Mọi người ơi, đăng kí trường nào?

Thế là lớp Vân có học ông Thanh không thế?
có học thì hiểu thực là chưa có cái gì trong đầu
mà không học thì lại thực là phí...chẹp..môn GDTC

Lớp tớ học thầy Hiền nhưng có lẽ cũng chẳng có gì trong đầu mấy.Chỉ nhớ mỗi mấy câu chuyện thầy hay kể :))

Lạy trời lạy phật, cầu chúa cầu thánh đừng thi Văn! Chết con nhà người ta!

Thầy Hiền dạy sinh??? Hay ra phết !! (Hay là ở câu chuyện thầy kể ấy)!! Thầy dạy thay cô Thủy 1 hôm mà lớp minh thay đổi hẳn!! riêng chỉ có tiết của thầy là ko có đứa nào nói eo trong lớp( vì chuyện thầy kể hay quá!)!!!

phải công nhận thầy Hiền nói rất hay nhưng khi nhìn lại vào vở mới thấy ko có gì hiểu được
bạn Trang đang nằm mơ giữa ban ngày đấy à

Các anh cho em hỏi thi đại học thì phải học toán của ai
học thầy hiệp thì có thi được không hả các anh

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
phải công nhận thầy Hiền nói rất hay nhưng khi nhìn lại vào vở mới thấy ko có gì hiểu được
bạn Trang đang nằm mơ giữa ban ngày đấy à

Chí lí, tóm lại là sau gần hai học kì những cái gì tớ nhớ được chỉ là phải hoicj quyển sách to to của thầy trước, tiếp đến là quyển sách trả lời câu hỏi, cũng dầy cộp nốt, tiếp đến là quyển hồng hồng của thầy Hoành. :biggrin: :biggrin: :biggrin:
Bạn Đức thông cảm, Trang lớp tớ chưa uống thuốc :biggrin:

Mày uống hết thuốc của tao rồi còn đâu, con kia! Đã bệnh thì chớ lại còn tham! Tham đến mấy viên thuốc!

Năm nay tớ thấy dân tình thi Kinh Tế nhiều quá.........
Chẳng hiểu cái trường này nó kiểu gì mà lắm đứa thi thế không biết.
Các bác thi và không thi Kinh Tế có ý kiến gì không nhỉ ???????????

Tớ thi kinh tế nè! Một phần vì truyền thống gia đình, 1 phần vì sở thích thôi!

tui cũng thi KT , hỏi 10 người thì đến 5 người KT , lắm đối thủ quá nhẩy

hơ , cô chủ nhiệm bảo thi Sinh hóa địa các bác ơi có đúng ko ah b-(

Sáng nay, Bộ Giáo dục và Đào tạo đã công bố 6 môn thi của THPT là Văn, Toán, Hóa, Sinh, Địa và Ngoại ngữ. Các học sinh khối THCS sẽ thi 4 môn là Văn - Tiếng Việt, Toán, Vật lý và Ngoại ngữ. Những học sinh không học đủ 4 năm đối với Ngoại ngữ được thay thế bằng môn Sinh học."
"tintucvietnam.com"

Trời ơi, mình ko thích môn địa chút nào :((
Khổ thế đấy, mà sao lại ko thi sử nhỉ, mấy năm đều thi sử cơ mà, tưởng sử là môn bắt buộc chứ ??

Trời ơi, thi Sinh mà học thầy Thanh thì thi thế quái nào được :(( Kiểu này trượt sinh rồi :((
Hồi trước tớ có được học thầy Hiền 1 buổi, thầy đến dạy thay, chẳng nhớ gì ngoài :"xéo 1, xéo 2, xuống dòng..... xéo 1, xéo 2" Đang giảng bài tự dưng thầy đập bộp 1 phát xuống bàn rồi nói :" Hôm qua tôi đi xem Đời Cười của Nhà hát tuổi trẻ....." rồi lại "xéo 1, xéo 2..." rồi tự dưng thầy nhảy lên rồi nói linh tinh gì í, xong rồi lại kể truyện Gặp nhau cuối tuần "Nói Nhiều"....... Ấn tượng kinh khủng :)) chẳng hiểu thầy nói cái gì, nhanh ơi là nhanh, chẳng viết kịp gì cả, sau buổi học chỉ toàn nhớ Gặp nhau cuối tuần với cả Đời Cười :))

Thầy Thanh dạy được đấy chứ ... chỉ có điều đọc nhanh quá chữ lại xấu nữa

Hoàng Ngọc Đức đã viết:
Thầy Thanh dạy được đấy chứ ... chỉ có điều đọc nhanh quá chữ lại xấu nữa

Hic hic, thong cam voi ban nao phai hoc sinh thay Thanh (giong lop minh`).Thay noi thi cung hay day nhung ca doi chang cho lam 1 bai tap Sinh nao`.Thinh thoang bao "khi nao thi TN toi cho lam 1,2 bai la xong ngay ay ma`".Chang hieu "xong" la "xong" theo nghia nao nua day :D :((

hehehe!! bọn toán 2 cũng phải học thầy Thanh!! Lớp mình tuy ko học thầy Thanh, nhưng số học sinh có chút hiểu biết về môn sinh học lại ko nhiều lắm!! ( chỉ đếm trên đầu ngón tay)!! Thế là bọn này trượt tốt nghiệp hết rồi!! hehehehe!!!

Học cô Thủy thì thế là kết quả đương nhiên thôi,cô nói cho một mình cô nghe thôi mà...lại còn cái lũ lớp mình nữa chứ có chịu học đâu,nên bây giờ mới vỡ mặt....

Back
Bên trên