Mp3 Mickey For Teen.

Nguyễn Thu Huyền
(hnshoponline)

Dung Lượng : 1Gb - 2 Gb (mua 2 Gb phải đặt tiền trước mới có hàng)

Nơi Sản Xuất : Hồng Kông

Mầu sắc : Đỏ , đen , hồng , trắng , bạc , xanh.

Phụ Kiện Full box : mickey - sách hướng dẫn - cáp nối USB - sạc pin - tai nghe vòng qua cổ 6 mầu chính hãng mickey in chữ " mickey " trên tai nghe tỏa mùi hương vani chỉ mình mình có loại tai này ( không phải loại tai vòng 4 mầu nút nhựa cao su không có mùi )

Bảo hành : 6 tháng + 2 tháng đầu hỏng hóc đổi luôn mickey mới.
Không bảo hành được : rách tem,máy rơi vào nước

Giá cả :340K
Mua số lượng lớn mình sẽ giảm giá cực kỳ ưu đãi rẻ nhất Hà Nội

Liên lạc :

sdt : 096.222.6042

yahoo : mp3_mickey_hn (chú ý nói luôn mua màu j và để lại số điẹn thoại để mình tiện liên lạc.Không hồi âm những tin nhắn chỉ add mà không nói j cả:-w tại mình kinh doanh nhiều cái không biết ai với ai đâu)

cái này là hàng nhái TQ mới rẻ thế chứ làm gì có chuyện Hong Kong:|

Trug Quốc hay Hồng Kông thì có làm sao? miễn sao chất lượng tốt bảo hành chu đáo là được anh ah.Ví như anh mua 1 con hàng nào đó là đồ chính hãng ai đảm bảo cho anh là không hỏng , hỏng nó cũng chọc ngoáy máy mình chán chê để sửa,hàng này đồi luôn cái mới mà

cạnh tranh kinh thật :|

nhái trông có nuột như thật ko ạ? post thì post ảnh đồ nhái ý chứ post mấy cái xịn làm gì, xem có khác nhau lắm ko :D

em chỉ muốn nói về chuyện độ xác thực của thông tin thôi:|
độ xác thực này nói lên sự tôn trọng của người bán dành cho khách hàng của họ:)
công nhận là chế độ bảo hành ưu đãi thật đấy, nhưng ko thể vì thế mà đánh đồng TQ ( nội địa ;)) ) vs Hong Kong được

to: Phạm Hồng Nhung
tất cả anh bên trên đều là máy HK hết bạn ah.những tấm hình không có đóng dấu " kênh 14 " là lấy trên trang web của hồng kông.Còn những tấm hình đóng dấu " kenh 14 " là hình miss Minh ở Tôn Đức Thắng tự chụp.Nếu bạn để ý tấm hình cuối cùng mickey chụp với móc chìa khóa bạn có thấy 1 chìa khóa dùng cho xe HonDa không?Hàng chính hãng bên Korea liệu người ta có đi HonDa không :D toàn ô tô không ah.Honda toàn đưa piza :D

To :Đinh Quý Dương
hàng tầu trên thân máy mickey không có chữ " Disney " bạn nhé.Hàng Hồng Kông thì có.Bạn đã hiểu chưa ?

----------

hàng tầu nó có thêm cả mầu : xanh lá cây tổng cộng là 7 mầu,máy mình chỉ có 6 mầu thôi xanh của mình là xanh đậm nước biển

hàng này cũng 1 source thôi :)) cái chữ đít ni thì in dập qá đơn giản :))
quan trọng là có chữ iriver hay ko thôi :)) nói như em , anh bán ipod shuffle Vietnam 1Gb giá 400k :)) ai mua ko :))

hôm nay có thằng gạ tớ mua Ipod Nano gen 3 550k :D
hỏi nó sao rẻ thế, nó bảo made in HK :|

to : Thái Hoàng Long
đúng là chữ disney dập rất đơn giản nhưng cái này nó liên quan đến bản quyền sao mà dám dập , anh để ý mũ bảo hiểm mà xem . Ví dụ như " Amoro" là chính hãng nhưng bên tàu sao họ không dập chữ " Amoro " trên mũ bảo hiểm của họ mà họ chỉ dám dập " Amalo " hay " Amaro ",hay như đơn giản nếu nói như anh bọn tàu nó dập chữ IRIVER trên thân con chuột đem về bán liệu anh có biết không ?Cái này là liên quan đến bản quyền đăng ký thương hiệu.

HK hay CN thì cũng cùng giuộc thôi, chả qua nghe HK nó UK hơn CN nên dập nó là hàng HK.
Anh nói thật với Huyền, dân Ams bọn nó sành lắm, ko thích dùng đồ CN, HK,Taiwan hay Macau gì đó đâu(ít ra là táo Mỹ), em rao ở đây phí công mà lại còn bị bọn nó kỳ thị...
biết là làm KD bán gì thì bán miễn kiếm ra $ là đc,nhưng mà phải chọn thị trường mà push em ạh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn Tàu nó đã nhái thì nó sợ dek bố con thằng nào mà ko dám in :)) vấn đề là ở thị trường của nó , việc làm nhái ko bị cấm còn việc làm giả thì bị phạt tù =))
còn nữa là anh sr em nhé , em thử xem anh chơi đồ này từ lúc nào rồi hãy nói :)) số loại DAP và CDP MDP anh đã chơi ko thôi chắc cũng nhiều hơn số mickey mà em có :)) em mà làm hàng fake anh moi đc lỗi ngay :))
à , qua muare hình như có topik của em :D em so sánh thử hàng của em với babyusb chưa :p nói chung là những cái này , sr ai nhỡ mua cái này , dành cho thành phần nhà quê đú bẩn em ạ , bọn Ams trc h nó chỉ xài iPod ko :|

dạ vâng em tiếp thu ý kiến của các anh ah.Anh chê j thì chê anh nhé , đừng nói em bán cho nhà quê đú bẩn :).Anh nói câu này người khác nghĩ j về anh :). Thân

ah quên mất bên trường Ams em cũng bán cho 4 bạn rồi , ai mua hàng em cũng hỏi đọc được ở đâu ? cái này các bạn gái thấy nó đẹp rẻ , làm đồ trang trí hay , dùng thay cho USB , móc đeo điẹn thoại , chìa khóa .Còn anh j nói những người có Ipod rồi ko cần quan tâm nữa , cái này là anh đang vơ đũa cả nắm, em bán cho rất nhiều người có máy nghe nhạc rồi họ vẫn mua tiếp :)

Back
Bên trên