Nét đặc trưng của người con gái Việt Nam .

Béo cái của khỉ gì X(X(X( hơi hơi thoai :D:D:D thích thì xoè ảnh ra xem :D:D:D hĩ hĩ

Cho xem luôn ảnh tổ kiến lửa :)):)):))

cho xem cái ,anh nhìn mãi rồi nhưng mọi người xem cơ

ai có nhu cầu thì cứ qua lớp 11 tin:)

ua` đúng rồi đo

100 nghe ko = thấy,100 thấy ko = 1 sờ
hjhahahahahahahahahahahahahahahhaahahahhahahahahahahaha

là người chứ có phải là sh.....đâu hahahahahahhahahah

sh..........là gì nhỉ.Ai biết biểu hộ tôi cái

mà tại sao đang nét đặc chưng của con gái VN lại có sh.........ở đây nhỉ
quái lạ thật

bỏ qua nét đặc chưng của con gái thử nói xem nét đặc chưng của con trai là gì" xoi gái chăng hạn

Lạc topic rồi :)):)):)) khổ cho cái box ko có MOD :D:D:D

Biến thành Nét đặc trưng của Minh Ngọc hay hơn :)):)):))

thôi thôi bà Mn sao cứ thích chơi nổi thê nhở.Đã ở HK rồi thì ngồi yên mà bú,sở tí mẹ đi

nói lắm quá điếc tai,

Ông anh Quốc Tuấn câu bài hơi nhiều mà nói năng cũng đầu độc trẻ con nhỉ?(nhiều trẻ con bị đầu độc đấy, ông anh đừng có cãi cùn là bọn này ko còn trong sạch).Vả lại, em đọc mấy bài của ông anh toàn chat nhảm và câu.Mong ông anh lưu ý và đừng giận.

có nói sai đâu,con đấy nó bảo anh thế mà
mà đây biến khỏi trường rồi có gắp chúng bay bao giờ đâu mà sợ
sắp chia tay với HAO rồi,chơi vui tí có sao.
tại bây giờ đang rỗi chả bết làm gì cả,nghịch cái cho vui

"mỗi ngày tôi chọn 1 niềm vui,chọn những bông hoa và những nụ cười"
- Trịnh Công Sơn-
- Mà ai có nghe nhạc Trịnh Công Sơn ko vậy

với cả cái topic này lúc đầu mình cũng nói nghiêm chỉnh ,thấy mọi người toàn nói chuyện tào lao,đây thấy chán quá nên cũng tào lao cho vui theo

hahahahahhahahaha

w hèm ta đã nghiêm túc rồi thì bà con xung quanh cũng phải nghiêm túc theo chứ
topic cũng phải đi vào quy củ lại thôi ,ko thì lại có nhiều lời dị nghị lắm
từ trước đến này có gì sai xót mong bà con thông cảm,dân mới vào nghề mà

xem lại nào nét đặc chưng của con gái VN ư
thấy hồi trước thì rõ nhất.
Có ai có quyển yearbook 98 thì sẽ rõ nhất,nhất là bức tranh ở mặt sau của quyển,do họa sĩ CẦm vẽ( chính là con của thầy Cường dạy ANh vẽ)

còn con gái thời nay nhờ có sự bình đẳng Nam Nữ mà đã hoạt bát ,năng động rất nhiều.Thần tượng nhất là bà Coco Channel siêu siêu siêu giỏi,từ 2 bàn tay trắng mà gây dựng nên cơ nghiệp
còn ở Vn trong thời đại ngày nay thì chưa biết nhiều bà lắm.Nhưng đây vẫn ấn tượng xấu nhiều hơn,nào là đú đởn,choai choai.....mấy vụ đánh nhau ở trường cũng là phụ nũ nữa.Nhưng dù sao đi nũa cũng ko phủ nhận tài năng của con gái Vn,trong trường ví dụ như Hồng Nga,hoàng minh,ai nữa ko nhớ,mà cũng ko biết tên,chỉ biết có thế thôi

Tóm lại mọi ng hãy có đóng góp nhất định cho box này cái , lạc đề từ VN sang châu Phi rồi .Anh Quốc Tuấn có đóng góp gì ngoài câu bài thì làm ngay đi kẻo đến khi box có mod là anh bị đá đít ngay đấy !!!
Sis Minh Ngọc xinh đẹp (mọi ng ko nên chê 1 ng con gái là xấu , rất đụng chạm đến lòng kiêu hãnh ), sis có yk gì về chủ đề chính ko ?.
To Hoàng tớ đang ở UK nè , nhớ mọi ng lắm !!!

này mod là cái gì anh ko biết,ta là ta sợ gì bị đuội khỏi HAO thì vào = nick khác nhiều lắm,mà lớp anh hình như có 3 đứa làm trong ban quản lý cơ mà.

mà đã bảo là làm lại từ đầu rồi mà,nét đặc trưng con gái bây giờ ko còn đựơc như ngày xưa nữa có thể do thời thế thay đổi,thời xưa,phụ nữ lo chuyện cơm nước chăm sóc con cái,ngoại trừ những người như Bà Trưng,BÀ Triệu,gần tí nữa là có chị Võ Thị Sáu
còn bây giờ phụ nữ đã năng nổ,xông xáo vào Kinh tế làm ăn
hôm trước xem trên tivi có bà giám đôc công ty gì xuất khẩu vịt biết thứ tiếng(nông dân chính hiệu)phục ko chịu được
còn con gái ViêtNAm trong học đường thì ...................
ko biết nói thê nào cả,ai cũng giống ai,:ép tóc,nhuộm tóc,phấn son,lại còn săm mắt nữa,thỉnh thoảng lại gặp mấy bà trong trường hay chửi bậy nữa
nhưng lại có Liên lớp sinh học cũng giỏi mà thể thao cũng giỏi cả,còn mấy đứa con gái thì đầu như cái ổ cứng ý
lớp này có 2 đứa con gái thủ khoa 2 trường dễ sợ luôn

nói chung thì con gái Vn ko biêtd nói thế nào cả
xấu cũng có mà đẹp cũng có( xấu với đẹp là nghĩa bóng)
---------------------the end--------------------------------------------

anh cứ nói thế chứ em thì chả thấy thế tí nào
ko biết nói thê nào cả,ai cũng giống ai,:ép tóc,nhuộm tóc,phấn son,lại còn săm mắt nữa,thỉnh thoảng lại gặp mấy bà trong trường hay chửi bậy nữa
ko phải ai cũng như thế. có thể những ng` mà anh gặp thì như thế chứ ko phải là TẤT CẢ. đừng có vơ đũa cả nắm như thế. đành là có những "con sâu" như thế, có tồn tại nhưng ko có nghĩa đó là tất cả.

Giống 1 bài nói về các nữ học sinh Ams hơn :)):)):))

To em Minh Trang: em này hay nhỉ :D:D:D hĩ hĩ :D:D:D lâu lắm chưa chat :-":-":-"

Thực ra thì ép tóc, nhuộm tóc, phấn son cũng chẳng sao(đối với con gái), wan trọng là độ tuổi làm thế, với cả là cứ đảm bảo việc học tập, hoặc tự mình kiếm ra để chi cho những cái đó là được(nên xem làm thế có hợp với mình trước ko đã)

Back
Bên trên