Nét đặc trưng của người con gái Việt Nam .

he he , nên đổi thành topic " làm điệu " ....
ke ke , nói chung là mọi ngưồi đừng nói đến cách làm đẹp của chị em nữa ...nói về đặc trưng đê ....

oh hay , ông này đây làbox củacon gái mà ai khiến ông nhảy vào lạm loạn với chả làm điệu chứ

ặc , phải có cái nhìn từ 2 phía chứ ... con zai cuhng có quyền đóng góp ý kiền mà /...

sự thật là như thế, đã là con gái ai mà chẳng thích làm điệu chớ!

Bọn mình thảo luận xem làm điệu thế nào nhé :D:D:D thế bọn mày thích ăn mặc thế lào :D:D:D

hoho
nhung con ga'i thi` de^ an mac hon con trai vi` con trai ne^u muo^n an mac dep thi` phai xa`i ha`ng hie^u

ua, đúng đúng, con trai muốn ăn mặc đẹp thì phải dùng đồ hiệu mà đồ hiệu thì đắt
VD như anh tớ suốt ngày mua đồ hiệu, tự nhiên nó mua một cái áo của Tommy về. Mẹ tỏ hỏi bao nhiêu, anh ý trả lời 180 rôi sau đây ra thủ thỉ vơi tớ 1.800. Tớ ngất:D

Quần áo đầu tiên là phải hợp đã, còn đồ hiệu hay không thì chỉ là cái thứ 2.

Ví dụ như một thằng gầy nhom (hê hê, tớ cũng gầy nhưng chắc chưa đến mức độ này) đi mặc một cái áo bó, hay không tay mặc dù có là hàng Versace, Moschino, CK... đắt đến vài tram USD đi nữa thì thử hỏi có đẹp được không. Màu sắc cũng rất quan trọng, như da đen (quên, ko trắng chứ, hì hì) thì nên chọn màu sáng mà mặc.

Nói thế nào chứ con trai ăn mặc dễ hơn con gái là cái chắc. Cứ tính thời gian đi "soi" để mua được 1 bộ của các bà các cô (các chị và các em nữa) thì biết, nhiều thì vài ngày (đi qua toàn bộ các cửa hàng mình biết), hay ít thì lượn vài tiếng. Hơ, còn con trai cứ có tiền mà thích là ra kiếm ngay được cái gì đấy để mặc, ko cần phải lượn lờ quá nhiều (trừ những thằng nào quá kỹ tính về chuyện ăn mặc, mà chắc ở tuổi này thì không có mấy).

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hờ, và thế là lạc đề đẹp

Hê hê, công nhận...
Ho*, ca'i na`y go.i la ca^u ba`i dep!:D
Thuc ra mac do dep dau co nghia la cu phai xai hang hieu dau! Nhieu hang trong cung duoc ma gia ca cung ko mac lam, neu ma muon mac dep ma lai ko muon ton qua nhieu tien thi co the len cho Hang Da(hay la Gia nhi?) de mua do hang thung(nhung ma fai biet cho mua va biet chon)

Trần Thu Trang đã viết:
Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hờ, và thế là lạc đề đẹp

Hê hê, công nhận...
Ho*, ca'i na`y go.i la ca^u ba`i dep!:D
Thuc ra mac do dep dau co nghia la cu phai xai hang hieu dau! Nhieu hang trong cung duoc ma gia ca cung ko mac lam, neu ma muon mac dep ma lai ko muon ton qua nhieu tien thi co the len cho Hang Da(hay la Gia nhi?) de mua do hang thung(nhung ma fai biet cho mua va biet chon)

Đấy là con gái còn theo tớ con trai thì phải như đã viết ở trên:))

Box này dành cho tất cả mọi ng , ko chỉ riêng con gái đâu nhé !
À mà chị Minh Ngọc này , em vẫn chat với chị fai ko ? Cái chị thích kẹo bông lắm với nại mận mơ gì đấy hả ?

Ông thầy giáo ng Anh ở đây nói với mình là : ur face looks Vietnamese (ông ấy ko cần mình nói cũng biết mình ở đâu ). Hehe, tự hào quá !!!

Vn có vẻ đẹp riêng mà :>:>:>

Mà chị đúng là thichkeobonglam mận méo gì đây :D:D:D

Đúng là có thể nói là phụ nữ châu Á có một vẻ đẹp riêng, ko lẫn đi đâu được.VN cũng vậy
To Trang:thật hả, congratulation!

Back
Bên trên