Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

Đúng là nếu 11L1 ko liên quân T2 thì sẽ liên quân với ECE hoặc HS mà ;)) Nhưng mà T2 với L1 thống nhất liên quân rùi :-j

các đội liên quân nhiều quá
có khi lớp mình cũng phải liên quân thôi

các anh các bạn cứ liên quân kiểu này thì giải làm gì đủ đội mà đá
vào giải ECU vs F1+F2 là 2 dội hay là 1 đội vậy

dự kiến là 2 đội
ah mà:|,sao toàn thấy 0811 spam ở đây thế này 8-}
các em 0912 đâu r`:|

ôi thế này thì làm đek có đủ đội mà đá giải nhể, liên quân hết oy :|

Năm nay , e định liên quân Nga Tin - 09 12 , hoặc gọi là RIT cũng được . Rít gió :))

Hồi đầu lớp 10 may mình soi kĩ cái bảng thi đấu k có lớp Nga thì mới mời đc liên quân, chứ còn k h thì chả đc đá bóng :)) P2 k đủ thằng đá :|

Năm nay rộn ràng lq nhỉ :| FRU năm nay còn vỏn vẹn 5 6 thằng =;

chém gió nh` vcc, lớp nào rủ đc gái xinh đi xem đá bóng thì tớ sẽ apply =)) =)) các em 09-12 cứ cố gắg mông má cho mấy con hàg cheer của lớp thì mấy thg 07-10 chả xin xuống ltục ý chứ =)) =))

đ' đá cho ECE đâu, tớ ghét cậu Sex lắm, đá ngu mà ngụy biện vcc =)) =)) tớ đá cho T2 để có ng` chở đi đá bóng cơ :))

ảo diệu quá:-ss

0912 chả thấy em nào toàn thấy 0811 với cả 0710 thế này:-s

tìh hìh là sau 1 hôm đã ko theo dõi nổi topic mất:-<

Các anh kìm chế cho các em nó còn lên tiếng chớ;))

Sớm muộn thành cái chỗ nối bài như topic giao hữu bóng đá 0811 thì khổ:-<

cho t hỏi nốt 1 câu Dứa ạ ! tóm lại vụ lq là sao :-@ các đội chém bão ghê quá h biết đội nào vs đội nào nữa l-)

xuống xem có em nào hổ đói như thg ĐA năm ngoái k, check luôn =)) tiếc là đek có em nào để chơi :|

anh đá kém, chỉ chém vậy thôi, có j` các em đừg chửi :)) cứ phải nói k nhỡ lại có thg vào bảo mình giống em HTT =))

Dis ma 2 thằng đấy :))
Các em 09-12 đâu rồi, đá ngon lên tiếng phát đi,thỉnh thoảng phải vênh mặt chửi nhau với bọn 08-11 phát chứ.
Rồi hẹn nhau trên sân bóng chặt chém
Im hơi lặng tiếng thế.

Back
Bên trên