Một buổi offline cho box 01-04 :)

Tớ đồng ý cả hai tay
Nhưng phải nhanh lên chứ ko thì sau này bận lắm
Ai đó đứng ra tổ chức đi (hẹn ngày, giờ, địa điểm..)
Mình nghĩ nên hẹn nhau gần trường thôi, chứ hẹn ở xa quá thì khó gặp lắm

Cứ gặp nhau đi rồi đi đâu thì từ từ quyết định cũng được muh

Úi..mọi người họp hết rùi ah..chán thế..mình iem chẳng biết mô tê gì ráo,,,,,:(
KO biết đâu..:((..đề nghị các bác làm buổi khác đi..cho iem tham gia với...nhá???????

hình như được nghỉ Tết bắt đầu từ thứ bảy tuần sau tức 17/1 thì phải, hay gặp nhau vào ngày này đi.

Có vẻ hợp lí đấy,nhưng mà phải thông báo sơm sớm chút! Để mọi ngươi còn có thời gian chuẩn bị.

Chít rồi ko đc, hôm đấy có dạ hội em đi với người yêu của em, mà lại vừa đi ăn lẩu dê hay thịt chó về thì chết , mà ăn cái đấy phải có mắm tôm , hehehe

Thôi nói nghiêm túc này, mọi người bàn mau lên, tớ cũng muốn họp Box mình 1 cái, nhìn bọn 02-05 suốt ngày offline cũng thấy ghét ghét

Thì đi trước dạ hội 1 chút hoặc là hẹn gặp nhau ở dạ hội cũng được mà. Thế Hiền đi với Hạnh à?

Ặc ặc dạo này bé Hiền ghê quá cơ,toàn đi chăn dắt các anh..hic..thương cho các anh ấy quá...:

Đi cũng được thôi nhưng tôi lần trước cũng rủ mà chả có ma nào đi .Lần này thì mấy bồ phải có kế hoạch cụ thể chứ như lần trước thì.........

Công nhận là kế hoạch cụ thể luôn đi..ko lại linh tinh chẳng bít đâu mà mò:p..Mà hình như thứ 7 tới trừơng mình có dạ hội..thế thì ko ổn rùi..hay cả nhà họp sang chủ nhật đi,như thế có khi thời gian xông xênh hơn..okie??? :D

mọi người ơi hình như thứ 3 tuần sau đựoc nghỉ ,họp vào sang hôm đó nhé . đi chơi cả sáng luôn

Thứ 3 hả...Cũng có vẻ ổn đấy...:D
Dân tình thấy sao ạ???

CÁI ĐỒ MÙ THÔNG TIN CÒN ĐI TI TOE, THẾ THÌ THỨ 3, 1 MÌNH NGUYÊN PHƯƠNG ĐI HỌC ĐÊ

thế tại sao lại được nghỉ? Mà sao lại có 2 người hẹn ofline 2 ngày khac nhau thì biết là ngày nào mà đi đây? Cuối cùng thì thứ 7 hay thứ 3? Theo bạn Vân Trang hay theo bạn Tú?

THEO TỚ ĐI, THẰNG TÚ Ý ĐỒ ĐEN TỐI, NÓ DẪN BỌN MÌNH ĐI ĐÂU, AI MÀ BIẾT ĐC NHỈ , CÁC BẠN NHỈ :D

Thứ 3 nếu có được nghỉ thật thì các bác cứ đúng giờ học mà "hành tiến" nhá, để em còn được bám càng theo với! :) :D

he he,thịt chó hả?Em lại nhớ lại cái vụ đứa trẻ con bị đập chết,ghê lắm không dám ăn đâu...

Back
Bên trên