Nên dùng cáp cũ hay chuyển sang dùng K+ đây?

• Bắt đầu meodeu
  • Ngày bắt đầu
Em thấy rất nhiều bác xem đc EPL ngày CN mặc dù K+ đang là đứa độc quyền super Sunday. Vậy cho em hỏi chính xác hôm CN vừa rồi những bác nào xem đc EPL ah ....? Và chất lượng ra sao

Nhìn chung là ko thể phủ định nếu giờ dùng K+ thì chúng ta sẽ ko còn phải tranh cãi hôm nay xem gì ngày mai xem gì vì nó giờ là thằng phát đầy đủ các kênh nhất

vẫn xem đc trên sopcast bình thường đấy mỗi tội công nhận là đường truyền giật ko thoải mái như xem TV

Nghỉ 4 ngày xong thật là thoải mái hôm CN vừa rồi đi chơi ko để ý có bạn nào xem đc EPL từ đài khác ngoài K+ ko nhỉ để mình bắt trộm phát )

Giải pháp cho SuperSunday :
1. Dùng K+
2. Dùng phần mềm SopCast : cài soft này vào PC, Lap -> chọn kênh có truyền SuperSunday mà coi ( Ex : Shanghai GSport )
3. Dùng phần mềm Readon TV Media Radio Player : cài soft này vào PC, Lap -> chọn kênh có truyền SuperSunday mà coi
4. Load net bằng Google Chrome - Cài Google Chrome Live Football -> bên phải phía trên của Google Chrome có hình biểu tượng trái banh -> nhấp vào đó chọn kênh muốn xem.
5. Ra cafe coi

tuần rồi đá giải quốc tế ko có ngoại hạng

éo biết có thật ko mà cả khu cafe nhà mình ko có quán nào coi đá banh được ( chủ nhật )

quán lớn cũng như quán bé

thật ra nếu nó mua bản quyền thì ko sao nhưng căn bản nó mua độc quyền khá nhiều giải bóng lớn :-<

thật ra nếu nó mua bản quyền thì ko sao nhưng căn bản nó mua độc quyền khá nhiều giải bóng lớn :-<

Các bạn ném đá quá xá.
Làm ăn thì phải cạnh tranh chứ. Mình k thích thì không dùng , đơn giản thế thôi, sao cứ than vãn hoài vầy?

Các bạn ném đá quá xá.
Làm ăn thì phải cạnh tranh chứ. Mình k thích thì không dùng , đơn giản thế thôi, sao cứ than vãn hoài vầy?

Ko nói về chuyện nó độc quyền ngày CN làm gì. Nhưng có phải nó đang độc quyền quá nhiều ko ???UH thì nó độc quyền mà nó chiếu trên gói cước family thì sẽ ko ai nói gì. Nhưng nó lại chỉ cho xem khi dùng premium thì có phải hơi chát quá ko

hãy dùng sopcast để chữa cháy trong thời kì nước sôi lửa bỏng :D

Kênh K+ Nhịp Sống bắt đầu ra mắt hôm nay đây. Ko biết có gì hay ho ko

Từ ngày 14/08/2010, K+ chính thức phát sóng 1 kênh truyền hình mới – K+ Nhịp sống. Đây là kênh giải trí cao cấp dành cho giới trẻ với các nội dung về phim truyện, thể thao, âm nhạc. K+ sẽ phát sóng các trận đấu của Giải hạng nhất Pháp – Ligue 1, UEFA Europa League và Giải Tây Ban Nha – La Liga trên kênh K+ Nhịp sống.

Từ ngày 14/08/2010, K+ chính thức phát sóng 1 kênh truyền hình mới – K+ Nhịp sống. Đây là kênh giải trí cao cấp dành cho giới trẻ với các nội dung về phim truyện, thể thao, âm nhạc. K+ sẽ phát sóng các trận đấu của Giải hạng nhất Pháp – Ligue 1, UEFA Europa League và Giải Tây Ban Nha – La Liga trên kênh K+ Nhịp sống.

hình như là phát trên Premium bạn ạ. Chắc nó ko để cho mình xem hết các giải hay chỉ với 50k/tháng đâu

Vậy giá xe sẽ tăng lên bao nhiu ????

chưa kiểm nghiệm nhưng chắc nó ko dám tăng đâu vì xe có giá chung cả rồi mà

Khuyến mại cũng chỉ là để lợi cho ông nào có ý định mua xe thôi. Cơ mà có nhiều ông mua xe mà ko quan tâm đến K+ cho lắm đâu. Hay giờ rình ở mấy hãng vespa xem ông nào ko dùng thì xin =))

Khuyến mại cũng chỉ là để lợi cho ông nào có ý định mua xe thôi. Cơ mà có nhiều ông mua xe mà ko quan tâm đến K+ cho lắm đâu. Hay giờ rình ở mấy hãng vespa xem ông nào ko dùng thì xin =))

xin xong nó cũng xin lại mình 3 triệu :))

Tốt nhất là nên dùng cáp mới .

đợt này có khuyến mại gì ko nhỉ. thấy lắng quá

Back
Bên trên