Mỗi ngày cười 1 phút cho rung rốn

Dương Thị Thu Thủy
(Duong Thuy)

Hôm nay, ngày 14, biếu bọn mày món này:

- Tướng hỏi: Có Đánh không?
- Các Bô lão đồng thanh: Đánh Đánh! Nhất định phải đánh!!
Đèn đuốc sáng rực, hết thảy nhãn thần đều lộ hung quang.
Tướng quân rút di động, bấm số, mặt lạnh như tiền,gằn từng tiếng một nói:
- Anh ơi!...Ghi em con 41.

Lưu ý chị em, đêm mơ con gì, hôm sau oánh ngược số ấy,
Mà lưu ý là tao - Dương Thuỷ, ăn nói k bảo hành bao giờ,
Nhớ nhé !

"Mỗi ngày" tức là hàng ngày mày phải kể chuyện cho bọn tao cười đấy nhé.

Chú thích với mọi người về cái avatar của Thủy rằng thì là mà 3 bạn gái ngồi cười dưới gốc cây đấy là bạn Mai, bạn Thủy và bạn Bầu (một bạn chuyên Nga Sư phạm) đấy nhé.
Ảnh bé tý như thế đố các bạn, các cháu biết ai cô Thủy đấy? Đoán đúng cô Thủy cho cái kẹo.

Chú thích với mọi người về cái avatar của Thủy rằng thì là mà 3 bạn gái ngồi cười dưới gốc cây đấy là bạn Mai, bạn Thủy và bạn Bầu (một bạn chuyên Nga Sư phạm) đấy nhé.
Ảnh bé tý như thế đố các bạn, các cháu biết ai cô Thủy đấy? Đoán đúng cô Thủy cho cái kẹo.

Tao đoán nhá, từ trái sang phải Mai-Bầu-Thủy - Đúng rồi! Đưa kẹo đây!

(Thế nhỡ sai thì phải ăn bánh à hả Mai?)

Tao đoán nhá, từ trái sang phải Mai-Bầu-Thủy - Đúng rồi! Đưa kẹo đây!

(Thế nhỡ sai thì phải ăn bánh à hả Mai?)

Mai hớ rồi, làm sao thoát khỏi mắt cái Hoa.
Cho nó thật nhiều bánh kẹo vào Mai ạ, để rồi nó phải ăn kiêng, chạy bộ mất cả tuần đê !!!

DOING BUSINESS, HOW TO.

Father : I want you to marry a girl of my choice.
Son : "I will choose my own bride!"
Father: "But the girl is Bill Gates's daughter."
Son : "Well, in that case...ok"

Next Father approaches Bill Gates.
Father: "I have a husband for your daughter."
Bill Gates: "But my daughter is too young to marry!"
Father: "But this young man is a vice-president of the World Bank."
Bill Gates: "Ah, in that case...ok"

Finally Father goes to see the president of the World Bank.
Father: "I have a young man to be recommended as a vice-president."
President: "But I already have more vice- presidents than I need!"
Father: "But this young man is Bill Gates's son-in-law."
President: "Ah, in that case...ok"

to have and to hold
from this day forward,
for better or worse,
for richer or poorer,
in sickness and in health,
to love and to cherish,
until we are parted by death...

[FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]Trong nhà thờ, linh mục hỏi:[/FONT]
[FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]- Con có đồng ý lấy người phụ nữ này làm vợ và nguyện sẽ yêu thương và chung thuỷ với cô ấy trong suốt cuộc đời con không? Nhân danh Cha và Con và Thánh Thần![/FONT]
[FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]- Con đồng ý... ([/FONT][FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif]lấy con yêu tinh này làm vợ. Hic, để nó lừa vào đến đây rồi, không đồng ý mà được với nó à? Ngu thì chết chứ bệnh tật gì! :()[/FONT]
[FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif] Nhân danh Cha và Con và Thánh Thần![/FONT][FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif][/FONT][FONT=Verdana,Arial,Helvetica,sans-serif] [/FONT]

Re: "Điều kiện làm Giai tử tế"

Đa Số Phụ Nữ Thích Ðàn ông Làm Nghề Gì?

