Nào, chú Tống Min Tuấn vào nghe cả nhà chúc mừng sinh nhật nào :x

Nguyễn Bảo Anh Thư
(annie_honey)

Điều hành viên
Được biết hôm nay là sinh nhật chú Tuấn theo nguồn tin ko chính thức, cháu mạnh dạn mở thread này chúc mừng chú :D. Cháu và chú quen biết nhau cũng đã mấy tháng trời, trong thời gian ấy cháu đã được biết đến một con người giỏi giang, phóng khoáng, trẻ trung, yêu đời và một nhân cách được xem như là khác biệt (ặc ặc, câu này dài, nhiều chỗ tối nghĩa và hình như là sai ngữ pháp 8-}).

Thôi, cháu sẽ ko nói thêm về tài năng đức độ chú Tuấn nữa, vì những anh chị em trên HAO quan sát chú cũng đủ để cảm nhận được hết rùi :D. Thuyền trưởng của Thảo luận nghiêm túc cơ muh :>, bao nhiêu con người nghiêm túc ở dưới trường chú Tuấn nhá =D>. Và điều đáng yêu nhất ở chú Tuấn là chú rất hay... khen cháu :p, nên rằng thì là mà cháu rất là yêu chú Tuấn cơ :x.

Cháu gửi lời chúc mừng sinh nhật chú, chúc chú Tuấn thêm tuổi mới (bao nhiêu cái xuân xanh rùi vậy chú? :-/) thắng lợi mới, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ vinh quang và cao quý muh Đảng và Nhà Nước giao cho, là: xóa ế giảm già :mrgreen:. Chú Tuấn cần nhanh chóng tìm đối tượng cho chi bộ được một phen rôm rả :>, và cũng ko được quên làm cầu nối cho các chi bộ viên chúng cháu có chỗ "giao lưu và học hỏi" đặng tìm "liều thuốc cho trái tim" :p.

Úi, viết dài quá, thui, để mọi người vào chúc chú tiếp, cháu nghỉ đây :D. Nếu chú vẫn chưa thỏa mãn thì gọi cháu vào chúc tiếp tập 2 :D :x.

Tặng chú cái bánh SN này nha, có gì chú muốn cháu tặng nữa thì cứ nói nhé :D.

Vỗ tay chúc mừng sinh nhật anh Tuấn phát =D>. Mặc dù chưa nói chuyện với anh nhưng mờ hôm họp BDH anh bênh VC chằm chặp nên em quí anh lém :D

Úi thế cơ ah, chú Tuấn lại còn bênh VC chằm chặp cơ ah :x, lại thêm một điểm đáng iu của chú Tuấn à nha :x

Không nhớ bác Tuấn là ai (Amen!),nhưng cũng xin vào đây chia vui với bác
Chúc bác năm mới thêm tuổi mới,vạn sự như ý :D

Chúc mừng sinh nhật bác mod cái, mong bác khỏe mạnh vui vẻ để còn quản lý bọn em cãi nhau (mấy hôm nay cãi nhau cứ gọi là chí tử nhé) :beerchug:

Chúc mừng sinh nhật anh Tuấn :D

Cám ơn mọi người nhé.
Năm mới chúc mọi người vạn sự như ý

Chúc mừng SN em Tống. Cháu Bảo Thư chơi xấu chú Tuấn quá nhé!;) (Nhìn cái bánh SN thì biết!:p)

hehe, chúc mừng sinh nhật anh Tuấn:)..Mà công nhận chị Giao tinh thật:)..Lúc đầu nhìn em không để ý thấy:)

Chúc mừng sinh nhật anh bố cháu :p ... thêm tuổi mới thêm nhiều "cháu" :))

dạ em chúc mừng SN anh Tuấn ạ ... ;;)
hình như chả chat với anh bao giờ .. chỉ nhớ hôm ngày về đang định lên hát suteki Dane thì anh Tuấn "lon ton" chạy ra hỏi : bài này có hát đôi được ko... mời anh lên mà anh ko chịu... :D
chúc tất cả những gì mọi người đã , đang, và sẽ chúc anh ... ^^
happy birthday to u .. :x

hehe em cũng chúc mừng sinh nhật anh Tuấn .:D :p 0:) 0:) b-) :x
sinh nhật chúc anh ngày càng phong độ trên con đuờng dạy dỗ đảng viên dự bị quán triệt tư tưởng đảng :> b-) :D hi``hi``hi``....
hứa rồi nhé. ;) .. à còn cái chức đảng viên của cháu nữa :D

Vào đây Chúc Mừng Sinh Nhật bác Tuấn cái nhỉ... :D Dù sao em cũng là "khách quen" của TLNT

:)) :)) cái bánh SN của Thư trông... trừu tượng quá!

:(( Em ko có ý thế đâu muh :((. Mọi người cứ nhạy cảm quá thành ra thế này có chít em ko chứ :(( Em search google mất hơn 15 phút mới tìm được cái bánh cute thế muh, em cũng có để ý là nó lại "ẩn ý" thế đâu :((.

Chú Tuấn ơi, chú ko nghĩ oan cho cháu chứ ạ, ko thì cháu khổ tâm lắm, tự dưng nhiệt tình chúc mừng chú rùi lại bị giận lãng xẹt thì.... :(

Anh Tuấn ơi, em post ảnh chàng trai tiêu điểm của anh lên đây cho mọi người nhìn nhé :p:D ;). À, em còn cái ảnh anh đánh đàn rất nghệ sĩ mà em đứng cạnh hát trông cũng rất là xinh đấy :D. Hehe, làm quà sinh nhật luôn nhé ;). Nhưng mà chỉ em với anh xem thôi :)) :D :p :x

Anw, happy birthday anh ;) :*

:x

Để chuộc lại lỗi lầm, cháu xin tặng chú Tuấn cái bánh khác :D, dù hôm qua chủ kể với cháu là đã ăn hết bánh kia rui :D (đấy, ngon mà :p).

Chỉnh sửa lần cuối:
Cháu tặng thêm vài cái nữa, cho chú Tuấn ngập lụt trong bánh luôn :x.

:D tội lỗi cháu hôm nay mới vào được:D chúc chú của cháu SN vui vẻ:D năm mới vạn sự như ý nhé:D hình như chú đón SN ở Sapa nhỉ:D:D

:beerchug::beerchug:

ăn nhiều bánh quá uống tí bia cho điều hòa:D:D

Không thấy thân chủ đâu nhỉ? Dù sao cũng chúc mừng chú, một người rất đáng kính :D

Back
Bên trên