Nên dùng cáp cũ hay chuyển sang dùng K+ đây?

• Bắt đầu meodeu
  • Ngày bắt đầu
nó đâu có ép bạn mua nó . Hiện tại thì mới có nó công bố bản quyền Seria với PL còn sau này thằng nào mua bản quyền thì thằng đấy phát thôi. Nhưng riêng giải PL thì nếu bạn muốn xem các trận của ngày CN thì bạn phải dùng K+. Cuộc sống mà bạn muốn thế này thì phải thế kia

Thế những ngày thường thì là bọn khác vẫn đc phát chứ gị ôi xời có mua thì mua cả chứ mua mỗi ngày CN thì nói làm gì

nó đâu có ép bạn mua nó . Hiện tại thì mới có nó công bố bản quyền Seria với PL còn sau này thằng nào mua bản quyền thì thằng đấy phát thôi. Nhưng riêng giải PL thì nếu bạn muốn xem các trận của ngày CN thì bạn phải dùng K+. Cuộc sống mà bạn muốn thế này thì phải thế kia

Thế những ngày thường thì là bọn khác vẫn đc phát chứ gị ôi xời có mua thì mua cả chứ mua mỗi ngày CN thì nói làm gì

đời tan nát. WC trở nên vô nghĩa. Đức xách vali về nước

kiểu này thì bác nào ham hố PL phải chuyển qua K+ dùng hết thôi. :(

đùa chứ kể cũng phức tạp nhỉ. Giờ thì nhiều ng` cũng ko muốn chuyển qua K+ lắm vì giá cước hơi khét nhưng mà về lâu về dài thì thấy nó là thằng uy tín nhất hiện nay rồi

uh từ khi ra đời đến nay nó đã tăng đc thêm bao nhiêu kênh mà giá cước vẫn thế ko như thằng VTC cứ thêm kênh là thế nào cũng nâng cấp đầu thu .

mà chính xác thì giá các gói cước của nó thế nào nhỉ

nôm na thì gói đắt nhất rơi vào khoảng 250k/tháng . Nếu tính ra là mất khoảng hơn 8k/ngày . Mọi người đóng cả cục mới thấy đắt chứ nếu tính ra ngày thì đâu phải là đắt

Nhà tớ đang sử dụng truyền hình cáp, nhưng không hiểu là do tớ k biết cách dò kênh hay thế nào mà có cực ít kênh (có hơn 12 kênh) mà thỉnh thoảng lại k có tín hiệu. Dạo này nghe thấy quảng cáo dịch vụ truyền hình mới là K+,nghe quảng cáo thì có vẻ khá hay. Bác nào dùng rồi chỉ cho e ý kiến với, nó là kiểu dịch vụ tivi trả tiền hả? Mỗi tháng mình dùng có mắc k ạ? E cảm ơn!

dùng K+ làm gì bạn ơi dùng VTC HD thích hơn

thấy đồn cả VTC và K+ đều đang bị phản ứng kịch liệt vì " có bản quyền " ( các bạn ý nghĩ bản quyền tức là độc quyền )

+ Access: trận đội vớ vẩn với nhau
+ Family: trận vớ vẩn - đội đinh
+ Premium: trận đội đinh với nhau

+ Access: trận đội vớ vẩn với nhau
+ Family: trận vớ vẩn - đội đinh
+ Premium: trận đội đinh với nhau

Có thể bạn cho đội A là vớ vẩn nhưng với ng` thích nó thì người ta lại cho là đỉnh thì sao. Mà cuộc sống lúc nào chả thế. Tại sao phải chia ra giàu và nghèo. nếu người nào cũng đc hưởng những dịch vụ như nhau thì đâu còn gọi là xã hội. Ở bất kì đâu trên TG cũng thế thôi bạn ạ

Vầng. Tớ thấy cái time ngồi nghĩ mưu sâu kế hiểm tẩy chay K+ thì đem ra mà đi kiếm tiền còn hơn. Toàn những ông chả chịu làm ăn gì xong kêu ko có tiền để dùng nó. Còn những ng` mà ko đủ đk để dùng nó ý. Thì ng` ta chẳng có time để mà xem phim với bóng đá đâu. Ng` ta còn đang phải làm miệt mài kia kìa. Nhìn mà học tập.

tớ thấy là K+ ra giá cước như vậy thì chỉ phục vụ đc khoảng 20-30% dân và gây bức xúc cho số còn lại. Phải nói thẳng là chiêu thức làm ăn của K+ là rất khó đc lòng dân.

Sắp tới NHA rồi. Câu trả lời có ngay thôi. Ko biết có nhà đài nào dám phát trộm ngày CN ko nhỉ

Sắp tới NHA rồi. Câu trả lời có ngay thôi. Ko biết có nhà đài nào dám phát trộm ngày CN ko nhỉ

nó độc quyền thì có mà phát = niềm tin ah. thằng nào dám liều chiếu trộm để nó phát hiện thì tha hồ mà chịu phạt. lại kiện cáo dân lại có lắm thứ để xem

nhưng nếu nó ra HD thì ko biết nó có tăng tiền thiết bị với tiền cước ko nhỉ

ko hiểu mấy cái này. up hộ thôi

Back
Bên trên