Dưới đây là 7 nghề của Đàn ông mà phụ nữ thích nhất, anh em tham khảo chọn nghề cho đúng nhé

1. Thích Ðàn ông Làm Bác Sĩ, vì Bác sĩ hay bảo : - Hãy cởi quần áo ra.
2. Thích Ðàn ông Làm Nha sĩ, vì ông ta thường nói: - Mở to ra nào! .
3. Thích Ðàn ông Làm Nhà trang trí, vì anh ta thường nói: - Một khi vào trong rồi, em sẽ khoái mê tơi!
4. Thích Ðàn ông Làm Chuyên gia thị trường chứng khoán, vì ông này hay tỉ tê: - Leo lên, trồi sụt và hạ xuống dần dần!
5. Thích Ðàn ông Làm Giáo viên, vì người có thói quen nói: - Làm Lại lần nữa cho chắc chắn nhé!
6. Thích Ðàn ông Làm Chuyên gia ngân hàng, vì có câu tâm đắc: - Nếu rút ra quá sớm, sẽ mất nhiều lợi ích!
7. Thích Ðàn ông Làm Nhân viên cài đặt điện thoại, bởi câu cửa miệng: - Cô muốn trên bàn hay dựa vách ?

Có ai thêm gì không...?

Thủy ơi, thế con đàn ông làm nghề bán giầy như Hiệp "Không vừa, anh giúp, anh cứ ấn vào cho vừa" thì đứng hạng thứ mấy?

Thủy ơi, thế con đàn ông làm nghề bán giầy như Hiệp "Không vừa, anh giúp, anh cứ ấn vào cho vừa" thì đứng hạng thứ mấy?

Bạn Hiệp, với 1 bạn giai khác là cặp bài trùng.
Bạn giai ấy làm nghề PR, duyên dáng ngúng nguẩy mà rằng:

"Mọi việc, cứ qua miệng anh, là trơn tuồn tuột"

Ờ, thế thì cặp này đứng hạng mấy nhỉ ?

Hôm nọ 1 trong 2 ông chú của cháu (chú nào thì các cô tự đoán nhá) có gửi cho cháu cái bảng tổng kết, phổ biến kiến thức kinh nghiệm sau bao năm mải mê chinh chiến yêu đương. Nó dư lày ạ:

REMOVING HER CLOTHERS
With her consent..................................... 12 calories
Without her consent................................. 187 calories

OPENING HER BRA
With both hand......................................... 8 calories
With one hand.......................................... 12 calories
With your teeth......................................... 85 calories

PUTTING ON A CONDOM
With an erection......................................... 6 calories
Without an erection..................................... 315 calories

PRELIMINARIES
Trying to find clitoris..................................... 8 calories
Trying to find the G-spot............................... 92 calories

POSITIONS
Missionary................................................... 12 calories
69 lying dowm.............................................. 78 calories
69 standing up............................................. 112 calories
Wheelbarrow................................................ 216 calories
Italian chandelier........................................... 912 calories

ORGASMIC
Real............................................................. 112 calories
False............................................................ 315 calories

POST ORGASM
Lying in bed hugging........................................ 18 calories
Getting up immediately..................................... 36 calories
Explaining why you got out of bed immediately...... 816 calories

GETTING A SECOND ERECTION (If you are)
20-29 years old............................................... 36 calories
30-39 years old............................................... 80 calories
40-49 years old............................................... 124 calories
50-59 years old............................................... 972 calories
60-69 years old............................................... 2916 calories
70 and over..........................................result are still pending

DRESSING UP AFTERWARDS
Calmly............................................................ 32 calories
In a hurry........................................................ 98 calories
With her father knocking at the door.................... 1218 calories
With yor girl knocking at the door......................... 3521 calories

Ặc ặc, thằng cháu xem xong mày váng mắt hoa. Cháu bèn túm lược lại và hiệu quả hoá mọi công đoạn cho nó đơn giản dư lày:

- nàng ngúng nguẩy điệu ko tự cởi: 187cal
- nàng bảo "ứ ừ, răng cơ": 85cal
- nàng dặn "an toàn từng nhịp yêu từ khi ở cơ quan anh nhé": 315cal
- nàng khích "tìm đi, G cơ!": 92cal
- các ông chú hăng tiết vịt "Italian em nhé", ờ hớ: 912cal
- cái này false khó, nhưng chả may được: 315cal
- đã false rồi thì ra khỏi giường luôn cho nó thoáng chứ còn gì: 816cal
- lần thứ hai... (cháu tính rẻ 30-39yo): 80cal
- "bố sư khỉ, vợ/bồ anh về!": 3521cal

Tổng cộng tiêu tốn 6323cal năng lượng, tức là bằng 3 ngày ăn bình thường, tứ là 6.5 cái cheezecake, 12 cái cakes, 20 cái kem... Tức là một tuần chỉ cần 2 lần là vừa đẹp! Các ông chú nhờ :D

Hôm nọ 1 trong 2 ông chú của cháu (chú nào thì các cô tự đoán nhá) có gửi cho cháu cái bảng tổng kết, phổ biến kiến thức kinh nghiệm sau bao năm mải mê chinh chiến yêu đương. Nó dư lày ạ:
:D

Cháu Hưng,
Bảng này là ông cháu tự tổng kết từ thông số của hai ông chú chứ ai người ta đi gửi cho ông cháu cái thông tin nhậy cảm đến thế bao giờ.
Thôi đã đến nước này, ông cháu làm hai ông chú lộ tòe hoe ra thế này, thì cũng xin thông báo rằng là đấy, thông số nào ít calories hơn là của chú Hiệp, vốn là người vô cùng nhã nhặn, vệ sinh bạn nam tốt, và chú ý gìn giữ sức khỏe tuổi ba nhăm. Thông số nào lắm calories hơn là của chú Vinh, vận động viên thể hình, vốn rất hay cuống cuồng cuồng là cuống cuồng cuồng tao ở Nga La Tư mấy khi tao bay cả vài ngàn cây số chim đi bộ về đây thôi thì ối giời ôi là ối giời ôi...
(Phải chạy đi đàng này cái, lúc nào về thì làm nốt chỗ dở ông cháu nhé). :D

Cháu Hưng,
Bảng này là ông cháu tự tổng kết từ thông số của hai ông chú chứ ai người ta đi gửi cho ông cháu cái thông tin nhậy cảm đến thế bao giờ.

Chú mới (kiểm duyệt) với chú Vinh vài bận mà đã lây bệnh thanh minh thanh nga của chú ý rồi :D

bệnh thanh minh thanh nga

bác nằm trong chăn
giấc ngủ bình yên
như 1 vầng trăng sáng trong dịu hiền

51 ngày đêm bác ko biết dư lào là calo tụt quần vén váy, là chim đi bộ hay đi trên mây, là cuống hay là cuồng.

51 ngày đêm khoét núi ngủ hầm mưa dầm cơm vắt chấy rận trộn bùn non gan ko núng chí không mòn thụt 3 kí lô vị chi bây giờ còn bảy chục cân chẵn. Bó lại cho tròn.

cho tròn như vầng trăng, sáng trong dịu hiền.

cháu nào hôm nay muốn rung rốn?
bác mátxa rốn cho. Mátxa từ phía trong ra. Hiệp, Xơn không tính. Chúng nó không thích bác mátxa. Bác không thích mátxa chúng nó.

lúc nãy bác đọc tin giờ chót, thấy bên xứ Cam-bốt có ông sư bị công an bắt, khởi tố vì tội hiếp dâm nữ khách du lịch Ăng-lê. Ô hô, xứ chùa tháp sáng trong dịu hiền.

51 ngày đêm khoét núi ngủ hầm mưa dầm cơm vắt chấy rận trộn bùn non gan ko núng chí không mòn thụt 3 kí lô vị chi bây giờ còn bảy chục cân chẵn. Bó lại cho tròn.

Hoan hô Vinh đi chiến trường về đã sẵn sàng matxa rốn cho chị em 87-90.
Miễn phí hay khuyến mại thế lào đây ?
Matxa bằng đường anhtécnét hay trong tư tưởng như vầng trăng thanh cao của sư chú VN ở Ngalatư , hở bạn giai yêu quí ?

Ơ Hiệp ơi, thế vụ Hiệp vệ sinh bạn nam tốt hơn Vinh là thật đấy à ?

Ơ Hiệp ơi, thế vụ Hiệp vệ sinh bạn nam tốt hơn Vinh là thật đấy à ?

Thì mình cũng chỉ nói rằng mình có ý thức giữ gìn vệ sinh bạn nam tốt chứ có bảo gì so sánh với cái thằng kia đâu.
Nhưng mà,
Hồng Thủy cứ nhớ lại xem hồi ở Hà Nội suốt mấy ngày tổng cộng thằng Hiệp mặc mấy cái áo, thằng Vinh mặc mấy cái áo? Thằng nào lúc nào đi đâu cũng khư khư giắt theo chai nước hoa để khi nào căng quá thì xịt vào chỗ nọ chỗ kia? Thằng nào hay lấy cớ tao về tao dị ứng nước tao hoa súng hoa chanh đầy người? :D :D :D
Nhân tiện nhớ ra cái kết quả điều nghiên ba lăng nhăng gần đây, bọn nó thống kê được rằng anh em Phú Lãng Sa tiêu thụ nhiều nước hoa nhất thế giới, và ít xà-bông cũng nhất thế giới luôn.
Nhưng mà, Hồng Thủy ạ, vệ sinh bạn nam tốt hay vệ sinh bạn nam yếu kém thì đến lúc có cái sự cuống cuồng cuồng là cuống cuống cuồng cuồng kia cộng với bao nhiêu là ca-lo-ri bao nhiêu là tê tê nóng nóng... cũng vẫn như nhau cả thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
:"> (Thật ra tao bị ghẻ là do bẩn quá, bị chấy rận chúng nó hành hạ đến tá hỏa nhập ma, chứ dị ứng dị eo chó gì)
hí hí hí, th mặt XXX kia cấm kể lung tung cho em Thủy nhá, kẻo bác ngượng lắm :lol:

mới lại, cái chai tao kè kè, là thuốc chống chấy rận giun sán loại tiên tiến đấy, đặt làm riêng đấy, bí mật nhá :lol:

mới lại, trong 7 ngày ở HN, tao mặc 1 quần bò 1 áo t-sọt 1 đôi giày thể thao 1 đôi tất chiếc trắng chiếc đen, mày ko nhớ có hôm bít tất cứng đanh lại, tao phi lao vào tường, có cứ dính yêm trên đó ko rơi à? Xong rồi tao phải đi giày ko đi tất à? Bí mật nhá :lol:

:-j

Thủy đâu mang rốn ra đây bác căn dặn bảo ban cái lày.
nước non ta có được vẻ vang sánh vai cùng các cường quốc hoa hồng hoa quỳnh hoa mai hoa vân hoa ngọc hay không, là phụ thuộc rất nhiều vào cái sự thật thà dũng cảm, yêu đồng bào, giữ gìn vệ sinh thật tốt, của cháu.

chóng ngoan, ko nghịch đỉa luộc ko giao du với mẹ mìn, trung thu về bác thưởng quà, vui bên bác tha hồ vừa sờ râu vừa múa hát, nhá.

mới lại, con Hưng ra đây bác hỏi,đứa nào nào điêu khắc ra cái con Ng Thị Phú Vinh thế? Chúng mày thích mặc áo giấy cả lũ hở? Ông bắt được thì cứ là giờ hồn với ông nhá, tiên nhân bố chúng mày.

mới lại, con Hưng ra đây bác hỏi,đứa nào nào điêu khắc ra cái con Ng Thị Phú Vinh thế?
Chả liên can gì đến cháu nhá. Cháu không có biệt tài hát xong tự vỗ tay hoan hô bản thân nhá. Muốn biết đứa nào điêu khắc thì chú đi mà hỏi bọn có tóc tức là bọn min-mod nhá. Đừng có đứng giữa làng túm cổ thằng hotboy đầu trọc ăn vạ xong rồi nhảy dựng lên như bị ong đốt vào (kiểm duyệt) nhá :p

Cháu đang bận (kiểm duyệt) nên cháu lượn đây. Mai cháu mà có hứng cháu vào kể chuyện cho chú cười rung rốn nhá :D

Nhưng mà, Hồng Thủy ạ, vệ sinh bạn nam tốt hay vệ sinh bạn nam yếu kém thì đến lúc có cái sự cuống cuồng cuồng là cuống cuống cuồng cuồng kia cộng với bao nhiêu là ca-lo-ri bao nhiêu là tê tê nóng nóng... cũng vẫn như nhau cả thôi.
Như là như thế nào hả chú Hiệp?

