Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

ams 10 có ai đi đá hôm thứ 4 ( 2/9 ) k nhỉ :)) đi thì pm Y!M : o0_tubi_0o

thằng Chu Hải Nam-chu tubi kia đá cho lq Sinh Lý,dù nó sẽ chuyển về Lí 2 =))

LQ Tin Nga vs LQ Sinh Lý giao hữu nè có bạn gái nào đi cổ vũ đk ko ? Ko có CĐV thì hơi buồn nhở ...:-?? :-?? :-??

h nào, ngày nào em zai:">
chị gái có đc ko:">

đừng choảng chị la liếm:"> chị đi lây cúm thoy=))

Chiều mùng 2/9 chị ạ . Hình như khối 10 ra tập trung hết hôm đấy hay sao ý ạ !!! Hì hì em là cái thằng lập tp nhặt bóng ấy chị nhớ ko :D :D :D .

Nhớ;)) htrc chị ngồi cạnh em mà;)) đầu óc chị nó hơi có vđề nhưng cũg ko nhanh quên thế:">

Khỏi chân cẳng r` àh mà đá với đấm:-?

Cả sáng 2-9 chị ở VB đó:-< chiều thì nếu ko đi đâu chị sẽ qua:"> cơ mà sao ko lôi kéo các em gái xinh tươi lớp Nga ý=(( Hnay vào lớp Nga shock quá=((

Nhớ;)) htrc chị ngồi cạnh em mà;)) đầu óc chị nó hơi có vđề nhưng cũg ko nhanh quên thế:">

Cả sáng 2-9 chị ở VB đó:-< chiều thì nếu ko đi đâu chị sẽ qua:"> cơ mà sao ko lôi kéo các em gái xinh tươi lớp Nga ý=(( Hnay vào lớp Nga shock quá=((
thế sao pà bảo sáng hôm đó đi học thêm tới 12h30:|
thế rốt cuộc sáng 2/9 có trận j để a qua ngó thử =))

Ơ sao mà sốc hả chị Thảo ... Em học sáng nên chưa gặp các ấy lần nào :) :) :) . Hahaha vs cả chị nhầm rồi , thằng hum trc gãy chân ngồi xem là thằng Thành mà ... Em hôm đấy sợ quá ko dám đi ( tại hum trc hum đấy vừa vít tp linh tinh :D )

@Anh Nam : Tin Nga vs Sinh Lý ( tên đội hay vãi :)) ) anh ạ .

hơ hơ hum qua tý thì bị chị tranh hết sân...=)) may quá còn sân 3 :D
7h-8h ngay2-9:10H2 vs 10L2.....cái ông HẢI NAM kia chưa biết à;)

sân 3 bé tí đá làm gì em
@nam 2/9 11L2 đá đấy
ra xem đi

Liên quân Tin Nga bây h lấy ngắn là liên Quan RIT GIÓ nhé =)))

Back
Bên trên