Made in 12 là gì? Tại sao bạn nên tham gia?

tớ chả phản đối việc mặc váy hay áo dài đâu ( vì tớ thik cả hai :"> ) nhg bắt bc. phải mặc thì vô lí quá . Vẫn biết các cậu thik sự đồng bộ , nhg có nhiều người kêu ca lắm đấy , thứ nhất là ko thông báo từ đầu , thứ hai là nó ko phù hợp với tất cả :|

Tớ thấy lớp tớ có mấy bạn định ko đi vì cái này rồi :))

Bik Phương _ a2

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi giời ơi áo vest lấy đâu ra bây h :D

Tớ cũng nghĩ thế .. Bắt buộc là quá vô lý .. Bọn con gái lớp tớ hầu như chẳng đứa nào đi vì cái này cả .. Có phải ai mặc áo dài hay váy cũng đẹp đâu .. Chỉ cần ăn mặc lịch sự là được rồi mà ...

Lời khuyên và đề nghị của bọn tớ là VEST cho con trai và VÁY DẠ HỘI cho con gái thôi :D

Còn quyền mọi ng mặc cái gì mà chẳng được. Vì đương nhiên mọi ng ai chẳng muốn ăn mặc đẹp trong ngày lễ tốt nghiệp của mình ^.^

Chốt lại câu nữa, K BẮT BUỘC NHÁ ^_______________^.

ps: Chỉ cần lịch sự + trang trọng + hợp với không khí buổi hôm đấy thôi :)). Nói luôn k ông Bốp lại quần ngố áo phông :-"

tớ nghĩ là vest cho con trai với thời tiết này thì hơi nóng :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trang phục lịch sự là được thôi mà :D Chỉ là muốn mọi người đẹp hơn, lộng lẫy hơn nên BTC mới đưa ra gợi ý này :-??

Nam có thể mặc áo sơ mi và quần âu :p

thế thì mai thông báo lại đi , ko phải ai cũng lên Hao và vào topic này đâu ^^

kẻo nhiều người phí mất cái buổi lễ Tn 8-|

Bik Phương _ A2

hải dớ để tao đi mua sơ mi hồng anh em làm 1 cây:">

ps: Chỉ cần lịch sự + trang trọng + hợp với không khí buổi hôm đấy thôi :)). Nói luôn k ông Bốp lại quần ngố áo phông :-"

khinh tao à, tao định mượn bố vest rồi, bây h ko bắt buộc thì chắc mặc áo br :)) lịch sự rồi nhể :d

Chị xin phép nói ra 1 số ý kiến của mình :
Mọi người biết rồi đó , Made in 12 ..3 năm học mới có 1 lần ..1 lần duy nhất trong đời học sinh ..nên theo chị chẳng có j là ko làm đc cả

thứ 1 : áo dài là cái dễ mặc nhất ...chị chắc chắn rằng, ai mặc vào cũng xinh gái hết ..vì ngay chính lớp chị hồi xưa cũng từng cãi nhauu vì điều đó ..nhất là những đứa gầy ý......

thứ 2 : chị nghĩ rằng ..mà ko pải nghĩ , đúng là năm ngoái , tầm này trời cũng bắt đầu nóng nhưng mà các anh dzai khóa 03-06 vẫn mặc vest..nhìn trông lịch lãm và đẹp dzai lắm ...các e khóa 04-07 pải hơn nữa chứ :p

chị nghĩ những j BTC nêu ra cũng tốt thôi..để rồi lúc các e xem lại DVD ..các e sẽ nhận ra rất nhiều điều :x

Back
Bên trên