Mừng SN em Bảo Thư!!

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Humm, bon chen thế này là ko được rồi Ani [-x, về đánh máy cho sếp mấy cái văn bản nhanh lên nào :D

Em muốn làm mod để chống đỡ những thế lực bên ngoài chống phá cùng với sếp, xây dựng tập đoàn ta ngày một lớn manh, đoàn kết, đỡ gánh nặng cho sễp trên mặt trận đầy khói lửa, thế muh sếp mắng em ah :(( :(( Tủi thân quá :((

P/S: post hộ em Thư.

Chỉnh sửa lần cuối:
mãi mới thấy cái này, chúc BT sang tuổi mới ngày càng xinh tươi nhé

Ui, cảm ơn Hạnh nhé :D :x, chúc Hạnh ngày càng "hot" hơn nhé :D

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ah, điều em muốn hoàn toàn nằm trong khả năng của chị muh, khoản đó thì khỏi lo chị ui :D.

Em muốn... ĐƯỢC LÀM MOD BOX VƯỜN CƯỜI sát cánh với sếp Vũ Kasim của em ah :D

Bây giờ chị mới vào HAO nên mới biết điều mong muốn giản dị của em :) Điều này tuy có thể nằm trong khả năng của chị, nhưng chị nghĩ em sẽ muốn nhận món quà này theo một cách khác đấy. ;) Chị sẽ tặng em một lời chúc và tạo cơ hội để em thực hiện được mong muốn đó bằng chính khả năng của mình. Chị nghĩ là em rất tự tin mà, đúng không? Chúc em xuất sắc vượt qua vòng phỏng vấn và chính thức trở thành mod của box em muốn nhé. (nhưng hình như mong muốn này của em có sự thay đổi liên tục hay sao ấy nhỉ ;;) ) Có như thế thì "sếp" Kasim của em và các thành viên mới đánh giá đúng được vai trò của em Thư chứ nhỉ ;)

Có gì pm cho chị về thời gian nhé. :x

:D có cùng một thắc mắc hết sức giản dị giống em Thủy:D đề nghị các cấp có thẩm quyền vào giải đáp gấp:D:D

Thắc mắc gì thế, tớ có thấy thắc mắc nào của em Thủy đâu? :eek:

anh wonkhair không được thế nhá .. ... cứ với chị BT là sao .. . .. .. chẳng lẽ chị BT là người đã làm thay đổi chữ ký của thần tượng .. .. ..

đây này:mrgreen::mrgreen:

anh Khải ko chơi trò đấy nhé[-x ai lại sửa đi sửa lại thế mất hết cả giá trị[-(

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Humm, bon chen thế này là ko được rồi Ani [-x, về đánh máy cho sếp mấy cái văn bản nhanh lên nào :D
Em muốn làm mod để chống đỡ những thế lực bên ngoài chống phá cùng với sếp, xây dựng tập đoàn ta ngày một lớn manh, đoàn kết, đỡ gánh nặng cho sễp trên mặt trận đầy khói lửa, thế muh sếp mắng em ah :(( :(( Tủi thân quá :((

P/S: post hộ em Thư.
.. b-) .. đây này chị Zz này ... b-) ... :nono: .. 2 anh chị ý là có cái gì rồi đấy .. :nono: .. b-) .. :biggrin: ...

anh wonkhair thất tình nhanh chóng thế sao ... :)) .. :D:D .. cái chữ ký đã lại bước sang 1 trang mới .. :)) :)>- :D

Back
Bên trên