Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

đc r` ;) mà chú có biết a là thằng nào ko /:)
thế chú xếp đội lq Nga-TIn xong r`thi` bảo bọn a ;)

ô may thế,thế chắc trận năm ngoái 10 hóa sinh gặp bọn e ông ý ko đá =)) e quen a đấy từ hồi bé tí,toàn xưng tao-mày xD :">
hôm thấy ông ý ngồi trên xe ôm mà cái bánh xe bẹp xuống đến khổ =)))))

bảo béo học H2 mà, có đá cho hóa sinh đâu.

e Minh sợ thể hình k đì được so vs th` QA=))
@e Tùng: th` QA đá cho L1,nhưng năm nay L1 lq vs T2 r` 8-},mạnh vl8-},năm sau các e cứ liệu=))

Update mới nhất là năm sau ECE liên quân 11L1+12T1 nhé 8->
Quang Anh và Lô về biên chế ECE. hố hố.

Các em EUC CEU CEU UCE UEC blah blah của 0912 lập đội nhanh lên còn hành các anh nào :-t

Các em EUC CEU CEU UCE UEC blah blah của 0912 lập đội nhanh lên còn hành các anh nào :-t

wtf :| Sao lại tn :| 8-} Mấy đội này ghép vào thì còn j đủ số đội đá giải =.= Chưa kể còn mạnh nữa :| 8-}

ôi đùa anh chơi em ah 8-}8-}8-}
em tưởng 11L1 vs 11T2 r` chứ:|,ôi mje QA 8-},a Hậu,Huy,Sex 8-},a Lô nữa 8-},omg 8-},vô đik r` còn đâu 8-}

thực ra là còn ĐBình. Nhưng ko sao, anh có thể xem xét ruồng bỏ thằng QA, yên tâm. Nhưng mà Lô thì chắc chắn biên chế ECE.
Tuần sau làm phát 0912+0710 vs 0811 ko nhỉ? 8->

đội anh còn có mấy thằng đâu mà. ECU chúng mày đông, để các cháu nhỏ nó gộp với anh.
mà **, anh thèm vô địch 1 năm ý. toàn thua cáu vđ' :-< năm nay tập đá pen từ đầu giải 8->

đội anh còn có mấy thằng đâu mà. ECU chúng mày đông, để các cháu nhỏ nó gộp với anh.
mà **, anh thèm vô địch 1 năm ý. toàn thua cáu vđ' :-< năm nay tập đá pen từ đầu giải 8->
phải vô địch 1 lần cho nở mày nở mặt cho khối ngữ chứ ạ:))
mà a còn mỗi năm sau thôi đấy=)),bọn e sẽ cố ngáng đường a = mọi cách=))[dĩ nhiên là trên sân=))]

đc mà. các chú xem lịch đi. Nếu đá sáng mai / kia thì thằng Lanh lớp anh chưa đi, có thể làm luôn ;;)
tuần sau thì đội anh thêm các cháu 0912, và có thể là Lô.

đc mà. các chú xem lịch đi. Nếu đá sáng mai / kia thì thằng Lanh lớp anh chưa đi, có thể làm luôn ;;)
tuần sau thì đội anh thêm các cháu 0912, và có thể là Lô.
sak ak:|
sáng nay bọn em vừa làm 2 tiếng xong 8-}
thôi bọn em còn phải tập nh`=)),đội mới lập được 1 tháng=)),gặp các anh thì bọn em toi sẵn r`=))

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày chả suốt ngày tập còn gì [-(
mãi chả đá đc, cáu vãi =.=

Hnay đá mệt, I can barely move 8-}

Mai đá nữa thì chết luôn =.="

Mạ cậu Hậu chạy đua vũ trang ah :))
Thôi thì tớ đành qua lớp cậu Minh chó hay cậu Thắng vậy :-<

=))

Back
Bên trên