Mỗi ngày cười 1 phút cho rung rốn

Re: cười sặc tiết

Ca ngợi bác Sơn này:

Mai cơn giắc sơn anh mãi là vì sao sáng, anh mãi là một nửa vầng trăng
Đính chính với chúng mày là éo phải ca ngợi tao đâu nhá, bạn hiền tao đang cô đơn nơi xứ đảo thèm bạn rượu nên chợt nhớ ra tao thôi. Chả mấy khi được mượn hơi anh Giặc Sơn đâu nhở.

mày tưởng bở rồi, tao có gọi mày là bác bao giờ đâu. Đây là bác Sơn bên Mĩ quốc hiểu chửa. Việt Nam có bác Hồ, thế giới có bác Sơn:

"Yêu biết mấy tiếng con tập nói
Tiếng đầu lòng con gọi bác Mai Cơn"

"Thương mình thương một thương ông (Mai cơn) thương mười"

(Tố Hữu)

:D

Chỉnh sửa lần cuối:

ớ ớ, bạn hiền tớ chơi xấu nhá, đang rung rinh tự xướng tí tẹo thì bạn làm chậu nước cái rụp thế hả... bắt đền bạn hiền đơi... đền tớ cái gì gì đê
-----
CAM cũng được, đang háo :D

Chỉnh sửa lần cuối:

cam ý, con Phương hoành tráng nhứt 8790. Dưng mà nó đếch cho mày háo đâu thằng Cú kia, nó còn đang bựn ấp trứng.

Thủy Minh, mày nhạo bọn taodâm dê cụ, ơ thế mày đọc mày nghe mày nhìn ko sướng á?
mày ko dâm á?

nhố nhăng, bônsêvic rởm đ"éo chịu được.

sống thật với thiên nhiên cỏ cây hoa lá đi, cô giáo ạ.

cô giáo thảo ạ.

Vinh ạ:

Tao không sướng tí nào, thật đấy, mày tin không? ;) Mà hình như ở phần lớn các nước ngoài VN thì đùa như thế có khi còn phạm vào tội sexual harassment nữa đấy :D
Tất nhiên tao không khép tội chúng mày nhưng mà đùa 1 lần thì vui, nói nhiều quá tao hơi sợ :p

Sorry làm chúng mày mất vui!

TM thông cảm, dạo này Vinh bận vào chùa thăm sư nên là nói năng nó vô lối không phải phép như thế đấy.

nếu đã thế,
luật sư Kiều Anh khả kính thử tìm trong ngôn từ lời nói của tôi những điều cấu thành sự quấy rầy tình dục cô Thủy Minh xem nào?
bảo tôi lên chùa thăm sư, vơ cùng 1 chiếu với thày Bảo cơ đấy.
Phép tắc của các mọi người nghiêm ghê! Miệng nhà sang có gang có thép.

Thủy Minh, chính mồm mày khơi chuyện bảo tao khẩu dâm, bí hạ phá thượng, đến lúc tao phản pháo lại thì mày cong cớn trợn mắt.
chính mồm mày gợi chuyện cam quýt, đến lúc bọn tao nói đến quýt cam thì mày làm mình làm mẩy.

mày sợ, mày ghê thì mày mở threat khác, giao lưu với những người lịch lãm, treo biển cấm ngật các loại thằng Vinh. Tao sẽ không vào.

tao ít khi thèm thanh minh như thế này lắm, nhưng lần duy nhất và cuối cùng, có lời với Thủy Minh rằng, mày không bao giờ là đối tượng để tao quấy rối tình dục dưới bất kỳ hình thức nào, nhá. Ngộ nhận nhiều đấy bạn ạ.

Kinh kinh rồi đây, sợ quá cơ, Vinh mày không thấy Thủy Minh nó nói xong nó thè lưỡi ra à. Nếu theo Luật nước ngoài thì hành vi đó được khép vào tội quấy rối tình dục rồi. Mày nghĩ mà xem, thè lưỡi ra thế có nguy hiểm không, cực kỳ nguy hiểm với không chỉ thằng Vinh, mà còn nguy hiểm với cả cộng đồng, trong đó có tao đây.
@Minh: Thằng Vinh nó nhận vịn cành lan rồi, làm gì có chuyện nó quấy rồi mày, tao đây này, tao đứng ra nhận hết tội thay cho bạn tao. Tao quấy rối mày đấy, mày nhớ ngày xưa tao quấy rối mày mãi không. Ôi, tao nhớ căn nhà nhỏ bên bờ ao, ôi yêu sao những đêm đầy tiếng ếch, tao đi tìm mày trong bóng tối lặng im....Hehhe

nếu đã thế,
luật sư Kiều Anh khả kính thử tìm trong ngôn từ lời nói của tôi những điều cấu thành sự quấy rầy tình dục cô Thủy Minh xem nào?
bảo tôi lên chùa thăm sư, vơ cùng 1 chiếu với thày Bảo cơ đấy.
Phép tắc của các mọi người nghiêm ghê! Miệng nhà sang có gang có thép.

