Mong các bậc đàn anh chỉ cho kinh nghiệm thi đại học

Nguyễn Vĩnh Nam
(nguyen vinh nam)

Trời ơi, có anh chị nào giúp em tìm chỗ học toán với không (em thi khối A thì phải học ở đâu bi giờ )
Em đang học ông hiệp có được không
Với lại bí quyết các anh chị là gì thế mà đỗ cao ngất ngưởng

Cày sâu quốc bẫm :D đảm bảo đỗ ngất ngưởng .Hi hi học thầy hiệp dạy toán thì ổn quá rồi còn gì

miẹ , có phải trâu bò đâu mà cày sâu cuốc bẫm . Cứ học hiểu bản chất , nắm vững kiến thức , sau này còn lên ĐH học nữa cơ mà
Ai bảo học ông Hiệp là được ???
Sao em biết bọn anh chị đỗ cao ngất ngưởng ??? :D

Tao cung dong y voi thang Son. Hoc kieu trau vua ko hieu qua, vua quen nhanh.

Hoi xua tao ma phai thi dai hoc chac duoc 10 diem 3 mon, qua cao! Ngay xua oi ... nhanh vai ca lua

mk cai mozilla firefox nay ko co unicode de go~ tieng Viet

trùi, thế các anh chị có thể chỉ chỗ cho em với khong hả(chỗ học toán i)

Ai bảo các bác cày sâu là không phải học theo kiểu hiểu hi hi nếu học mà không hiểu thì có cày mấy cũng chả ăn thua .Học toán thì ngoài thầy Hiệp có thầy Khải đen dạy cũng rất chi li

nắm vững kiến thức mà không cày nhiều cũng rất dễ hi sinh .Đây là một trong những lí do mà lớp chuyên toán thi đại học thường điểm không cao hi hi

lau lam moi len day, thay it cai moi vai.
cac chu chac dang mai gai mu nen ko len viet bai roi ( toi cung the)
Hoc de thi dai hoc thi hoc cac thay sau:
Toan: thay Thang day the duc hoac hoc co Nga day giao duc cong dan.
Li: hoc co Huong day sinh hoac co Hanh day hoa
Hoa: cu theo got co Mai Li hoac co Mai day van

tren day la bo giao vienco thanh tic rat cao trong cac dot thi dai hoc.

Chí lí chí lí hí hí dạo này sao thấy ông ít online thế hôm nọ vừa đi nhậu chia tay thằng ngọc xong

Khổ thân thằng em vào hỏi nhầm chỗ.Mấy anh khóa này thì chỉ biết mấy chỗ ăn chơi trác tàng ....thôi chứ còn mí cái này chắc là khó

Troi oi, cu sap chet roi ma cac anh con dua, chet la em goi hoi "thit" cac anh day nha

Chu em lam gi ma cu phai sot sang the. Da la hoc sinh truong ams ma lai phai di on thi dai hoc la nhục. Chu cu di choi tet ga cho do phi hoai tuoi tre, roi khi nao den ky thi dai hoc thi di thi. Chu hay hoc theo guong cua anh, di choi suot ngay ma van do dc dai hoc hehe.

Chu choa, các chú vào lại rồi à vui quá ta. Em gì ơi, em hỏi chuyện thi ĐH là gãi đúng chỗ ngứa của lớp anh rồi, học toán thì học cô HA và thầy L là tốt nhất ( muốn biết thêm chi tiết, đọc bài 12T lịch sử quá khứ), học lý thì cứ bác Hàm, học hóa thì bác Hưng ( không hiểu cụ còn dạy không).
Các chú hãy nghiêm túc, để lại mấy lời vàng ngọc cho đời sau nào.

Học Toán thì học thày Đào Tuấn Sơn là hay nhất đấy em ạ . Học thày xong em sẽ biết được một chân lí là ko phải cứ đi học luyện thi là đỗ được ĐH :D

Các anh cứ đùa làm em tức gần chêt, học cô hồng anh để cô ấy lấy em 50 $ một buổi thì em có mà vỡ nợ, nay lại thêm được thông tin học một chú tú gì đấy ở tăng bạt hổ, hỏi ý kiến các anh luôn

Tùng Hoàng đâu rồi nhẩy, ôn đại học 1 tháng 25 điểm, ra chỉ bảo cho đàn em kìa

Ô hay, thi đại học mà chú cứ đi hỏi thế thì giải quyết vấn đề gì. Phải chăm em ạ, đời người ( nhất là ở ViệtNam ) đại học quan trọng lắm. Em phải cố gắng, học trên lớp hiểu bài, về nhà làm bài đầy đủ, học thêm nhiều cũng chưa chắc tốt, quan trọng là hiểu bài. Nếu em muốn học thêm toán, thì có lúc nào rỗi liên lạc với anh, anh phụ đạo cho. Chúc em thành công
Đức Anh ;;)

Ối giời ơi, anh bi giờ đang ở cái tổ quốc xa xăm nào, xa cách nghìn trùng, làm sao em có thời cơ thỉnh giáo, chỉ mong tấm lòng trung trinh ham được hưởng, ghét bỏ công này được người đời sau ghi tạc

Back
Bên trên