Một buổi offline cho box 01-04 :)

Thế mấy giờ thế nhỉ?
Hay là hôm DH mỗi người khóa 01-04 cầm hoặc mặc 1 thứ gì đó giống nhau để nhận ra nhau, nói chuyện làm quen sơ sơ trước đã, rồi khóa mình sẽ gặp nhau, tụ tập sau, chứ tớ cũng nghĩ thế này thì cập dập quá, nhiều đứa sẽ chẳng biết đâu! Để gần Tết ta gặp nhau đi chơi cho nó máu :D

Nghe bạn Phương nói cứ thấy mơ hồ thế nào ý, sắp đại hội rồi một lớp mặc giống nhau còn được nhưng cả khối thì chỉ có nước mặc áo... da :)). Tui nói đúng mà :))

Nhắc lại này :
Thời gian : 15h ngày 04/01/2004 , trước khi đại hội HAO Ngày về bắt đầu 2 tiếng đồng hồ .
Địa điểm : Hát karaoke tại phố Cẩm Hội , gần Lò Đúc .
Mọi người đợi ở đầu phố nhé .

Còn về vụ có nhận ra nhau hay ko : Tớ nghĩ là bạn Nguyên Phương đang đùa , đúng ko ;) nhìn cái lũ Ams hơn hớn làm sao mà nhầm được :D

Em xung phong ko đi nha
nếu có bạn nào xung phong đèo tui đến chỗ đấy thì tui sẽ đi
hì hì hì

Những người không đi ĐH đi thì có được không??

Í, sao lại ko? UI, mà Khoa định ko đi à?

he he...Bác Hồng nói cái gì mà "lại".Chẳng nhẽ 01-04 đi hát "kalakôlê" lần nào rồi à!:D

Thế cứ ra Lò Đúc là tìm được Cẩm Hội chứ gì? Những mà nhỡ đâu đến 15h mà vẫn chưa tìm ra, mọi người đi hát trước mất rồi thì tìm = cách nào?

Thế thì ấy vào hàng đầu tiên , phía bên tay trái , bọn tớ sẽ nhắn lại người chủ quán .
Yên tâm đi nha .

mẹ ơi, mù đường, thôi được rồi, ra lò đúc tìm tiếp vậy. Mọi người nhớ đi nhé.....:x

cai dồ tham ăn he he ,tôi hỏi bà ăn thịt chó xong rồi vào ĐH ăn cái gì ,dốt

mày ngu nó vừa vừa chứ, mày nghĩ là tao ko ăn nôi? 2 bữa thì mày hơi nhầm đấy, anh em chiến hết, sợ gì, nhưng mà offline 01-04 thì ăn uóng xong thì chia tiền, chết rôi`, tớ ko có tiên`, thôi nghỉ ở nhà vậy, đên' HAO ăn ké, đỡ của cha mẹ 1 bữa

Chiều nay thì khó nhỉ, đến bây giờ mớI biết thì có lẽ tao chẳng đi được nữa Phương ạ, mắc học thêm rồI .. lớp 12 mà, học vớI hành, ôi, chẳng ra đâu vào đâu cả
To Dung: Nhon ơi, tao vẫn online đấy chứ … chào mãi không thấy mày trả lờI?

Bây giờ là 4h kém 15 tại một quán Internet gần phố Cẩm Hội , trên đường Lò Đúc .
Hôm nay tui có trục trặc với bố mẹ một tí nên 3h 15 mới ra khỏi nhà được . 3h rưỡi thì đến nơi , ko thấy một ai mặc dù đã hỏi mấy quán karaoke . Đưa đôi mắt cú vọ nhìn quanh thấy rất nhiều anh chị sành điệu , soi mãi mà ko thấy ai dân mình . Mình hỏi "Có hội nào học Ams ở đây ko ạ " , anh phục vụ quán trố mắt nhìn , có khi còn ko biết "Am" là cái gì . Mặc dù rất ngượng nhưng tớ vẫn cố chạy lên soi cho được từng phòng . Ko có ai .
Thật là chán đời .
Lỗi cũng tại tớ , đi muộn .
Nhưng mà thôi , tớ cũng đã dự trù trước tình hình , ko biết được bao giờ box mình mới đi chơi được , hay là tại tớ kế hoạch ko tốt :(
Chân thành xin lỗi những bạn đã đến phố Cẩm Hội hôm nay .

Thôi để gần Tết ta đi đi cho nó đỡ cập dập, với cả để thời gian chuẩn bị lâu lâu thì mới rủ được đông đứa đi, ok?

Đấy biết ngay mà, bọn nó ko thích Karaoke đâu, chỉ thích ăn thịt chó thôi :D, tớ đi ngay

MỌI ngưòi ơi tổ chức họp lại đi ,gần têt nhá

Đi ăn lẩu đê, ăn thịt chó bây giờ ghê lắm.

Back
Bên trên