Nét đặc trưng của người con gái Việt Nam .

ko chỉ có countryside ko thôi đâu Vân à. bây h con gái VN bây h khá là đảm đang đấy chứ, ít ra là những đứa tao gặp và quen thì thế.
60% là biết nấu nướng.
oh yeah, con gái ko cần xinh quá làm rì, cần duyên và tế nhị là okie

chứ sinh quá về sau khổ lắm chứ.Chỉ suốt ngày lo xem nó có đi bồ bịch với thằng nào ko
lấy vợ xinh là 1 thử thách của những người đàn ông, vợ xinh mà không bồ bịch, điều đó chứng tỏ: chúng ta (những người đàn ông) cũng sexy không kém.

thế tình yêu bỏ đi đâu nhể ...... trong thời gian đầu ( lúc vợ xinh đẹp nhất ) phải giữ đuợc tình yêu của vợ , đến thời gian sau vợ già thì cho đi với bồ cũng đuợc ===> đỡ tốn cơm nuoii

đúng là vớ xinh quá cũng khổ nhưng mà đó mới là vấn đề thử thách với người đàn ông chứ ,( ko giữ được phải chịu thôi )

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
thế tình yêu bỏ đi đâu nhể ...... trong thời gian đầu ( lúc vợ xinh đẹp nhất ) phải giữ đuợc tình yêu của vợ , đến thời gian sau vợ già thì cho đi với bồ cũng đuợc ===> đỡ tốn cơm nuoii

Bạn Khánh có vè về sau đối xử tồi tệ với vợ, khổ thân bạn nào gặp phải ấy:D

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
trời ơi! sau này ai làm vợ ông này khổ đây!!! ghen tuông kinh khủng quá!!!!!!! :)) ;)

làm gì đến nỗi hả em ,đấy là chỉ nói thế thôi chứ đâu phải thế

mà điều đó cũng đúng đúng ko.Sự thật mất lòng mà

Các em trai lấy chị là tốt nhất :D:D:D có đủ hết tất cả đức tính :D:D:D

tại sao trên đời có 1 người hơi béo,đeo 2 cái đít trai nặng chịnh,cứ nhận cái đẹp về minh thế nhỉ.Đã thế ở rum nào cũng thế chứ
mình còn chưa dám,mà đã có đứa làm trước rồi.
hết lấy thầy cô lại đến học sinh

thấy rum này bắt đầu lạc đề rồi,đề nghị cần cải tổ lại,cả các rum khác nữa

ko thì các rum ko thể lớn mạnh,diễn đàn sẽ trở thành 1 mớ hổn lốn,để đi bán đồng nát

Ý, sao có kẻ ko hiểu hết được thế nào là vẻ đẹp của 1 người phụ nữ rồi đi sủa lăng nhăng thế nhỉ :-?:-?:-? chà chà, chẹp chẹp :D:D:D hĩ hĩ :)):)):))

Thế như thế nào là 1 rum lớn mạnh... :D:D:D ko câu bài 1 tí gì à hĩ hĩ :D:D:D

ko em MInh Ngoc thì anh ngắm toét cả mắt rồi,đi xe buyts gặp thường xuyên
mà sao giở này vẫn còn lên hả em

Ạch, mình là chúa sợ hãi xe bus :)):)):)) gẹp thường xuyên ở đây cũng hãi thật 8-}8-}8-}

Làm gì á, làm việc của người phụ nữ hiện đại ;;);;);;)

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Ạch, mình là chúa sợ hãi xe bus :)):)):)) gẹp thường xuyên ở đây cũng hãi thật 8-}8-}8-}

Năm nay em cũng phải đi xa bus đến trường, em thấy cũng hay, cũng vui và cũng rẻ:D
Chỉ mỗi tội là phải chờ lâu hoặc phải chạy thật nhanh, thế thôi:)

Phạm Minh Ngọc đã viết:

thế phụ nữ nhiện đại làm gì hả em,có thú vị lắm ko.

phụ nữ á xem nào có nữ công gia tránh,một số ít thì đi làm kinh tế chính trị
và was noch...................................... :-? :-? :-?
:-?

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
Bạn Khánh có vè về sau đối xử tồi tệ với vợ, khổ thân bạn nào gặp phải ấy:D
đừng nói vậy chứ bạn khanh ......... khánh yêu vợ số 1 mừ ... nói vậy oan we' :)) :)) :))
nhìn mấy bài của chị ngọc viết có vẻ hơi vênh ... hổng bít ngoài đời mẹt mũi thế nào ... nhưng nếu mà đít chai dày cộp ... và hổng xinh thì oải quá [-( [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
em ơi muốn nhìn mắt mũi con Ngọc à
đến ams vào lớp tin xem con nao mắt béo béo đeo kính cận dày cộp ý chính là nó đấy(xin lỗi em Ngọc Luôn ) tại có bạn muốn hởi

vậy mà chị lúc nào cũng kêu mình xinh ......... ke ke , khoản này em chịu chị

Úi trời... :D:D:D vẻ đẹp của người phụ nữ cứ gọi là tùy mắt người nhìn [-o<[-o<[-o< cái vênh của mình cứ gọi là bản chất :D:D:D hĩ hĩ :D:D:D ko có gì xấu hổ con Ngọc này từ trước đến giờ có sao nói vậy, ai nghĩ sao tùy :-":-":-" :D:D:D

Châm ngôn của người phụ nữ hiện đại :D:D:D

Kiêu hãnh nhìn đời nửa con mắt :>:>:> :)):)):)) :D:D:D

thế em KHÁNH đã sợ con "đít trai" đấy chưa

cOn này là tổ kiến lửa ở ams đó.
may mà anh ra trường rồi thì mới dám vênh với nó đó
hahahahahahahahahahahahahhahahaha

tại sao trên đời có 1 người hơi béo,đeo 2 cái đít trai nặng chịnh,cứ nhận cái đẹp về minh thế nhỉ.Đã thế ở rum nào cũng thế chứ
mình còn chưa dám,mà đã có đứa làm trước rồi.
hết lấy thầy cô lại đến học sinh

hơ hơ, nghe anh nói vậy thì chị Ngọi béo lém hả
ở Uk, đàn ông thích vợ phải to béo, cái gì cũng to ( ui bậy quá)

Back
Bên trên