Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

Hnay có mỗi 2 em đến=)).E Minh thì ngon r,còn 1 e IT bị sái chân nên k đá đc thì phải:-??

CN tuần tới ông rủ bạn cũ đi đá w bọn tôi à Mih ơi :-t
có j giờ giấc sân bãi tôi báo sau nhớ :))

Đá ngon vs đội Free**** ah :))
Thôi cũng đc , e muốn vào thì hôm sau có buổi tập tuyển a báo trên này , e đến xem , cảm thấy đì được thằng Quang Anh 08-11 thì đề đạt vs a vào thử việc

làm tnao` để đc vào tuyển ạ :-s a QUag Anh có phải a cao cao to to hay bro? k nhỉ :-ss hình như a đấy đá cho lớp Lí :))

----------

Mình cảm giác e này đang trên đường giống thằng Bách rồi =))

ý a là sao ạ =))

oh , nghe tuyển trường hay đấy anh ạ :))
@ Tùng : Tôi rủ đội cấp 2 đi mà

ừh thế tôi cũng rủ vài thằng học ams năm ngoái đi :)) cno đang phiêu diêu trg khác,hk2 mới về ams xD =)))

e Minh sợ thể hình k đì được so vs th` QA=))
@e Tùng: th` QA đá cho L1,nhưng năm nay L1 lq vs T2 r` 8-},mạnh vl8-},năm sau các e cứ liệu=))

Nói chung là e nào muốn thử sức vs lại bon chen thì cứ đến xem đã , thấy mình có thể cạnh tranh được thì hẵng đăng kí , vì thực ra tuyển trường giờ còn 5 slot ở danh sách dự phòng và 1 slot ở danh sách chính thức

@ Anh Đăng : Em chỉ hỏi 1 câu , Anh Quang Anh có khỏe giống kiểu anh Hiếu thú bóng rổ không ?? . Nếu có thì :((

Em đăng kí đ.c ko anh ;;) =))=))
Nam : em IT là Thành đá đ.c đó :D

----------

@ Anh Đăng : Em chỉ hỏi 1 câu , Anh Quang Anh có khỏe giống kiểu anh Hiếu thú bóng rổ không ?? . Nếu có thì :((

So sánh thế này có vẻ ngon đó nhỉ ;)) QA chỉ bé hơn tẹo thui :p còn khỏe thì ai bít :-"

năm sau bọn e đá giải lớp 9-10 cơ mà =)) các a 11 cả r,có gặp ở giải trg đâu mà lo:))
thì anh nói năm sau mà=)),bây giờ tính là năm nay r`=))
Em đăng kí đ.c ko anh ;;) =))=))
Nam : em IT là Thành đá đ.c đó :D
Hậu duệ của ông hở;));))
th` QA sao đọ được vs a Hiếu thú=)),a Hiếu Thú mà đá thì chắc đè cả lũ=)),thể hình nó cao to hơn em thôi:-?

@ a Nam: công nhận,a Hiếu thú người to khủng bố =)) à mà thra 10 Hóa 2 sao ko cho a Bảo béo vào đá nhỉ,cao 1m90 nặng cả trăm cân thế mà vào làm chân hậu vệ thì đừng hỏi xD e quen a đấy từ hồi bé tí =)))))

chuyện L9 vô địch giải L9-10 hay L11 vô địch giải L11-12 nghe hơi phù phiếm a ạh :)) nên nếu năm sau bọn e có gặp các a lớp trên mà bị loại thì cũng chả phải vấn đề j to lớn :)) cọ xát & học hỏi mà lại :>

@ a Nam: công nhận,a Hiếu thú người to khủng bố =)) à mà thra 10 Hóa 2 sao ko cho a Bảo béo vào đá nhỉ,cao 1m90 nặng cả trăm cân thế mà vào làm chân hậu vệ thì đừng hỏi xD e quen a đấy từ hồi bé tí =)))))

chuyện L9 vô địch giải L9-10 hay L11 vô địch giải L11-12 nghe hơi phù phiếm a ạh :)) nên nếu năm sau bọn e có gặp các a lớp trên mà bị loại thì cũng chả phải vấn đề j to lớn :)) cọ xát & học hỏi mà lại :>
th` Bảo á=))
nó có đá đấy=))
nó mà đứng chắn gôn thì chưa chắc sút vào được đâu=))
thấy bố ấy bảo giờ k bắt TM,đá HV nữa=)),chuyển sang đá TV đảo bóng cho sướng=)))))))

th` Bảo á=))
nó có đá đấy=))
nó mà đứng chắn gôn thì chưa chắc sút vào được đâu=))
thấy bố ấy bảo giờ k bắt TM,đá HV nữa=)),chuyển sang đá TV đảo bóng cho sướng=)))))))

ô may thế,thế chắc trận năm ngoái 10 hóa sinh gặp bọn e ông ý ko đá =)) e quen a đấy từ hồi bé tí,toàn xưng tao-mày xD :">
hôm thấy ông ý ngồi trên xe ôm mà cái bánh xe bẹp xuống đến khổ =)))))

Back
Bên trên