hiểu, buồn lắm cơ. Cái gì nhỉ, dạo này chẳng thấy mày thư từ gì cho tao là sao hả con kia? Tao thì ngày đêm nhớ đến mày (...), thế mà mày... mày khốn nạn lắm.

chú Vanh cần nghe chuyện vui vui là chuyện vui vui gì, chị có cả tá chuyện nhưng chắc mày chẳng cần đâu nhỉ, suốt ngày đọc ' cô giáo THẢO' rồi mà vẫn còn nhu cầu chuyện vui vui ah? đùa thôi, đừng có tự ái ngu đấy :) hihi dạo này lên đây post bài tao thấy mình bỉ ổi hẳn.

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe con Dương sủa mà thấy mát cả lòng :D. ít ra là cũng có đồng bọn,tao cũng thế, bây giờ nói gì, làm gì cũng chỉ có 1st principle: Stay urself!!! dek cần care những cái khác, mệt lắm :)) B-) , bỉ ổi còn đỡ hơn phải giả vờ giả vịt, mệt lắm, sống bình thường đã đủ mệt rồi, nhờ! B-)

thằng Đức chắc bận, thông cảm cho nó chúng mày, giờ đứa nào cũng có cuộc sống của mình, cũng khác rồi, miễn là nó khoẻ mạnh và ổn cả là tốt rồi ;)

tao dạo này nghe hơi bị nhiều cái câu " Mày thay đổi rồi"----> đứa nào nghĩ thế thì cũng xin nghĩ tiếp là " Changes are permanent" nhé, thay đổi là điều tất yếu mà,tao thấy hạnh phúc với con người của mình bây giờ, nghĩ chắc cũng đủ rồi :)

"nhưng mà chuyện chồng mày có con ko thì bọn tao có thể xem xét mà giúp đỡ." -----> Dương ới,nghe câu này của mày mà sặc :)) , chồng con Trang mà là cái thằng sư cọ trong avartar của nó thì để mình con Dương giúp nhá, tao đứng ngoài cuộc, mịa, :D

Trang ơi, phone Quyên hộ tao cái, chờ mãi chả thấy mày đâu

Mấy con này bây giờ bỉ quá, chuyện chồng con con Trang có đẻ được hay o thì kệ cha nó??.....
"nhưng mà chuyện chồng mày có con ko thì bọn tao có thể xem xét mà giúp đỡ." -----> Dương ới,nghe câu này của mày mà sặc , chồng con Trang mà là cái thằng sư cọ trong avartar của nó thì để mình con Dương giúp nhá, tao đứng ngoài cuộc, mịa, "
Nghe con Vanh nói câu này mà thấy hơi "Boo Già" thật.... hehehehe
Sao hôm wa mày post bài não nề thế Vanh?... Đời như chó ý??....Hôm nay tao cứ lười lười, ra vào cả ngày mà chả làm cái chó giề cả... Sáng nay có post 1 bài nhưng bị "lot"... lười o viết tiếp nữa...
Chuyện của tao bây giờ rất ổn....Tao thấy = lòng với bản thân tao... Đời cần chó giề đứa nào... 1 mình vẫn thích nhất, Vanh nhờ???...... B-) Mai sau kiếm $ tự mình hưởng... đi travel đây đó cho nó sướng cuộc đời...hehe
Nghi đi nghĩ lại thấy nhóm mình hay thật???.....Chuyện công danh sự nghiệp cho đến bây giờ có vẻ ổn ổn... Còn mấy chuyện dở hơi kia... đứa nào cũng o mấy suôn sẻ....Nhưng có điều là do tự mình lựa chọn....nên đứa nào cũng feel happy vì con đường mình đã chọn... Vì thế bọn mày đừng có ca cẩm vì mấy chuyện cỏn con đấy.......
"I LOVE MYSELF, LOVE ALL OF YOU "CUZ" I FEEL EVERYTHING S WONDERFUL AT THIS MOMENT"

Back
Bên trên