Mọi người ơi, đăng kí trường nào?

trời em alij nahamf bị anh fu tình bây h cahns đời hả cưng hay quay lại với anh nhé
nói thế các abnj í tưởng thật hiền hết cưa dai heeeeeee

Viết cái vớ vẩn gì đấy?
Ko đọc được, viết lại đi

Từ 15/3 bắt đầu nộp hồ sơ đăng ký dự thi ĐH

Năm nay, các sở Giáo dục và Đào tạo sẽ quy định mỗi trường THPT có một mã đơn vị đăng ký dự thi (ĐKDT) riêng. Học sinh đang học lớp 12 tại trường nào thì nộp hồ sơ tại trường đó, không theo diện thí sinh tự do. Hết thời hạn nộp hồ sơ qua sở, thí sinh nộp trực tiếp cho các trường tổ chức thi.

Thời hạn thu hồ sơ ĐKDT quy định thống nhất trong toàn quốc theo hệ thống của sở GD&ĐT từ 15/3 đến 15/4, tại các trường tổ chức thi là 16-22/4.

Học sinh thi trượt các năm trước đây (thí sinh tự do) nộp hồ sơ ĐKDT tại các địa điểm do sở GD&ĐT quy định. Các địa điểm này không thu hồ sơ của thí sinh đang học lớp 12.

Những thí sinh dự thi vào trường ĐH theo đề chung của Bộ GD&ĐT nếu không trúng tuyển vào trường này sẽ được cấp 2 giấy chứng nhận kết quả thi (số 1 và số 2) có đóng dấu đỏ của trường tổ chức thi. Thí sinh dùng giấy số 1 để nộp hồ sơ xét tuyển đợt 2 (từ 25/8 đến 10/9) và dùng giấy số 2 để xét tuyển đợt 3 (15 đến 30/9). Hồ sơ đăng ký xét tuyển gồm giấy chứng nhận kết quả thi có đóng dấu đỏ, một phong bì có tem dán sẵn ghi rõ địa chỉ liên lạc. Các trường chỉ nhận hồ sơ đăng ký xét tuyển qua đường bưu điện, không nhận trực tiếp.

Thí sinh đã trúng tuyển ĐH, nếu có nguyện vọng học CĐ địa phương cùng khối thi và cùng vùng tuyển phải làm đơn gửi trường CĐ địa phương để xét tuyển. Thí sinh chỉ được xét tuyển khi có tổng điểm 3 môn thi bằng hoặc cao hơn mức điểm tối thiểu quy định.

uh viết lại này hê
em n f ai lại nói thế bị bạn nk fu tình quay ra rủa anh
nói thế còn tán đc ai nữa hả cưng
mà lạc đề nhé bạn fuong là bạn í ko thích đâu hê hê hê
mách fuong nf viết lung tung haaaaa
ah cái bạn gì sao lại là thành viên tiêu cực chỉ giáo cho tớ vài chiêu heeeee

Đỗ Hiền đã viết:
ah cái bạn gì sao lại là thành viên tiêu cực chỉ giáo cho tớ vài chiêu heeeee
Muốn chỉ giáo cái gi` hở?
Mụ này ăn nói khó hiểu quá :-?

bạn Vũ kiếm được mấy thông tin đấy ở đâu thế? Hình như năm nay dễ thi Sinh tốt nghiệp lắm thì phải.

trời xinh đẹp thế này gọi tôi bằng mụ heeeeeeee

À hình như còn thi cả Sử nữa hay sao í vì tớ nghe nói năm nay Địa là môn thi thay môn Ngoại ngữ ở các vùng sâu, vùng xa :(( Em GHÉT môn SINH + SỬ!!! :((

này các bác có bít gì về trường Dh quốc tế ở SG ko

Thế bác Tú định thi trường đấy à? Có ai thi Học viện Ngân hàng ko nhỉ?

ua trường đó có vẻ hay đấy nghe nói học ở đó với học ở nước ngoài là như nhau

SINH + SỬ muôn năm...............................

Thôi đi ông Hoài ơi, tôi biết trình độ ông rồi.

Sinh + hóa.... Cũng được, sinh + địa >>>> tốt hơn ^_^.
Lậy trời đừng thi lý, không thì Hikari này toi mạng T_T.

Back
Bên trên