Năng khiếu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trần Hữu Hùng
(Hùng_HAO)

Hồi trước em đi học vẽ, học được 2 buổi đã bị cô giáo kêu"em ko có năng khiếu, tốt nhất ko nên học!"
Còn đi học võ thì bị thầy kêu" em ko có năng khiếu học ko vào đâu"
Tại sao đi học gì cũng cần có năng khiếu nhỉ!:(( Chỉ cần mình cố gắng là được thôi chứ!

Hùng nương nương a`. =; Đừng quá lo lắng mày ơi!!! Mày không có năng khiếu gì thì tao hổng có bít chứ cái khoản sinh con đẻ cái thì mày có thừa đó. Có ai gọi Hùng là mắn thì bà con 03-06 Ams chúng mình cũng chẳng ai thèm đính chính đâu :)) . Để tao kể tên mấy đứa con của may` nha:Lan,TPhuong,MNgoc,MinhPhuong,tao ne, con rể Hồng Linh nè... Nói chung la tao chỉ nhớ có vậy thôi. :->

Chẳng có gì là không thể - nhưng năng khiếu thì có thể không có ;p - nếu bạn thực sự thích cái gì thì everything's OK. Nhưng đôi khi cần hiểu rõ mình ntn đấy!

Ặc ặc... Bạn Thu Phương là bạn nào mà triết lý dữ vậy ta. Bái phục, bái phục =D>

Chắc lại có thêm một Hiệp phẩy!:D
Chết rùi tự mình lại phá hỏng topic của mình rùi phải cứu chữa mới được!:D

Ưa`, mày mau lo kiểm tra đi. Nếu lỡ mà là Hiệp B52 thiệt thì.... chào cả nhà, em té lẹ.

hehe , Hùng nương nương nên cam chịu số phận đê.

Chúng mày đúng là!!!
Con TP đừng có giở trò nữa!!1:mrgreen: Cái trò của mày ko qua mắt được ai đâu!

Thôi mày, Hồng Linh tuy ko còn là con nữ nhưng cũng đừng trù ẻo mẹ vợ thía chứ, tội nghiêp Hùng lém đó. A`, mà Hồng Linh ơi, mấy hôm rùi đánh răng chưa mày, nhỡ lời mày nói thành thật thì bỏ m....

Trần Hữu Hùng đã viết:
Con TP đừng có giở trò nữa!!1:mrgreen: Cái trò của mày ko qua mắt được ai đâu!
MP thấy tao viết thế ko nhận ra hả:D

Thôi mà mẹ , con post hộ nó mấy bài thì lám sao chứ.
hehe , con MP mắt toét huh :mrgreen: , bà HÙng nói đến thế rùi muh ko nhận ra.

Trời ơi, oan ức to lắm cơ, tao cắm đầu vào viết, giờ mơí phát hiện ra mày giả mạo con HL

hehe , khổ thân con bé. :mrgreen:
Mải post cho lắm vào cơ.

đâu có, em đâu có = chị TP đâu. Trình mày kinh hon tao roai`

hí hí , tao chẳng qua được con HL nhờ vả nên mới thương tình post hộ nó vài bài. Tự dưng hum nay tao post khoẻ thế chứ bình thường là tao khoan thai ,chậm rãi lém cơ.

hehe
Chị Thanh Phương ơi
post luôn hộ em với

hehe , tính tiền công cả đấy bé à. Chị ko post hộ ko công đâu nhá. ;)

Ớ!! con TP mah đã post bà thì như trâu điên!! hehe
hăng lắm cơ!!!:D:D:shock: :shock:
To Bà Hùng: hehe, bà không co năng khiếu học võ là đúng rùi!! người bà béo quay ra như thế thì đánh võ chỉ cóthua thui! học làm gì!!!

E hèm, tớ đọc mà giật mình thon thót, TP là Thanh Phương đúng không? Nếu viết tắt tên tớ thì là TF nhé.

úi giời, tôi thì còn chưa biết mặt mũi cô TF cơ, chắc ko phải dân Ams cũ nhỉ, vì biết mỗi Trần Thu Phương dân ams cũ thôi... he he...
Con Minh Phương cấm xỉ nhục mẹ, thương mẹ ghê....
Mẹ có năng khiếu gì nhỉ, con đang nghĩ cho mẹ đây....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên