Made in 12 là gì? Tại sao bạn nên tham gia?

Vũ Phương Anh
(just_a_kid)

Bạn còn nhớ cảm giác của mình khi nhận được tin đỗ Ams cách đây 3 năm?

Ams có gì làm cho bạn nhớ nhất? Thầy cô? Bạn bè? Hay thậm chí là ghế đá, là canteen...???

Ams đã mang đến cho bạn những gì? Những kỷ niệm ấy ảnh hưởng đến bạn ra sao? Cuộc sống của bạn từ sau khi có thêm 14 chữ Hà Nội - Amsterdam?

.....

.....

Có vô vàn điều bạn muốn nói, muốn chia sẻ và thao thao bất tuyệt về Ams thân yêu, về thầy cô, bạn bè và tình cảm chúng ta dành cho nhau trong suốt 3 năm, thậm chí là 7 năm...

Nếu như bạn đang muốn chia sẻ một cảm xúc, một kỷ niệm nào đó về Ams thì hãy nói ra ngay bây giờ bởi thời gian không còn nhiều... Chỉ ít ngày nữa thôi, Ams với chúng ta sẽ chỉ còn là những kỷ niệm ..... Và chúng ta sẽ chỉ có duy nhất 1 lần trong đời được nói cho nhau nghe những điều cất giữ trong tim bấy lâu vào đêm Made in 12....

Từng ấy lý do chắc hẳn chưa đủ để nói về Ams nhưng chắc hẳn vừa đủ để bạn quyết định chọn cho mình 1 bộ vest thật oách, 1 bộ váy hay áo dài thật xinh để có mặt vào ngày 19.5....:x Đừng ngại thể hiện mình trong ngày cuối cùng đại gia đình 2004-2007 ở bên nhau bởi hôm ấy ai cũng sẽ là người đẹp nhất....:x :x :x

Bắt đầu từ ngày mai, thứ 5 (10/5), hòm thư "Thông điệp 04-07" sẽ xuất hiện tại sảnh. Hãy gửi cho bạn bè của bạn những bức thư, những lời nhắn, những thông điệp từ trái tim và bạn hãy yên tâm rằng những điều bạn viết ra sẽ được BTC bảo mật, trao tận tay bạn bè mình. Đây sẽ là cơ hội để bạn tặng cho những người bạn của mình một bất ngờ thú vị... Ấm áp và thân thương...

3 năm... 7 năm... Tình cảm của bạn với Ams chắc hẳn là rất rất nhiều và dĩ nhiên việc đóng góp cho Made in 12 số tiền 50000đ sẽ không phải là điều gì đáng để lăn tăn đúng không? Vậy thì các bạn hãy hoàn thành việc đóng góp ủng hộ chương trình để chúng ta có một Made in 12 hoành tráng, ấm áp, ý nghĩa và mang dấu ấn 04 07....:x

Còn chần chừ gì nữa bạn nhỉ, cùng chuẩn bị cho một Made in 12 vĩ đại và hoành tráng nào! ;)

Ặc đóng góp cả vật chất và tinh thần!!! :D

Chỉ còn mười ngay` nữa thôi đấy :(...mọi người cố gắng đeeeeeeeeee

còn 10 ngày nữa thôi........hãy làm những gì mình có thế

Phương Lồng [-x Vật chất chỉ tạo điều kiện cho tinh thần thôi :x :X :x Không có vật chất thì ko thể có Made in 12 cho chúng ta thể hiện tinh thần được :)) ;;) Các cậu nhỉ ;))

Cuối năm rồi , made in 12 là dịp cuối cùng họp mặt đông đủ nhau :) Mọi người cố gắng có mặt đầy đủ đi cho thêm phần đầm ấm :x
Dịp cuối cùng để thể hiện tình yêu 04 -07 và ams dưới tư cách 1 học sinh đấy ;)

nếu ngừoi không ở trong trường bi h mà muốn gửi thông điệp yêu thương thì có đc ko hả bọn mày

tao nghic đã là thông điệp yêu thương thì càng nhiều càng ít:D AI gửi cũng được hết miễn là gửi cho người trong khóa 04-07, nhỉ:D

Tớ chưa đóng tiền có sao ko?? nếu chưa đóng thì tớ phải đóng bạn nào ???