Thủy Minh, chính mồm mày khơi chuyện bảo tao khẩu dâm, bí hạ phá thượng, đến lúc tao phản pháo lại thì mày cong cớn trợn mắt.
chính mồm mày gợi chuyện cam quýt, đến lúc bọn tao nói đến quýt cam thì mày làm mình làm mẩy.

mày sợ, mày ghê thì mày mở threat khác, giao lưu với những người lịch lãm, treo biển cấm ngật các loại thằng Vinh. Tao sẽ không vào.

tao ít khi thèm thanh minh như thế này lắm, nhưng lần duy nhất và cuối cùng, có lời với Thủy Minh rằng, mày không bao giờ là đối tượng để tao quấy rối tình dục dưới bất kỳ hình thức nào, nhá. Ngộ nhận nhiều đấy bạn ạ.

kinh, kinh, mày hay giận dỗi thật đấy Vinh ạ, tao sợ :p. khi nào mày bớt nóng, mày thử đọc lại xem tao có nói mày quấy rối tao bao giờ không, hay tao chỉ bảo ở nước ngoài đùa thế có khi phạm luật? mày cũng thử đọc lại xem tao có là người khơi những chuyện đó, nhất là tao có nói mày xxx đứa nào không ;)

thôi không chơi trò cãi nhau đâu đấy. mày hạ hỏa đi!

Kinh kinh rồi đây, sợ quá cơ, Vinh mày không thấy Thủy Minh nó nói xong nó thè lưỡi ra à. Nếu theo Luật nước ngoài thì hành vi đó được khép vào tội quấy rối tình dục rồi. Mày nghĩ mà xem, thè lưỡi ra thế có nguy hiểm không, cực kỳ nguy hiểm với không chỉ thằng Vinh, mà còn nguy hiểm với cả cộng đồng, trong đó có tao đây.
@Minh: Thằng Vinh nó nhận vịn cành lan rồi, làm gì có chuyện nó quấy rồi mày, tao đây này, tao đứng ra nhận hết tội thay cho bạn tao. Tao quấy rối mày đấy, mày nhớ ngày xưa tao quấy rối mày mãi không. Ôi, tao nhớ căn nhà nhỏ bên bờ ao, ôi yêu sao những đêm đầy tiếng ếch, tao đi tìm mày trong bóng tối lặng im....Hehhe

thằng này tránh ra, cứ thấy người nhớn nói chuyện là xông vào góp vui :-t

Các bạn thật là đáng yêu. Tớ già ngần này tuổi rồi thấy tiếc nuối cái thời giận dỗi vì những lý do không đâu này lắm. Thế nên các bạn cứ giận dỗi nhé, tớ không can ngăn đâu.

Thật ra chả phải bạn nào nói gì không đúng cả... nhỉ, chỉ là chúng ta nhớ thời học sinh, nhớ ... nhau thì vào đây thôi. Tớ rất thích đọc bài của các bạn, giảm xì trét hẳn, thấy vui lắm nên dù có việc gì, ngày nào cũng cố gắng ghé qua đây. Bạn Minh bạn Vinh... các bạn cứ tiếp tục nhé :)

Uh, cãi nhau đi, ghét nhau đi, Nga ở giữa Nga cười....Tèn tén ten!!!
...Cũng giống như chúng mình, ừ nhỉ!!!

vâng, vâng, con xin ông Vũ Hàn Quốc.
ông đúng là cầm đầu ủy ban hòa giải <:p

ông liệu đấy, vừa oánh trống múa rối vừa thày dùi, sao cũng có ngày con úp sọt đố ông chạy được nhá. Bi bô qua thể.

bà NgaA1 nữa. Sọt này vưỡn thừa chỗ úp cả đầu bà đấy. Cứ xúi bẩy người ta cãi nhau đi >:/

thôi không chơi trò cãi nhau đâu đấy. mày hạ hỏa đi!

đúng ồi Thủy Minh, tao nhất trí, cãi nhau là ko nên. Bọn ta đồng bóng đồng cô đ""éo đâu mà thừa hơi rỗi việc.

