Mp3 Mickey For Teen.

mày ko đọc shuffle VN à =))
anw, anh ko có ý phá j` em đâu , em nên viết chuẩn 1 chút :D hàng nào cũng vậy cả thôi , anh ghét cái kiểu hàng HK ko phải hàng Tàu =)) nghe nhột lắm :))

@Sửu: ờ có con í, hàng UK xịn nhưng hàng múc lại còn chưa có $ mua cable thì nói làm j =)) mà nó cũng ra đi chưa nghe đc phát nào mà =))

:))
cái cable hình như cũng rẻ mà :|
nói chung máy nghe nhạc tớ cứ sony Walkwoman thôi :))
đang định sắm 1 con ở shop dunk, trông cũng xì tin phết :))

anh cũng biết babyusb ah :( , em nhỡ mãi không quên cái chỗ đấy :(( hu hu , số 1 ngõ 123 Xuân Thủy thì phải >"< , hôm bữa cháy hàng mickey em qua đó lấy tạm vài con :( , ông ý bán cho em có mấy con tem nó nát , do cái tem bị cọ vào thành của hộp đựng mickey .Mấy hôm sau con của nhà ông ý die ông ý không đổi cho em >"< ,không chịu nhận hàng của ông ý >"<

baby usb h vẫn chưa sập à :)) nghe nói 1 thời bị nhân dân thuê team cứt thủ của box đt đến hành hình cơ mà :))
bọn này hay cạo /đè tem lắm :D chết cũng ko chơi với chúng nó em ạ , lỡ có hết hàng thì qua bọn j` ở BK ấy :))
cái cable của shuffle chỉ tầm 1 lít là cùng :|

hôm trc có thằng rao con Nano 8gb gen 3 bán gấp có 1t5, ngon quá nhưng ko có $ T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
fake fake fake fake :))
đang có iPod Touch 16Gb 3tr2 :D thằng này chắc hàng nhảy :))

fake lìn gì, nó up ảnh thôi nhưng tao soi kỹ rồi :|
với lại Ipod nano cũ gen 3 8gb ngoài shop bán cũng tầm 2t3, thằng này bấn tiền chịu lỗ vl :D nó đòi giao dịch trong ngày ko thì push shop :D

iPod Touch 16Gb 3tr2
chỉ tầm này thôi cậu ạh :D

rứa á cậu mà kím đc tầm 5 con thì tớ nhập 1 lèo hết 3tr4 ok ko :)) thằng cu này làm cầm đồ , vừa gọi rồi , hàng nhảy thế nào fullbox :))

tớ nhầm bản 8gb :D
ờ, bọn cầm đồ hay bán Ipod táo Mỹ lắm :))
mà có vẻ toàn hàng tốt :D ko biết Ipod bọn nó có thay đồ bên trong như đt ko nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Long anh có biết về BB ko anh ;;) hay lập mẹ topic trao đổi kinh nghiệm cho thằng Long leader dẫn dắt anh em đê :))

hiện tại có rất nhiều bạn mua Mp3 mickey của mình chỉ add nick yahoo và không để lại bất kể 1 lời nhắn nào cả mình yêu cầu lần nữa là : add nick ghi rõ :
1/ bạn cần mua máy mickey mầu j ? để lại số điện thoại di động hoặc số máy bàn phải cho biết tên của bạn để mình dễ liên lạc

2/ bạn chưa muốn mua hay còn j thắc mắc,hỏi luôn không cần chờ mình online mới hỏi

3/Những bạn muốn mua số lượng lớn ( trên 5 máy ) để bán cho các bạn của mình hoặc đem đi cho tặng mình sẽ để giá hợp lý nhất.

4/Fix giá chuẩn : 340K + 10k ship nếu rao hàng tận nơi

5/Hàng của mình bảo hành cả phụ kiện : tai nghe , sạc pin , dây sạc trong 1 tháng đầu hỏng cũng đổi luôn.Không như những cửa hàng khác họ chỉ bảo hành cho bạn 2 ngày kể từ khi đem máy ra khỏi cửa hàng.tránh những trường hợp 1 số bạn mua hàng chỗ khác hỏng phụ kiện như cái tai nghe mickey chẳng hạn tịt 1 bên mua lại tai khác cũng ~ 50.000,dây sạc hay sạc pin cũng ~ 15.000

6/Đối với hàng 2 Gb các bạn đến nhà mình đặt trước cho mình 100k 3-4 ngày sau có hàng.2Gb là 440k

7/Các bạn muốn qua nhà mình xem máy gọi điện trước cho mình tầm 30 phút.Nhà mình trong ngõ 46 Đội Cấn các bạn cứ đến đầu ngõ alo cho mình mình ra đón

sdt liên lạc : 0916.495.496 <<<< mua lẻ
: 096.222.6042 <<<< mua số lượng lớn

Đặt tiền trước như nào hả cậu?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên