Mừng SN em Bảo Thư!!

Đặng Trần Hiếu đã viết:
Đổi xưng hô liền...:D Sinh nhật mình 28-10-1988 vậy thì gọi bằng chị sao được cơ chứ...Hà Hà ..Hi vọng anh Hiếu nói đúng :))

Anh Hiếu nhá, vào topic này, đã chả chúc mừng gì người ta thì thôi, lại còn vạch áo cho người xem lưng thế hả, quá đáng!!! [-(.

Thấy Bảo Thư gọi em = anh thì mọi người phải đoán ngay chứ. :))

Chúc mừng sinh nhật em Thư, luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé. Chị không chúc nhiều tiền đâu vì nhiều người chúc quá rồi ;) :)

Ui, cảm ơn chị Hà nhé :x, lâu lắm rồi ko nói chuyện với chị :D, chị ko chúc tiền vì chị biết thể nào em cũng có nhiều tiền rồi phải ko :p b-). Ah, với lại em đang rất mong muốn một điều, nhân dịp sinh nhật em, chị có thể tặng cho em được ko, coi như là quà sinh nhật ;;).

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Ui, cảm ơn chị Hà nhé :x, lâu lắm rồi ko nói chuyện với chị :D, chị ko chúc tiền vì chị biết thể nào em cũng có nhiều tiền rồi phải ko :p b-). Ah, với lại em đang rất mong muốn một điều, nhân dịp sinh nhật em, chị có thể tặng cho em được ko, coi như là quà sinh nhật ;;).

Ừ, vì chị biết chắc chắn em sẽ có nhiều tiền mà :) :p Nhưng cũng phải biết cách dùng đấy nhé. ;) Mà em mong muốn điều gì thế, nếu chị có thể làm được... :)

Ah, điều em muốn hoàn toàn nằm trong khả năng của chị muh, khoản đó thì khỏi lo chị ui :D.

Em muốn... ĐƯỢC LÀM MOD BOX VƯỜN CƯỜI sát cánh với sếp Vũ Kasim của em ah :D

chị Hà cho em Thư lam mod TTTG đi, ở đó mới có 1 người, vào ngồi cạnh em cho vui :x

Chú chúc cháu Thư luôn cực kì hoành tráng, luôn là điểm sáng 4 nghìn năm của HAO

Humm, bon chen thế này là ko được rồi Ani [-x, về đánh máy cho sếp mấy cái văn bản nhanh lên nào :D

Em tiếp tục vào cảm ơn mọi người ạ :D.

Zz: thanx so much for the card dear, ur among the most incredible things ever happened to my life :x :*.

Anh Tùng: cảm ơn anh :D, Hội có được nhiều tiền ko, một phần lớn là phụ thuộc vào anh đấy ạ :biggrin:.

Sếp Vũ: em cảm ơn sếp ạ, hôm qua sếp đã chúc mừng em rùi, cảm động ghê :x, sếp với em là bộ đôi sếp-thư kí tuyệt vời nhất đấy nhỉ? :x

Anh Chi: ui, lại có cả anh Chi vào chúc mừng sinh nhật em nữa này, cảm động quá :D, em cũng chúc anh Chi luôn vui vẻ, hạnh phúc nhé :x.
.. :nono: . tìm toét mắt không thấy tên mình ... :nono: .. :nono: .. b-) .. chị BT tính thế nào đây .. :smoking: ...

.. hoan nghênh chị BT làm mod VC =D> =D> :* :* :x

.. anh wonkhair không được thế nhá .. :)) ... cứ :x với chị BT là sao .. :)) . b-) ..:smoking: .. chẳng lẽ chị BT là người đã làm thay đổi chữ ký của thần tượng .. :eek: .. :eek: .. :smoking:

Đặng Trần Hiếu đã viết:
Bảo Thư sinh 11-1-1988 thành ra bi giờ mới 17 tuổi thui. 1 số người biết thì chúc 17 tuổi, còn 1 số người thì cứ dựa theo HAO, Bảo Thư khai man thành 11-1-1987 nên thành 18 tuổi.
.. :eek: .. :eek: ... hóa ra mình là chị em BT à .. :)) ... chị chào em .. :D:D:p :)>- :x

Ah, điều em muốn hoàn toàn nằm trong khả năng của chị muh, khoản đó thì khỏi lo chị ui :D.

Em muốn... ĐƯỢC LÀM MOD BOX VƯỜN CƯỜI sát cánh với sếp Vũ Kasim của em ah :D
Hề hề, tưởng gì /:) Thư cứ lặng lẽ gửi đơn cho chị Hà, thế anh Vũ mới choáng chứ :D

chúc mừng chị (mãi em mới để ý thấy topic này :D), sozi vì hơi muộn

.. . tìm toét mắt không thấy tên mình ... .. .. .. chị BT tính thế nào đây .. ...

:(( Chị xin lỗi, ko ngờ chị lại sót mất em Thủy, đã nhìn đi nhìn lại rùi, vậy mà vẫn sót :((, chị có lỗi quá, bây giờ cảm ơn bù vậy, THANX EM THỦY ĐÁNG YÊU NHÉ :* :* :*

Chú Long: cảm ơn chú, đừng lo, vào chúc muộn có sao đâu, chị biết chú có lòng với chị là được rùi ;).

Anh Việt: thế anh Việt có giúp gì được em trong vụ này ko ;;). Muh sao chị Hà thấy điều ước giản dị của em xong lặng lẽ rút lui luôn thế này :((

Back
Bên trên