Mà hình như đồng ca đc vào cửa fờ-zi thì phải :D

@ LÂN mồn :thằng này bậy....vẫn phải đóng thôi...Hát hò là đóng góp tinh thần cho MI12
@ Xíu :gửi thông điệp cho thằng Đăng đ đ hả......yên tâm sẽ trao tận tay...day tận mặt

@Bí Ngọ :Cứ mặc áo dài đi......Đêm hôm đó ai chả lộng lẫy...ai chả xinh đẹp.......cứ thể hiện hết mình.....

@ Lại Hiếu :lần này cô Oanh có quyết định tất cả học sinh khóa 04-07 phải đóng tiền đấy.....Sẽ có giấy thông báo đến từng lớp vào thứ 5,6

@Tễu : Hoan hô mày có cái phông đẹp vcl.........

May thế ... \:d/ ... Có quyết định chưa hả bạn gì gì viết bài trên tớ ... \:d/ ... cứ bắt cho nhanh chức chờ bọn lớp tớ tự nguyện thì đến Tết ... :)|

@ Xíu :gửi thông điệp cho thằng Đăng đ đ hả......yên tâm sẽ trao tận tay...day tận mặt
không không :-j bạn đăng ngày ngày nói lời yêu thương rồi gửi gì nữa
phải gửi cho những người mình yêu quý :"> nhưng chưa có dịp nói lời yêu thương nó mới đúng chủ để chứ nỵ 8->

@ Lại: VIỆC ĐÓNG TIỀN LÀ BẮT BUỘC ẤY Ạ. Đây là chỉ thị của BGH nhà trường :D.

Xin nói thêm, nếu bạn là thành viên 04 07 thì kể cả đi hay không cũng đều phải nộp 50k tiền đóng góp (Thế thì đi đi chứ còn gì, ai lại để phí 50k nhỉ ;)))

Nếu bạn đi theo đôi thì người đi kèm ko thuộc 04 07 sẽ phải đóng số tiền là 50k. ;)

@ Xíu: ừ nhỉ.... Định bảo send qua mail 8-| Thế thì sợ lộ nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Con chan chu j ma ko dong gop suc luc, tinh than va VAT CHAT cho mot Made in 12 hoanh trang va y nghia :x

Con chan chu j ma ko di ngam nghia cho minh 1 bo. canh' that. dep cho toi' ngay 19/5 :x

Chung ta se cung co mot Made in 12 tron. ven. voi su. dong' gop' cua tat ca cac ban :x 0407ers >:D<

Va dung` bo lo~ co hoi. duoc gui gam' nhung loi` yeu thuong ma ngay` thuong` ban. ko dam' noi' voi ban be va thay co minh, chung ta se gui cho nhau nhung loi` dac biet vao 1 ngay dac biet: 19.5 :x
Nhanh tay len ko hom` thu* day` ma't la` ban. lo~ mat' dip. nhet' dc tam' cha^n tinh` cua minh` vao day' ;;)

Nao` >:D< ha^y` do^ :>

cứ đóng 50k là vào đc. à...có giới hạn trường lớp độ tuổi ko các cậu

Chúng tôi xin thông báo thêm một số thông tin chi tiết:

Đóng góp: BGH nhà trường quyết định, tất cả các học sinh khối 12 đang học tại trường đều phải đóng góp 50000đ. Số tiền này thu theo lớp, sau đó nộp lại cho bạn Xuân Phong Lý2. Chúng tôi sẽ gửi giấy mời tới tận tay các bạn.

Lưu ý: Nếu bạn nào đi theo đôi (bạn đi cùng không thuộc khóa 0407-Ams) thì hãy đăng kí trực tiếp với bạn Xuân Phong Lý2, và đóng 50 000đ/người, nộp luôn theo lớp của bạn.

Hạn cuối đăng ký vào ngày 12/5/2007

Địa điểm: Sân sau trường Ams.

Thời gian: 18h00 ngày 19/05/2007

Trang phục: Nam: áo vest
Nữ: áo dài hoặc váy

Tớ là tớ đóng tiền cho lớp trưởng lớp tớ rồi nhá :D
Thế người đi cùng mình là cựu Ams dc ko

Back
Bên trên