Made in 12 là gì? Tại sao bạn nên tham gia?

Đừng vì cái đẹp bề ngoài mà để một số cá nhân ko thoải mái đi dự lễ tốt nghiệp 12 năm mới có một lần .

Vả lại , đẹp hay ko , là tùy mắt người ^^ Em nghĩ việc nam vest nữ váy/áo dài , đúng là NÊN , chứ ko phải là PHẢI ^^

váy hay áo dài...dĩ nhiên là đẹp rồi;;)
nhưng thấy nó chả tiện tí nào..nhất là áo dài:( ....tưởng tượng đến thảm cảnh đông đúc, trong không khí nóng nực...áo dài + guốc 8-} ... tà trc tà sau...rắc rối mệt mỏi #:-S...quần áo đã đủ mệt rồi chắc chả có hứng thú mà vui vẻ nữa :-< ...
tớ nghĩ là nên xem xét mặt bằng chung rồi hãy đưa ra quyết định mặc cái j & k mặc cái j... hôm đấy mà nhỡ có mặc quần jean với áo fông thì chắc cũng chả ai đuổi ra đâu...nhưng những cái thế nài....làm người khác thấy mất hứng...tớ mất hứng nhưng tớ quyết đi bằng đc nhưng nhiều đứa thì ở nhà luôn đấy....thiếu như thế thì chả có j vui vẻ cả...lúc đấy quần quần áo áo thì làm j:-?? ..
mà chia tay...quan trọng với nhau là tnào thôi...tớ chỉ thấy ng` ta nhận xét "lễ ra trg năm ngoái cảm động lắm" chứ chả thấy ai nxét theo kiểu "hôm đấy đứa nào ăn mặc cũng lộng lẫy lắm, toàn váy với cả vest" hay là "chúng nó ăn mặc chả lịch sự tí nào, toàn jean với fông, chả đúng tchất của lễ ra trg j cả" :-??
mà hình như k bạn nào thik mặc đfục lớp hay sao í nhỉ...đfục lớp nào cũng váy vủng, cũng lịch sự đấy thôi...mà như thế...có khi còn hay hơn là vest + dạ hội đấy :)

@ em Thanh : năm ngoái cảm động lắm e àh..Tại khi hát ý..những bạn ở dưới cũng chạy lên sân khấu , cầm tay nhau..các bạn pía dưới , ko nhoi lên đc cũng thế..và đồng thanh hát :D...

Chị nhớ hôm đó , lớp chị mặc váy đf lớp ...các lớp khác , con gái 1 là áo dài , 2 là váy ..:x. Còn con dzai thì gần như 100% là vest em ạ ...Nhìn trông rất rất chất ý ...

Năm ngoái có 1 thứ làm nên sự khác biệt với những năm trc là có pháo bông em ạ ...Thầy Thái vừa đọc bài thơ xong thì có...:x Chắc chắn năm nay còn khác biệt nữa...

Chị nghĩ rằng , mọi người hãy tôn trọng ý kiến của BTC đi..Váy hay áo dài tối hôm đó sẽ ko thấy nóng đâu..Đơn giản là các e đang hòa mình vào lễ ra trường..sẽ thấy vui xen bùn ..thay vì thấy nóng ..Các e nam cũng thế thôi ^^

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Hồ Lê Vi Ngân View Post
nếu ngừoi không ở trong trường bi h mà muốn gửi thông điệp yêu thương thì có đc ko hả bọn mày
thế nếu ngược lại thì sao
nếu cậu gửi ra ngoài trường thì ko được đâu cậu ạ :D
------------------------------
chị nghĩ rằng ..mà ko pải nghĩ , đúng là năm ngoái , tầm này trời cũng bắt đầu nóng nhưng mà các anh dzai khóa 03-06 vẫn mặc vest..nhìn trông lịch lãm và đẹp dzai lắm ...các e khóa 04-07 pải hơn nữa chứ
mình thik nhất câu này này :x ;))
-------
bạn trên kia tên là Thanh Vân chứ ko phải Thanh nhé bà chị 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanh Vân chị ah...k fải Thanh :)
đơn giản chỉ cần bọn e hòa mình vào là đc...thế thì mặc cái j mà chả đc....
mà nếu TH fải nhoi như năm ngoái...thì có khi là quần áo hơn nhỉ ;)

