Manchester United's fan club 04-07!!!!

Mum, đá với Mancity ông ơi, ko quan tâm gi cả [-x

Sir Alex Ferguson đã mừng 18 năm trên cương vị HLV MU vào hôm nay. 18 năm qua ông đã xây dựng một MU thành đội bóng hàng đầu thế giới, với nhiều thế hệ cầu thủ nổi tiếng như Bryan Robson, Steve Bruce... rồi đến Cantona, Keane, Giggs, Beckham, Scholes, G & P Neville... và bây giờ là Fletcher, Ronaldo, Rooney... cùng với 8 danh hiệu vô địch PL, 5 FA Cup, và chiếc cúp C1 năm 99. Ông là một trong những HLV thành công nhất trong lịch sử bóng đá Anh cùng với Sir Matt Busby hay Sir Bobby Robson...

xin lỗi bác
em ở sát nách ManU nhưng boarding ít xem tivi + đọc báo nhiều
tất cả chỉ là internet nên update thông tin không được đẩy đủ

arsenal hòa rồi vui quá cho bọn nó chết.Sau trận thua MU phong độ Arsenal xuống hẳn.Cho đáng đời bọn nó chỉ tiếc là bọn Chelsea lại thắng.Chó thật.MU hôm nay phải thắng nếu ko muốn Chelsea bỏ quá xa

ặc ặc phải thường xuyên vào đây học hỏi kinh nghiệm của mấy chú về MU :beerchug:

Dạo này bắt đầu thích thằng Rooney!:))

he tao thik cristiano ronaldo
nhưng thèng này dạo này đá o hay lém
hôm nọ đi mua quả áo của ManU, tìm mãi ko có số 7, vớ được số 9 thì được bít hóa ra của the`ng Saha j j đó chuyên ngồi dự bị => trình còi :)) khổ thân mình qué :D

Phạm Hoàng Long đã viết:
arsenal hòa rồi vui quá cho bọn nó chết.Sau trận thua MU phong độ Arsenal xuống hẳn.Cho đáng đời bọn nó chỉ tiếc là bọn Chelsea lại thắng.Chó thật.MU hôm nay phải thắng nếu ko muốn Chelsea bỏ quá xa

[-o< [-0< [-o< MU cố lên ! :)>-

Có ai biết tin tức của thằng Forlan ko, dạo này chả thấy mặt nó, ko biết bị bắn đi đội nào nữa, thằng đấy thỉnh thoảng đá hay vãi

Forlan sang Celtic đá rồi, khổ thân thằng bé, về Mu có ích nhất là việc vào được ĐT Uruguay

thằng đó nhiều trận đá sung, toàn ghi bàn thắng quyét định thôi, khổ nỗi hàng công của MU toàn sao nên cậu bị chìm nghỉm, tội thật

Thôi, trình độ nói lên tất cả, đá kém bị cho đi là đúng rồi, dù sao cũng cảm ơn cậu đã ghi gần 8 bàn trong suốt quãng thời gian thi đấu ở đây :))

cái signature của ông Hoàng sai rồi, phải là "quyền được mưu cầu hạnh phúc" mới đúng

Mày xuyên tạc lời Bác Hồ thế ả Hoàng, tội này đáng chém đầu b-( :))

ui MU ah mình có biết đội này hình như có cầu thủ Raul.G đẹp trai phải không nhỉ
/:)

Chém luôn cả bạn Lam vì cái tội ko biết cứ thích đoán mò,

Hê hê, MU thì nhiều thằng đẹp trai lắm nhưng mà Raul thì vừa ko đẹp, lại ko đá cho MU. :))

Hic, mà ai nào bảo Forlan sang Celtic thế, chú này sang Villarreal, giá chuyển nhượng khoảng 1,5~3 triệu bảng gì đấy, ko nhớ rõ lắm, từ hồi sang đấy cũng ko biết đá thế nào. :D

hế hế, thế à, trí nhớ mình dạo này lẫn lộn lỗn lận quá 8-} , thông cảm :D

Mịa, lại hòa 0-0, 2 trận liên tục ko ghi được bàn nào, đá ở CL rõ hay mà cứ về PL là tịt là sao nhỉ!! Hic, ko có van Nistelrooy là thế đây, mẹ thằng Smith, đá thì ngu mà cuối cùng lại để ăn thẻ đỏ cũng ngu nốt.

Mie. , chả lẽ tao lại đi văng tục chửi bậy ở đây, nhưng mà khó chịu quá, bức xúc vãi cả đái, hôm nay tao suýt ném bát cơm vào ti vi vì đá chả ra cục cứt gì cả, thằng nào cũng xuống phong độ, nhục nhã ê chề, bao giờ cho qua kiếp nạn ở PL đây, lòng tin của tao sắp xuống zero rồi.

Back
Bên trên