Bia mà blind test thì anh em đều ngắc ngứ nhầm nhọt sang trồng trọt hết lượt, ứ đoán được ra cái lào mùi dư lào. Chứ còn cái sự kia, chả nhẽ chú bắt chị em bịt mũi :D

ôi vầng trăng sáng trong dịu hiền.

tưởng tượng, cuộc đời tuyệt diệu biết bao, nếu như nó trôi ngược. Đầu tiên, 6 gien tờ lờ men khiêng bác trong hòm như khiêng kiệu, đi lùi vào nhà. Bác khoan thai bước ra, bác ngồi vào ghế xích đu, bác gật gù mãn nguyện, ờ hờ bác thật hài lòng và không nuối tiếc điều chi.

bác nhận 1 đống lương hưu, 1 đống trợ cấp, sau đó tự dưng tóc bác đen và dày lại. Bác đi làm, bác cày ủi chừng 40 năm, bác càng ngày biết càng nhiều hỉ nộ ái ố, càng ngày bác càng nốc nhiều rượu, càng hăng máu làm tình trái-phải-trước-sau, cơ bắp bác ngày một săn chắc cuồn cuộn.

sau đó bác đi học, càng ngày bác càng có nhiều thời gian chơi bời chạy nhảy, bác chạy nhảy nô đùa mệt quá thì bác chui vào bể bơi, nơi co nứoc ấm, bác thư giãn nhẹ người. Bác thư giãn 9 tháng 10 ngày trong nước ấm, nghe nhịp tim mình đập hàng ngày, nghe bao lời âu yếm từ nơi vừa xa vừa gần, cho đến 1 lúc, hờ hờ, aaaaaah, oooooooh, yeaaaahhh, cuộc đời bác kết thúc đúng khi bác đi về khởi thủy, nơi cội nguồn, nơi phản ứng hóa học, nơi xuất hiện sự khoái lạc vô bến bờ, gọi là orgasm.....

cuộc đời đẹp biết bao!

Chú Vinh lên chùa Bà Đanh tu tập. Tâm thành lắm nên chả mấy mà lên phương trượng. Ngày nọ, dang ngồi thiền trong chùa đột nhiên phương trượng Vinh khóc rống lên. Các đệ tử thấy vậy xúm vào hỏi:

- Vì sao thầy khóc?

- Ta khóc vì chừng này tuổi đầu rồi mà… chưa biết… hic... chưa biết... hic... đàn bà là gì :((

Các đệ tử ồ lên:

- Ôi xời... tưởng gì... chuyện nhỏ như con thỏ!

Các đệ tử vì muốn lấy lòng sư phụ nên đã xuống núi dắt một em mili-bikili miệng rộng đến tai chân dài đến nách lên cho sư phụ thưởng lãm để biết thế nào là đàn bà. Sáng hôm sau, phương trượng Vinh lại khóc to hơn, các đệ tử hoảng hốt xúm vào hỏi:

- Vì sao thầy lại khóc nữa???

- Huhu... ta cứ tưởng đàn bà là thế nào... hóa ra giống hệt các ni cô trong chùa. Uổng công ta vì chuyện này mà suốt 1 đời vật vã :((

ôi vầng trăng sáng trong dịu hiền.

tưởng tượng, cuộc đời tuyệt diệu biết bao, nếu như nó trôi ngược.

cuộc đời đẹp biết bao!

Trích dẫn:
"Chúng ta thường quá bận tâm đến những gì làm chúng ta sung sướng đến mức quên đi những điều làm chúng ta lớn lao"

Nếu biết cái gì làm chúng ta lớn lao, nếu tìm kiếm điều làm chúng ta lớn lao, đâu cần cuộc đời trôi ngược ?
đâu cần phải cuống cuồng cuồng là cuống cuồng cuồng
mà tớ đoán là sẽ bình tĩnh chờ đợi giây phút 6 thằng black man nghiêm trang xuất hiện
bạn nhẩy ?

Hoan hô bạn Thủy lập cái topic này để cả nhà cười cho nó giãn hết nếp nhăn.

Mấy chú cháu H-V-H làm cả nhà chết cười mất thôi. Mà tớ thấy từ dạo bác Bảo bị cấm vận thì có nhiều người ngấp nghé lên làm hòa thượng nhỉ. Gì chứ phương trượng V và ni cô Thủy thì nói chuyện có duyên chết thôi (phải gió cái đứa nào vô duyên nhỉ).

Back
Bên trên