Thật ra ko nên nói "mặc gì chả được" :p

Hôm ấy là Lễ tốt nghiệp, tớ nghĩ mọi người cứ mặc lịch sự, thoải mái và cảm thấy tự tin là được.... BTC chỉ muốn mọi người đẹp hơn :x :x :x Cái chính của bọn mình vẫn là nội dung chương trình chứ ko quá câu nệ chuyện áo quần ^^

bạn nào thấy mặc quần áo mà vẫn ko tự tin có thể đi mua Kotex White Pro =))=))
j/k

troài chiện quần áo nan giải nhỉ, tớ thấy cả 3 năm cấp 3 mới có ngày cuối cùng, ít ra hôm đấy cũng phải xinh xắn đáng iu để để lại hình ảnh đẹp trong mắt mọi người chứ. MÀ không khí hôm đấy có lễ nên mình cũng phải ăn mặc lịch sự một chút . Hôm đấy là ngày để bạn gái thể hiện sự nữ tính, thì cũng 18 rồi còn gì, váy và áo dài là quá ổn. Còn các bạn nam, sơmi quần áo cho khỏe khoắn, lịch ự và mát mẻ
BTC made in 12 luôn muốn 0407ers sẽ lung linh, lộng lẫy và xinh đẹp trong ngày cuối cùng của thời học sinh

Tớ cũng nghĩ chuyện ăn mặc ko nên bắt buộc. Nhưng phải lịch sự và nghiêm túc tẹo. Một buổi lễ chứ đâu phải dạ hội bình thường.

Còn với bạn nữ nào k muốn mặc váy hay áo dài thì tớ chỉ muốn nói một câu : Rồi sau này sẽ có những lúc mọi người "bị" yêu cầu mặc như thế. Cả đời ko trốn được vụ này đâu :D Mà có phải cứ là người mẫu, dáng cao chân dài mặc mới đẹp. Chưa mặc sao biết xấu ? ;) Che dấu là không tốt :))

Thôi tóm lại ai mặc gì thì mặc , khuyến khíc áo dài, váy và vest . Bây h có bắt buộc đi chăng nữa , có người ko mặc thế cũng chả đuổi đc. về ^^ Lễ ra trường của mỗi người , đâu phải buổi trưng diện , rite ? ( tất nhien đc. cả hai thì tốt hơn =)) Mình ba phải quá :"> )

Bik Phg

Lễ ra trường của mỗi người , đâu phải buổi trưng diện

[-x Ngày cuối cùng ở Ams, phải đẹp chứ :p Diện 1 tí, điệu 1 tí cũng ko sao :x

hehe.... Tớ đây này :)) Béo ú :"> Xấu ỉn :"> Cơ mà rất tự tin để mặc váy =)) Bắp chân hơi to thôi, mọi người thông cảm =)) Có phải đi casting đâu mà tự ti cơ chứ \:d/

Tớ cũng nghĩ chuyện ăn mặc ko nên bắt buộc. Nhưng phải lịch sự và nghiêm túc tẹo. Một buổi lễ chứ đâu phải dạ hội bình thường.

Còn với bạn nữ nào k muốn mặc váy hay áo dài thì tớ chỉ muốn nói một câu : Rồi sau này sẽ có những lúc mọi người "bị" yêu cầu mặc như thế. Cả đời ko trốn được vụ này đâu :D Mà có phải cứ là người mẫu, dáng cao chân dài mặc mới đẹp. Chưa mặc sao biết xấu ? ;) Che dấu là không tốt :))
Thích nhất câu này của em :D ..Áo dài vốn là 1 loại áo mặc vào để che khuyết điểm mà ..Có pải dáng chuẩn là mặc đẹp đâu :p ....Vả lại , mấy nay trời đang mưa...đến hôm đó , trời mát ...mặc hợp quá còn j :x
@ Nhung : chị hỏi chút : năm ngoái chị thấy khóa 02-05 có về hôm Made in 12 nhưng ko mất lệ phí j...Thế năm nay , Văn 03-06 muốn về thăm trường , muốn đc " kỷ niệm ùa về " ..liệu có đc ko nhảy ..có mất j ko :">

Ngày cuối cùng ở Ams, phải đẹp chứ Diện 1 tí, điệu 1 tí cũng ko sao

có chứ diện chứ =)) Ủng hộ hết mình =)) Mình cũng diện , nhg cái chính nhiều người ko thik đừng ép :">

Có ai có cùng quyết định với tớ là mặc áo dài không? Hôm qua tớ bảo thì chúng nó (con gái lớp tớ ý) nói tớ điên :((

Kệ chúng nó, cậu mặc có phải để chúng nó nhìn đâu!!!

cậu mặc là để cả trường nhìn..cả trg` chiêm ngưỡng......mửo mang tầm amứt...chứ tầm nhìn lớp mình hơi giới hạn...thế nên cứ mặc áo dài

To' cung~ vua` beo' vua` lun`, bap' chan to hon ca ban Sin :">
Nhung to' giong' ban. Sin, to van co the mac vay, neu nhu tinh chat cua buoi le~ la trang trong :)

Cac cau cu gao` len, the thi ra Phap'1 nhin` xem chan to' to the' nao` nha' :"> cac cau se biet ngay ma :">

tớ cũng vừa béo vừa lùn :| bắp chân to hơn cả bạn Mâu :| 8->
nhưng tớ giống bạn Mâu, vẫn có thể mặc VÁY 8-> nếu như tính chất của buổi lễ trang trọng :|

k tin à ? sờ thử hàng coi :|

Back
Bên trên