Một buổi offline cho box 01-04 :)

Đặng Minh Phương
(peony)

Điều hành viên
Năm nay chúng mình lớp 12 rồi phải ? Nghĩa là sắp ra trường rồi . Thế mà khóa mình lại không gắn bó lắm thì phải .
Mặc dù đã có mấy chương trình như là làm Year Book hay là Made in 12 vẫn sẽ được duy trì , nhưng như thế chưa đủ để cho các bạn của khóa mình đều được gặp nhau và quen nhau .
8-| Vì thế , tớ mạo muội có ý định là .... :
Chúng ta hãy tổ chức một buổi offline , đơn giản thôi , vào quán nào đấy tập trung lại rồi làm quen với nhau . Tất cả những bạn đã từng dạo chơi box 01-04 đều có thể tham gia :D
Thời gian :
Tớ nghĩ là vào khoảng 3h ngày 4/1/2004 , tức là 2 tiếng trước khi đại hội HAO diễn ra , như vậy sẽ tiện hơn cho nhiều bạn , một công đôi việc .
Địa điểm là Dilmah Quán Sứ . Rất gần Hanoi Tower .
Như vậy được ko ?

Vì tớ ko là mod nên tớ rất mong có một bạn mod nào đó đứng ra chủ trì buổi họp này , như Linh Ngân :) chẳng hạn .

Ý kiến của mọi người thế nào ?

Hì hì, họp 3h sáng hả, thế thì tớ ko dám làm chủ trì đâu :D ? (j/k)

Đùa vậy thôi tớ cũng muốn có một buổi họp offline vì khóa mình chìm hơn hẳn các khóa khác về khoản giao lưu này. Nhưng tớ ko đứng ra làm gì đâu, tớ chỉ tham dự thôi. Dù sao tớ cũng đã thôi chức "mod" của khóa mình rồi mừ.

Tốt nhất là mời người nào quen biết rộng hoặc được nhiều người yêu quý như Hồng Nga hay Vân Trang... Nhưng các bạn ý ko hay lên đây nên tớ nghĩ người có ý tưởng khởi xướng sẽ là người chủ trì luôn nhé ;)

Ủng hộ hết mình luôn :D

Bùi Linh Ngân đã viết:
Nhưng các bạn ý ko hay lên đây nên tớ nghĩ người có ý tưởng khởi xướng sẽ là người chủ trì luôn nhé ;)

Linh Ngân chỉ được cái nói đúng ;;)
Thực ra thì tổ chức ko khó nhưng tớ chỉ sợ khóa mình ko "máu" :D Mọi người xem thấy thế nào thì cho ý kiến ý cò cái!

Chỉnh sửa lần cuối:
Gặp làm gì cho thêm phiền phức ??? ngày nào chả gặp nhau trên trường
(mà nếu có tổ chức thì tui vẫn sẽ đi hehe)

Gọi là họp cho nó oai chứ thực ra thì chỉ tụ tập một tí , tự giới thiệu rồi hỏi han nhau linh tinh :D
To bạn Hoàng Đức Dũng (tức Hề :D) : Gặp nhau ở trường nhưng tự nhiên xông ra nói chuyện , cứ thế nào ý .

sao thế nhỉ, khóa mình vẫn vậy hả, chìm nghỉm....:((
Mọi người nếu muốn thì reply vài dòng vào đi

Nào nào, để tao reply vài dòng cho kưng (LN) nhé! :D
Tớ cũng nghĩ là có lẽ khóa mình nên offline 1 hôm, nhưng có nhất thiết phải ngay trước giờ DH như thế không? Hôm đấy tớ phải đến sớm chuẩn bị cho DH, nếu mọi người offline giờ đấy thì tớ chịu, không tham gia được dù rất muốn! :)

chán khóa mình lắm ,toàn đứa gà chết, rùa rút đầu, lớn rồi mà không biết mở rộng quan hệ, cùng 1 khóa 1 trường mà không biết đoàn kết..............hèm người mong có bạn thì chả có , đây bưng bạn đến thì chúng nó không cần, tao mà ở nhà là tao đi liền, 3 chân 2 tay 1 cái đầu, giơ lên đồng ý.......................mà name of da topic a bit not really easy to understand, nhất là offline, sửa lại đi thì có thể chúng nó sẽ biết đấy............

họp đi ,hay là họp sau ki ĐH ok . Offline lần 1 tuy có thể chỉ là gặp nhau để chào nhau rùi biết mặt ,nhưng nó tạo tiền đề cho những tình bạn mới .lần Off sau sẽ vui vẻ hơn ,quen biết nhiều hơn . mọi người ới ủng hộ đi

Tớ ủng hộ đề nghị này! đề nghị không câu bài ở đây!
Nhưng tớ chẳng chủ trì được, thôi tùy Minh Phương với Ngân, tớ chỉ stick cái này lên giúp thôi!

tôi nghĩ việc trước tiên nên gửi thông báo này đến tát cả thành viên của box 01-04 , để ai cũng biêt rùi sau đó sỡ có nhiều người đóng góp ý kiến hơn

trời ơi, làm ơn unstick cái này đi, ấy stick lên là chẳng ai thèm để ý đâu :((, move bớt mấy cái sticky topic khác nữa, để tràn cả board :(

Nhưng chỉ 2 tiếng trước đại hội.. có quá cập dập ko??? Thường thì trước h luôn lộn xộn :)

Unstick nhé. Còn mấy topic kia tớ chưa unstick vì vẫn cần dùng, nếu không stick lên thì nó chìm mất!

Tớ đề nghị chọn 1 ngày đẹp trời khác đi,chơi ngày nào gần Tết í,hoặc ngay sau Tết cũng okie...Hôm đại nhạc hội chắc có nhiêu nhân phải đến sớm chuẩn bị,làm sao có mặt đc,với cả như bạn Hồng nói í,lộn xộn lắm..

oặc, đừng bàn lui Hà ơi, cái gì chưa tiến mà đã lui thì dễ tan tành lắm :D ;)

Hơ...tao đâu có í gì đâu..chỉ xem lại ngày thôi mừ...:(
ặc..:p :D

Nhờ mod nào đó cho topic này lên đầu được ko ạ ?

Cái gì cũng phải có bắt đầu . Tớ mong mọi người sẽ tham gia nhiều nhiều vì tớ thấy ở đây lực lượng 01-04 cũng rất dồi dào , nhiều bạn nhiệt tình , năng nổ . Biết đâu hôm đấy sẽ là bắt đầu của một tình bạn khăng khít của khóa thì sao , rồi sau đấy đi chơi hay làm việc với nhau mới thấy thoải mái chứ .
Thế nhé , chi tiết thế nào tớ sẽ reply lại sau .

Back
Bên trên