Ối ồi, tao chậm chân không kịp rẽ đám đông vào cổ động cãi nhau, tiếc ghê! TM ơi, mày thừa biết thằng Vinh nó đang ở lứa tuổi bước ngoặt, dậy thì kết hợp trung niên, nó có cái sự cứng đầu ngúng nguẩy của trẻ teen mới nhớn, lại vừa có sự nhạy cảm quá độ của đàn ông sắp già, mày chấp nó làm gì. Mày dẫn luật nước ngoài ra phê bình nó chỗ bạn bè quen, làm cảm xúc mong manh dễ vỡ của nó chưa cần biết đúng sai thế nào, cứ là gân cổ lên tự ái cái đã.

Mà thế này là mày chưa đọc các bài nó viết hồi trước rồi, còn bậy bạ gấp vạn. Cá nhân tao, vừa đọc vừa nhăn. Nhưng mà bọn khác (cụ thể là bọn đeo trang sức dưa hấu dâu da vải nhót) lại rất tán thưởng sung sướng. Mày mặc kệ cho chúng nó được hưởng niềm hạnh phúc nhỏ nhoi đi. Không thích thì bỏ qua bài nó, đừng đọc. Lỡ đọc rồi, thì cười trừ "thằng ôn con tởm thế!". Bạn bè lâu năm mà, stress-free đi mày à, thế nào mày cũng được khen càng già càng trẻ :D.

Mà cái thằng ôn Vinh kia nữa, từ rày, viết bậy viết bạ gì thì nhớ tôn trọng bạn gái, chú thích đầu câu "dành cho đối tượng trên 36 tuổi" nhá!

Ối ồi, tao chậm chân không kịp rẽ đám đông vào cổ động cãi nhau, tiếc ghê! TM ơi, mày thừa biết thằng Vinh nó đang ở lứa tuổi bước ngoặt, dậy thì kết hợp trung niên, nó có cái sự cứng đầu ngúng nguẩy của trẻ teen mới nhớn, lại vừa có sự nhạy cảm quá độ của đàn ông sắp già, mày chấp nó làm gì. Mày dẫn luật nước ngoài ra phê bình nó chỗ bạn bè quen, làm cảm xúc mong manh dễ vỡ của nó chưa cần biết đúng sai thế nào, cứ là gân cổ lên tự ái cái đã.

Mà thế này là mày chưa đọc các bài nó viết hồi trước rồi, còn bậy bạ gấp vạn. Cá nhân tao, vừa đọc vừa nhăn. Nhưng mà bọn khác (cụ thể là bọn đeo trang sức dưa hấu dâu da vải nhót) lại rất tán thưởng sung sướng. Mày mặc kệ cho chúng nó được hưởng niềm hạnh phúc nhỏ nhoi đi. Không thích thì bỏ qua bài nó, đừng đọc. Lỡ đọc rồi, thì cười trừ "thằng ôn con tởm thế!". Bạn bè lâu năm mà, stress-free đi mày à, thế nào mày cũng được khen càng già càng trẻ :D.

Mà cái thằng ôn Vinh kia nữa, từ rày, viết bậy viết bạ gì thì nhớ tôn trọng bạn gái, chú thích đầu câu "dành cho đối tượng trên 36 tuổi" nhá!

ờ ờ ờ rùi rùi rùi 8->

mẹ kiếp,
từ ngày thằng Vũ thò cái mặt đẹp zai vào đây, anh chị em trên diễn đàn nhặng xị lên 99,99% số lượng câu chữ ý tứ này nọ xoay quanh chuyện gái-zai muôn thuở,

vâng, bà Hoa, mình tôi nói bậy.
mình tôi thô tục.
mày hô hào mọi ngừoi ko chấp tao á?
tao dám nói cái ý nghĩ của khối đứa ra thành lời.
chúng mày nghĩ trong đầu, nếu nói ra thì dè dặt, run run tự kiểm duyệt, tự viện cho mình các lí do cấm kị hay là quy tắc lịch lãm này nọ kia.
trong khi, bản chất của vấn đề ko hề thay đổi.
bao đời nay rồi.
bao nơi bao chỗ bao tín ngưỡng, người ta đúc tượng các bộ phận sinh dục nam & nữ để đặt lên bàn thờ kia kìa, người ta vái lạy tôn thờ cái khởi nguồn cho sự sống kìa, người ta tung hô nguồn hưng phấn xác thịt kìa (kamasutra chả hạn), vậy người ta đều hư đốn- dạy thì- tục tằn quanh năm hết cả chắc?

