Nơi dành cho các bạn ưa thích bóng đá !

Chú Thành lên confirm xem ai rủ trước để a ấy đỡ áy náy ;)

tình hình là đội nào chiếm sân trước cơ
2/9 tình hình là đông lắm

Tin solo e ạ

@Lộc : ok tùy ông, tui tìm sân khác zzzz

lớp 10 mà đã liên quân rồi sao
nghe nói thừa thằng đá mà

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Thái : Tưởng lớp ông liên quân với lớp tôi cơ mà =))

khối 9-10 đừng liên quân nhiều quá mà ko có đội đá đâu vì khối 9 chỉ có 4 lớp
như năm ngoái bọn anh không đủ 16 đội

giải 11-12 năm nay còn k biết đc 12 đội k ế chứ=))

hic hic các anh toàn zụ zỗ thế này à =)) =)) =)) sáng mai em này đá vs Yên Hòa, 2/9 đá vs Hóa 2, 3/9 vs 4/9 chắc là tập khai giảng rùi về đá cũng đc, anh Tuấn Anh 11IT gọi đi nhá rùi pm YH em :)) 2 trái đó :x ;)) còn 11L2 đá cn tuần sau đc ko anh :D hẹn hò thế này thì chết cha con nhà người ta 8-}

----------

@ Thái : Tưởng lớp ông liên quân với lớp tôi cơ mà =))
tưởng ông bảo là ko liên quân :)) nếu liên quân thì alo 1 cái nhá ;) hôm trc tôi hỏi mà chả thấy ông nói j :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
Ê ê thằng thành khỉ gió vừa thôi, 4 ngày liên tiếp đá cái niềm à , tối nay còn thức xem ars- man chắc qué j mai đã đi đk ... ờ thôi tán thành ý kiến của bách đá bóng bằng tay cho đỡ mệt :D :D :D
---------------
Bonus bonus : 10 tin cho thuê thủ môn 50k/1 giờ , có lớp nào thiếu GK sang đây mà lấy :)) :)) :)). Khổ cái lớp mình mấy đứa+ tranh nhau thủ môn mà ko bói đâu ra tiền đạo >>> hơi buồn ... :-t :-t :-t

Ê ê thằng thành khỉ gió vừa thôi, 4 ngày liên tiếp đá cái niềm à , tối nay còn thức xem ars- man chắc qué j mai đã đi đk ... ờ thôi tán thành ý kiến của bách đá bóng bằng tay cho đỡ mệt :D :D :D
thằng nào bảo 4 ngày đá liên tiếp :| mai cn, 2/9 là thứ 4, 4 ngày liên tiếp nào :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên