Mr.Hải fan club^^

Bùi Phương Thanh
(thanhsoi89)

:x hội Sống thật với chính mình đc thành lập nhờ những j thầy Hải đã dạy.
những bài văn, những câu nói, những cách đối xử trong cuộc sống, thầy đã đem đến cho chúng ta một niềm tin, một cách nhìn mới về cuộc sống và con người...
topic này dành cho thầy, cho mem của hội và cho tất cả mọi người thử một lần sống thật với chính mình..^^
ai ya ai ya cố lên :)>-

Với tư cách thư kí, em xin được giới thiêu wa về hội b-)
Hội Trưởng: Thanh Sói ( lúc nào cũng cười đến đau cả ruột =D> )
Hội phó : Chung Trang ( Người iu em :x )
Thư kí: em ;;) Lan Hương ( Hội viên gương mẫu )
Đặc diểm của hội là lúc nào cũng cười hết cỡ cho dù có đau ruột đến đâu ;) Nhất là em, dạo này cười rất tích cực :D
Ai là hội viên lên post bài cái nhẩy. Giới thiệu chút về bản thân
Em mà liệt kê chắc hết ngày.
Sống thật với chính mình:)>-

thầy Hải dạy tin à :)):)) ông hay đi đánh bi-a á :)):))

Vớ vỉn. Bạn Biên ko biết gì thì đừng có mà nói nhé! Thầy Hải dạy Văn người ta chứ bộ.
Nguyễn Ngọc Anh, thành viên của hội (có được làm gì ko hả Sói?).
Thầy Hải trông phương phi, to lớn, dạy Văn ép phê cực kì. Thích thì hôm nào thử vào ngồi dự thính ở lớp tui ý. Thày dạy cách yêu hay vô cùng.

Có phải là cái ông béo béo mắt to to ko /:)

lớp tui cũng có thầy Hải dạy Lý
nhưng thầy này thì... (không nói ra ai cũng hỉu, nhỉ)
còn thầy Hải dạy văn thì mình không bít

Ôi, thầy nào nhỉ, hình như chưa thầy nào dạy mình tên là Hải :)):))

éc éc , nghe lại tưởng thấy Hải bia lớp mình mới chết :">

;;) Mọi người đừng nhầm chứ. Rất đáng tiếc là thầy chỉ dạy văn mỗi lớp 11 Nga thui. Thầy là giảng viên khoa Văn của trường Đại học Sư phạm Hà nội. Nói không hề ngoa tí nào, thầy giảng văn hay kinh khủng. Ko tin mọi người có thể đến hỏi bạn Nghiêm lớp tớ (độ đáng tin thế nào?);)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái thầy trông giống con Ếch mà toàn giảng về l... với cả c... ,b... đấy à??:)):))

Nói cái gì vớ vỉn thế hả? Ông đừng có nhầm thầy của tui với cái ông thầy vớ vỉn nào nhé! Cấm đụng đến thầy Hải, fan ruột của thầy đấy!

Hờ ,nhưng mà thầy chả bảo ko cần thần tượng ai trên tg này là gì ?
Ai cũng là con người 2 mắt ,1 mũi ,1 miệng ,...;) .
11 N tôn kính thầy ^^ .

oai`, :| hinh nhu minh` wen ko noi' ro thay Hai nao nhi ho` ho`.
noi chugn la moi ng cu wa lop Nga tiet2-3 thu 4 va 4-5 thu 7 la bit' y ma.
hay.
nguong mo thay ^^.
moi lan co cau noi j hay hay cua thay se post len cho moi ng cung bit :)

----------

thay day con gai' nen lay nguoi co trach nhiem voi minh hon la yeu minh ^.^
va con trai, dam lam thi phai dam nhan ;)

:D Trà phương hội viên đầu tiên nè :D ,mặc dù chưa gặp thầy nhg nghe kể cũng hâm mộ quá :x .Mà nếu lập topic nói về thầy thì phải nói rõ thầy dạy gì , ưu điểm của thầy ,mục đích chính ,chứ nếu chỉ nói ko thì sẽ nhạt lắm :(

thầy dạy Văn, Anh, Nga, Triết...^^ tất cả những điều trong cuộc sống..
Ưu điểm:hiền(maybe),tốt bụng, nhìn tròn tròn dễ thương, giọng nói truyền cảm, hùng biện giỏi, thuyết phục người nghe, dạy Văn hay, dạy Anh chuẩn, Nga giỏi, Triết cũng siêu...
hiểu biết nhiều, rành mọi loại người, cư xử đúng mực,dạy học sinh mà học sinh còn giỏi hơn thầy ;)
...:)>-
mục đích chính của topic: là nơi hội sống thật với chính mình và tất cả mọi người nhìn lại con người mình, bản chất của mình để một lần sống thật với bản thân :)

ôi zời,tưởng thầy hải dạy hoá.....;;)
Thầy đấy cứ gọi là.....

trường mình nhìu thầy Hải nhỉ :D
nhưng thầy Hải dạy văn chắc có mỗi lớp Nga bít ^^

Trích dẫn bài viết của chị P.A:
ôi zời,tưởng thầy hải dạy hoá.....
Thầy đấy cứ gọi là.....

Cứ gọi là .... vãi cả linh hồn! 8-} "Cô" ý lúc nào cũng cái kiểu điệu chảy mỡ, cố tình cúi xuống cho cái tóc nó "rớt" vào mắt rùi lại tiện thể "hất" lên! 8-} v...v.... Anh chị nào muốn "chiêm ngưỡng" phong cách dạy của "cô" thì tham khảo lớp 10S or 11S! :)>-

Cái thầy trông giống con Ếch mà toàn giảng về l... với cả c... ,b... đấy à??

Dạy sư phạm thì đúng ông đấy rồi còn j nữa. :))

Công nhận dạy hay thật, biết cả tiếng Nga nữa à? Hôm trc cũng xổ một tràng tiếng Trung, vãi lúa 8-}. Học bác này cứ gọi là "phê đì" :))

ủa? Có dạy lớp Trung ah`???
Thầy Hải dạy thì hay rồi... Ngưỡng mộ...:D
Hội sống thật với chính mình đâu ý nhỉ??? Lên tiếng cái đi nào...:D

Back
Bên trên