tao nhìn mấy con mèo cái, khi tháng 3 nằng hửng xuân về, gào thét uốn éo lăn lộn đêm ngày để mơi zai, thế mà khi bọn mèo đực nó vồ vào thì lại nhảy cỡn lên cào cấu vào mặt chúng nó.
lâm li phim HQ.
giá thằng mèo đực nào đó có tí lương tri của thằng Vinh-dậy thì-khẩu dâm-thô tục-bí hạ phá thượng, nó sẽ cười vào mặt con mèo cái kia rằng "đ""éo thích bố mày vồ thì đừng sâu hàng, hoặc đi mà sâu hàng trước mặt bọn mèo thiến béo núc bóng mượt lịch lãm ý, chúng nó sẽ chỉ nắc nỏm vừa khen vừa cổ vũ rất chi là lịch thiệp. Tha hồ sướng, nhá!"

vâng, bà Hoa, bà thì 36 tuổi, tôi thì "ngúng nguảy teen mới nhớn" ạ.

tôi dê xồm, tôi nhận ngay. Hơn hết thảy bọn dê mà đ""éo dám nhận.

bọn đàn ông, anh Duy, thằng (Hiệp Xơn Vũ) thấy sao? Có xác đáng ko? Hay chúng mày cũng lịch duyệt chải chuốt hết thảy cả rồi? Để mỗi mình tao thô bỉ?

:-j :-j :-j :-j :

Ồi, vầng.

Tao nhận lỗi tao ngu, mày cứ việc chửi bới móc máy đi. Tao nhận hết, dám ngu thì dám chịu. Chỉ có điều, mày bảo mày nói ý nghĩ của người khác ra bằng lời, tao cũng thế. Không nhất thiết tất cả mọi người đều phải nghĩ giống mày. Tao sẽ xin lỗi vì đã chả làm mọi việc tốt đẹp lên như tao muốn lại còn làm bung bét thêm, tao biết lỗi rồi. Tao xin lỗi tất cả các chúng mày trước, còn thằng Vinh, khi nào mày chửi xong tao sẽ xin lỗi trọng thể.

mày làm sao thế hả Hoa vịt?
tao chửi thẳng chứ tao móc máy gì?

ngày xưa dạo Thủy Minh- Kiều Anh -Vũ chưa vào đây, 2 lớp Nga ít zai đông gái vẫn cười khanh khách chuyện mày thiến tao, chuyện thằng Xơn gửi khúc gì của nó sang cho con Nhung, chuyện này chuyện kia, có đứa nào khó chịu đâu nhỉ?

sao bây h, vài quả cam quả quýt tội nghiệp lại khiến chúng mày trợn hết mắt mũi lên thế?

tranh cãi với logic bí ẩn phụ nữ bọn mày, y hệt như đá bóng = quả bóng hình vuông lục diện. Nên thôi, ko tranh cãi thêm nữa. Stop.

tao, vì sự giao lưu đoàn kết, ko lên mặt, ko hạ mình.
vui thì tán chuyện, ko vui thì lượn,
như kiểu trên TV có nhiều kênh, ko thích xem phim ma thì chuyển kênh đi xem cải lương. Chả ai làm phiền ai cả.

giản dị dễ hiểu đi các bạn. Yêu các bạn lắm ý.
>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

Ối, thằng Vinh một là sắp lấy bị ép lấy vợ hai là vừa bị thằng nào đó nó oánh cho nên khác lắm ý, đáng yêu lắm ý. Mày làm tao hình dung ra con gà ở đồng hồ báo thức của Liên Xô ấy, cứ mỗi tiếng lại thò cổ ra rồi rú lên 1 vài tiếng :D (tao hình dung thế thật, đừng có mà chửi đấy, tao chửi lại đấy).

Ô hay, bọn này làm sao ấy nhỉ, thằng Vinh thì nhảy choi choi, cái Hoa thì mềm như bún. Tao tưởng trước nay cái Hoa thì hay nhảy loi choi, còn Phú Vinh yêu quý thì mềm như bún chứ!!! Giá trị đảo lộn hết cả, không biết đằng nào mà lần.
Tổ sư thằng Phú Vinh dở hơi!!! Tao chửi đấy. Mày mà lượn bố mày chửi toét mặt mày ra!!!Chỉ sợ mày dê xồm không đủ râu thôi, chứ mày mà dê xồm, bố mày mừng cho mày, mày ít nhất phải làm gì để rạng danh nòi giống Tiên Rồng ở cái nước Nga la tư nhà quê ấy chứ!!! Ít nhất phải để thiên hạ biết Phú Vinh Nga 1 8790 là anh hùng nhất khoảnh chứ!!! Tiên sư thằng Phú Vinh lắm điều!!!
P/S: xác đáng, xác đáng, xác đáng!!!

Back
Bên trên