Mừng SN em Bảo Thư!!

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Tèn ten!! chúc mừng SN em Nguyễn Bảo Anh Thư. Chúc em luôn vui vẻ, mạnh khỏe, tươi trẻ, làm việc gì cũng suôn sẻ, ờ... hehe... :)) :)) :))
Tóm lại là một SN thật hạnh phúc, tuy không ở nhà nhưng cũng vẫn vui nhé ;) :)>-

Chúc mừng sinh nhật Bảo Thư, tuổi mới nhiều thắng lợi mới

chị Bảo Thư hum nay sinh nhật ạ :D :D em giờ mới biết :p !Phải vào chúc chị ngay :)) !Em hứa là năm sau sẽ ............. lại quên thoai :smoking: !
Chúc chị Thư sang tuổi mới à mà bao tuổi :D !Xinh hơn (ý thế xinh lắm roài :x ) ,học rỏi hơn :x ,May mắn hơn và có có nhiều tiền hơn :mrgreen: !Bao giờ về HN làm bữa nhậu đi chị :D ! Chị chủ chi em chủ trì :> OK ?

Phong cách xìn tin ;;) vào hội lười đặc biệt của iem đe b-) ! Câu bài cho nó ác :> :D !
Sinh nhật em not có ai mua bánh ga tồ /:) chúc chị có bánh ga tồ để ăn nha :x ! Xa nhà cơ mừ vẫn vui kiểu xa nhà !hè hè kém gì ai đâu =D> đúng hông chị :)>-

Haapyyy birthddaay too U :* ;;)

Happy birthday sis Thư, chúc chị tất cả những gì tốt đẹp nhất :p :D

Chúc cháu Bảo Thư luôn trẻ trung, xinh đẹp, học hành giỏi giang, tiền nhiều như nước, gặp nhiều hạnh phúc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng với chứ nhỉ....chúc chị Thư...sang tuổi mới...mặc nhiều đồ mới....post nhiều bài mới....được nhiều điểm mới và ...có nhiều bạn trai mới....:D

Sinh nhật vui vẻ !!!

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Cảm động quá, em cứ ngỡ là mình đã hàn toàn bị quên lãng rồi :((. Cảm ơn anh Đỗ Việt đã lập ra topic này :x, thật sự là cảm ơn anh nhiều lắm. Cảm ơn tất cả mọi người nữa nhé, em Trang, chị sẽ về làm party với em, đừng lo :smoking:, chị chủ chi cũng okay :D.

Em Thư: thanx em nhìu nhìu nhé :x :* Ur so sweet :x.

Em Việt: ặc ặc, nhiều bạn trai nữa là sao em, định trù ẻo chị đấy ah, một đứa đã đủ bại hoại rùi, còn nhiều nữa thì tổn tọ ah 8-}. Just kidding, thanx em nhiều nhé, :* (ý, em này là XY, ko kiss được).

Chú Duy: cháu cảm ơn chú ah, cháu cũng chúc chú và ông Lợi bà Chiến năm mới vui vẻ hạnh phúc nhiều nay mắn ah :x.

Thật sự vô cùng cảm động, vào HAO dù bên này mới có ngày 10, mai mới là 11, mà đã thấy topic này và những lời chúc của mọi người, thấy ấm áp hẳn lên :). 1st b'day away from home... luv ya all a lot :* :* :*

Chúc em Thư sinh nhật vui vẻ:)..Chúc em tiếp tục lãnh đạo cho hội vượt biên ngày càng phát triển, tiền tham ô vào túi như nước..hehe

Úi úi, Ani của anh, Ani của anh. Mặc dù đã chúc em rồi nhưng vào đây chúc thêm phát nữa. Chúc em vui vẻ, trẻ khỏe, con đàn cháu đống 8-}, tiền lúc nào cũng có trong túi, đi vay thì vay được, vay được thì bùng được :D. Rơi tiền thì có người nhặt, thừa tiền thì... sếp tiêu hộ cho :biggrin:

Uầy! :eek: :eek: Nhìn lại thì hầu như lời chúc của ai cho em Thư cũng có TIỀN và TÀI :)) :))

Mai Trang đã viết:
May mắn hơn và có có nhiều tiền hơn
anh Duy đã viết:
học hành giỏi giang, tiền nhiều như nước
Bùi Tùng đã viết:
tiền tham ô vào túi như nước..hehe
Vũ đã viết:
tiền lúc nào cũng có trong túi, đi vay thì vay được, vay được thì bùng được . Rơi tiền thì có người nhặt, thừa tiền thì... sếp tiêu hộ cho

:)) :))

.. ten ten ..:D:D :p ..:* .. chúc chị BT sinh nhật vui vẻ :guitar: drummer: .. :* ..:* .. sweet eighteen chị nhé ..:p ..:D:D ..:* ..:* ..:x ....

to anh Tùng : ..:)) .. :smoking: .. em cũng đang chờ tiền của ai đấy đây .. :smoking:

Em Thư ạ! Anh em trong HAO như 1 gia đình, không người này thì sẽ có người khác viết bài chúc mừng SN, chỉ có là sớm hay muộn thôi, không việc gì em phải nói tủi thân như thế nhé :)
Một lần nữa chúc em thật vui vẻ và hạnh phúc trong ngày sinh nhật :)>-

Í quên, không chỉ ngày sinh nhật, mà chúc em lúc nào cũng hạnh phúc ;)

Chúc mừng sinh nhật em Thư xinh .. chúc em luôn xinh đẹp, luôn vui vẻ hạnh phúc...
gg gl.. :D

Em tiếp tục vào cảm ơn mọi người ạ :D.

Zz: thanx so much for the card dear, ur among the most incredible things ever happened to my life :x :*.

Anh Tùng: cảm ơn anh :D, Hội có được nhiều tiền ko, một phần lớn là phụ thuộc vào anh đấy ạ :biggrin:.

Sếp Vũ: em cảm ơn sếp ạ, hôm qua sếp đã chúc mừng em rùi, cảm động ghê :x, sếp với em là bộ đôi sếp-thư kí tuyệt vời nhất đấy nhỉ? :x

Anh Chi: ui, lại có cả anh Chi vào chúc mừng sinh nhật em nữa này, cảm động quá :D, em cũng chúc anh Chi luôn vui vẻ, hạnh phúc nhé :x.

mọi người chúc sôi nổi quá, mình cũng tự chúc mình 1 cái cho vui nhỉ :D

Bảo Thư sinh 11-1-1988 thành ra bi giờ mới 17 tuổi thui. 1 số người biết thì chúc 17 tuổi, còn 1 số người thì cứ dựa theo HAO, Bảo Thư khai man thành 11-1-1987 nên thành 18 tuổi.

Back
Bên trên