Nào, chú Tống Min Tuấn vào nghe cả nhà chúc mừng sinh nhật nào :x

Chúc mừng sinh nhật "Bố cháu":D Muộn quá:D Nhưng mà vẫn may, còn lâu mới đến đầy tháng, ăn hết chỗ bánh em Thư tặng rồi làm bữa đầy tháng bác nhé:mrgreen:

Hehe năm mới cám ơn các cháu và các em :D

Bố cháu nói chung năm nay 26 vẫn chạy tốt :D

lâu lắm e mới quay lại đây nên k bít sn bác TMT đã xảy ra vào hôm nào. Thôi thì cũng chúc bác sn vui vẻ, sống lâu để còn phục vụ anh em.mà bác ăn hết mấy cái bánh đó mà không mời anh em sao.bác ki thế :)) 8-}

Chúc mừng sinh nhật anh Tuấn:D

Chú Tuấn sướng ghê, bao lâu rồi vẫn còn có người vào chúc mừng sinh nhật :x.

Ko thấy ai lôi topic này lên nên để mình lôi lên :D
Chúc bác Tống Tuấn sinh nhật vui vẻ.
NPTK

Anh Tuấn sinh nhật vui vẻ ở trời Tây nhé :p. Chúc anh như em Mai Hồng em ý chúc ở trên ý :x ;) :p

:x

Ơ sinh nhật anh Tuấn qua rồi à, để mấy hôm nữa em chạy lên anh em mình làm trận nhậu nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì, năm ngoái chính cháu mở topic chúc mừng SN chú Tuấn thì năm nay cháu cũng ko thể vắng mặt được chú nhỉ :D. Thế là một năm nữa lại qua rồi đấy, nhanh ghê... Sinh nhật chú Tuấn năm nay rơi vào trong Tết nhé, Tết đầu tiên và SN đầu tiên của chú trên đất Mĩ nhỉ ^^ Chắc là chú cũng có một vài tâm sự, có gì chú gọi cho cháu nói chuyện nhé (nếu chú đọc thấy mấy dòng này bây h thì 4 tiếng hãy gọi cháu nhé, fone cháu hết pin đang sạc :().

Chúc chú Tuấn 27 cái xuân xanh ngày một trẻ trung yêu đời hơn nhé ^^, chúc chú sớm tìm được ý trung nhân cho bà con mừng (cái này cháu chúc từ SN năm ngoái ^^)

Sinh nhật vui vẻ nơi trời Tây chú nhé;;) giữ vững phong cách điềm đạm:) luôn đi theo con đường của Đảng và nhà nước;;)

Happy Birthday :beerchug:

chúc mừng sinh nhật chú :x :x
chú nhớ ngoan, mãi mãi là người cán bộ gương mẫu của Đảng và nhà nước, cho bọn trẻ noi theo chú nhé :D ...chú có hư gì cũng nhỏ nhẹ lén lút thôi :D

hè chú về nhất định phải kí sách trả cháu :(( :D

Chúc anh ở bển giữ gìn mọi thứ để về nhà còn xả láng.
Sinh nhật vui vẻ.

chú Tuấn :D cháu chúc chú càng ngày càng Tuấn Tú :D:D

Cảm ơn mọi người nhé, mình thấy cái topic này mới giật mình, cảm tưởng từ năm ngoái vẫn còn mới đây... Nhanh thật, vèo một cái

Năm ngoái thì chưa sợ, năm nay 27 tuổi rồi, alone, chưa vợ, sợ nhỉ?
Công nhận sợ.. /:)
À nhưng mà cũng chẳng sợ... Các cháu công nhận ko? :D

(BThư có cái avatar mới hay thế, rồi lúc nào cháu rảnh chú sẽ alo.. Năm nay đọc lại bài mở đầu của cháu càng xêm xúc xộng :x)

Năm ngoái thì chưa sợ, năm nay 27 tuổi rồi, alone, chưa vợ, sợ nhỉ?
Công nhận sợ..
À nhưng mà cũng chẳng sợ... Các cháu công nhận ko?
khổ thân anh Tuấn, vừa sợ ế vợ, vừa sợ có vợ bị vợ bắt nạt :">
Chúc anh sang tuổi mới ngày càng trẻ ra, sau này các em 05-08, 06-09, ... chỉ có gọi = anh chứ ko gọi = chú :D

chú Tuấn đã viết:
(BThư có cái avatar mới hay thế, rồi lúc nào cháu rảnh chú sẽ alo.. Năm nay đọc lại bài mở đầu của cháu càng xêm xúc xộng :x)

Với cháu Thư chú Tuấn lúc nào cũng được ưu tiên ;;) :x Lúc nào chú fone cháu đi, fone cháu sạc xong rồi :p

Happy (late) Birthday...
Chán quá, chưa vợ đã làm chú, làm chú phải đi tu hú...:D
Chú Tuấn đang bận học, các (em) cháu muốn gọi điện phải xếp lịch đấy ;)

chú ơi :* sinh nhật 27 tuổi vui vẻ nhá ^___^

cháu đợi chú về ;;)

Back
Bên trên