Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

Ớ nhầm nhưng mà tuần đá 4 trận có mà ăn cám à ... Chủ nhật lại đá vs 11 tin nữa hay sao ấy ...8-} 8-} 8-}

cứ mùng 2 tháng 9 ấy :)).......H2 zô luôn nè.....mai sẽ chốt danh sách đội hình

Hóa 2 cũng có team r cơ à =))hôm nao` giao hữu với 10Sinh Lí hem;;) đợi bọn tôi đá với 10Nga xem dư lào đã:> bọn tôi gà thôi :-" :">

đá với lớp anh không
lớp anh cũng chỉ có 1 tiền đạo 2 tiền vệ và 8 thằng hậu vệ

Ê ê thằng thành khỉ gió vừa thôi, 4 ngày liên tiếp đá cái niềm à , tối nay còn thức xem ars- man chắc qué j mai đã đi đk ... ờ thôi tán thành ý kiến của bách đá bóng bằng tay cho đỡ mệt :D :D :D
---------------
Bonus bonus : 10 tin cho thuê thủ môn 50k/1 giờ , có lớp nào thiếu GK sang đây mà lấy :)) :)) :)). Khổ cái lớp mình mấy đứa+ tranh nhau thủ môn mà ko bói đâu ra tiền đạo >>> hơi buồn ... :-t :-t :-t

khổ thế đấy =.=" đội mình bói mãi ko có thằng GK nào ra hồn =.="

Ớ nhầm nhưng mà tuần đá 4 trận có mà ăn cám à ... Chủ nhật lại đá vs 11 tin nữa hay sao ấy ...8-} 8-} 8-}
cn nào :eek: đừng có bảo là mai nhá =))

----------

tao rủ nó đá từ lâu rồi em ạ....nó bảo 1 tháng sau có đọi thì đá... ko ngờ nhanh vậy
Chú thành xem xét đi ..mai bọn anh thuê sân luôn
sao ông anh máu thế @_@ #:-s

anh chém ró thôi...2-9 lớp anh nó về quên hết rồi làm gì có ai mà đá =)) =))
có gì sáng thứ 4 tuần sau nữa nhá 9/9 ấy...đặt sân lúc 10h-11h nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
anh chém ró thôi...2-9 lớp anh nó về quên hết rồi làm gì có ai mà đá =)) =))
có gì sáng thứ 4 tuần sau nữa nhá 9/9 ấy...đặt sân lúc 10h-11h nhá
má, tưởng thật @_@ Hóa 2 đá 4/9 đê, 2/9 đá vs Lý 2 \:d/ \:d/ \:d/ anh Lộc nhận trận này ko??? ;)

mà có đá thì lớp anh đã đá vs Hóa Sinh hôm 2-9 rồi
nói chug hẹn các chú 10-11h hôm 9-9 nếu có sân
hay các chú đặt đi

10 tin tưởng lq với nga mà :-?? thấy t Mih bảo thế =))
t4 chiều đá ko :>

à mà hnay mới phát hiện ra t Huy lớp Lí đá khá ổn,thằng bạn ông ý Thành ạ =)) nhân tố mới cho lq Sih Lý :->

Chỉnh sửa lần cuối:
yên tâm là lớp 10 Sinh Lý thắng chắc// lớp Sinh có mỗi thg Tùng thì gọi luôn là đội lớp 10 lý cho nó xong

ông thành add nik tôi vào , còn bàn liên quân chứ :)) . Nhanh nhanh làm tí lấy me với 09 12 chơi =)) . Đọi tôi góp được 4 thằng . Tiền đạo thì nhiều lắm =))

Tôi hỏi ông Hoàng Anh lý 1 đúng 1 câu thôi : Đã chắc Sinh lý thắng chưa :)) :)) :))

yên tâm là lớp 10 Sinh Lý thắng chắc// lớp Sinh có mỗi thg Tùng thì gọi luôn là đội lớp 10 lý cho nó xong

** m ti toe thế,t đã dặn bn lần r =.=" thua thì nhục đấy con ạ =p~
phải là 10Sinh lý chứ [-x lớp Sinh còn t Hữu hoàng và Cường đô la nữa =)) mình lớp m đá ăn thế nào đc =p~

----------

lớp tin có đồng chí nào hn2 ko :-?? thường là n~ đứa đấy đá kinh phết =))))

Chỉnh sửa lần cuối:
** m ti toe thế,t đã dặn bn lần r =.=" thua thì nhục đấy con ạ =p~
phải là 10Sinh lý chứ [-x lớp Sinh còn t Hữu hoàng và Cường đô la nữa =)) mình lớp m đá ăn thế nào đc =p~

----------

lớp tin có đồng chí nào hn2 ko :-?? thường là n~ đứa đấy đá bốc phết =))))

Có em ạ :| nhưg mà đá gà lắm =))

Back
Bên trên